Help Kiếm Tiền Bằng Kỹ Năng & Tư Duy Bạn Có.

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Lưu ý : Không dùng FBox để quảng cáo các chương trình kiếm tiền khác!
Vừa mới ngó thấy ai đó quảng cáo ZR!!!

---------- Post added at 06:31 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

đọc rồi, gây dựng 1 đế chế khó lắm :D

KHó nhưng không phải là không thể!!!

nhanav

Hero
Reactions
558
MR
0.001
người khác làm đc. hi vọng mình cũng làm đc. nghiên cứu cái lại cũng đc 1 time rùi, từ khi biết tới blog của bác tonghieu :D

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
khó thật hjx:binhsua39:

sim4mmo

Senior
Reactions
249
MR
0.000
Đợt trước em cũng được 1 bác chia sẻ nhưng rốt cuộc thì em cũng ko chơi. Invest thì có nhiều chương trình khác ngon hơn, kiếm bằng tay thì bó tay luôn, đào tạo các bác khác kiếm thì em cũng xin thua luôn :binhsua16:

Em cũng muốn giải thích luôn tại sao các mạng xã hội trả tiền cho thành viên tham gia ko bao giờ thay thế được facebook bởi vì người ta vào fb để chia sẻ cuộc sống và làm nhiều thứ chứ không phải chỉ để kiếm $, mà những cty có nhu cầu quảng cáo thì cũng không muốn trả tiền cho các mạng xã hội người ta vào xem quảng cáo chỉ để nhận $. Em biết là cũng sẽ có nhiều người kiếm được nhưng tính trên tỉ lệ số người tham gia thì cũng thấp thôi :binhsua06:

Last edited by a moderator:
mà những cty có nhu cầu quảng cáo thì cũng không muốn trả tiền cho các mạng xã hội người ta vào xem quảng cáo chỉ để nhận $

Cậu nói câu này là sai ròi.
Người xem qc ở FanBox chả nhận được gì cả!!@@

nokia5700xm

Senior
Reactions
725
MR
0.000
Tmod tham gia trang này thì 1 ngày được khoảng bao nhiêu $ vậy. Có mất nhiều thời gian không. 6 cách kia chắc phải tốt tiếng Anh thì mới dễ làm nhỉ.

Tmod tham gia trang này thì 1 ngày được khoảng bao nhiêu $ vậy. Có mất nhiều thời gian không. 6 cách kia chắc phải tốt tiếng Anh thì mới dễ làm nhỉ.

Mình không mấy khi làm mà fund là chủ yếu.
Cũng chưa fund nhiều,chỉ thử thôi.
Nhưng giờ xoay vòng tự đầu tư vào Ad cũng được 1$.
Có lẽ trong tươg lai sẽ fudn thêm ít

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
em lạy bác,pp thì em ko chơi :binhsua21::binhsua24:

Hasunny

Banned
Reactions
83
MR
0.000
- Em rất thích mấy kiểu kiếm tiền thế này, hơn nữa site này có cộng đồng người Việt cũng khá lớn ;;) có thể trao đổi kinh nghiệm cho nhau được.

- Hôm qua em đăng ký và làm theo hướng dẫn của anh Hiếu rồi lại được một anh là Success Coach hướng dẫn khá tận tình, công việc bây giờ cũng khá nhiều, viết nhìu blog tạo ads rồi phân loại để kiếm $ đầu tư vào ads.

- Quả thật sẽ rất khó đối với những ai không kiên trì, cũng may là được anh Coach hướng dẫn tận tình và cũng có chút T.A :)

- Cảm ơn anh Hiếu đã giới thiệu FanBox đến cho mình người !

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
ủng hộ học trò cứng mềnh phát nhẩy:binhsua35:

---------- Post added at 11:51 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

- Em rất thích mấy kiểu kiếm tiền thế này, hơn nữa site này có cộng đồng người Việt cũng khá lớn ;;) có thể trao đổi kinh nghiệm cho nhau được.

- Hôm qua em đăng ký và làm theo hướng dẫn của anh Hiếu rồi lại được một anh là Success Coach hướng dẫn khá tận tình, công việc bây giờ cũng khá nhiều, viết nhìu blog tạo ads rồi phân loại để kiếm $ đầu tư vào ads.

- Quả thật sẽ rất khó đối với những ai không kiên trì, cũng may là được anh Coach hướng dẫn tận tình và cũng có chút T.A :)

- Cảm ơn anh Hiếu đã giới thiệu FanBox đến cho mình người !

Chắc lão Kong rồi, mình lười quá nên giờ client chạy về lão ấy hết
hahha,đùa thôi mình là một coach mới chuyển sang làm client anh Kong
bọn mình cũng một nhóm cả,trên FanBox mình và anh Kong là 2 người nhiệt tình với men VN

---------- Post added at 11:57 AM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

Lưu ý : Không dùng FBox để quảng cáo các chương trình kiếm tiền khác!
Vừa mới ngó thấy ai đó quảng cáo ZR!!!

---------- Post added at 06:31 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

KHó nhưng không phải là không thể!!!
FanBox là một trò chơi lớn,có lẽ còn lớn hơn ZeK mà các bạn đang rất ca tụng nên nó chỉ dành cho ai thích chơi lớn thôi
chứ loắt choắt ko chơi được anh em à, nghĩ đến FanBox là nghĩ đến kinh doanh 1 hoặc 2 năm mới hái thành quả, mình tham gia hơn 6 tháng
giờ mới thành Coach và mất cả năm nay may ra hưởng lộc lớn vì thế đừng nghĩ hôm nay kiếm $ mai rút về làm cafe

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
[N]up cho theart đẹp trai

ủng hộ học trò cứng mềnh phát nhẩy:binhsua35:

---------- Post added at 11:51 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

Chắc lão Kong rồi, mình lười quá nên giờ client chạy về lão ấy hết
hahha,đùa thôi mình là một coach mới chuyển sang làm client anh Kong
bọn mình cũng một nhóm cả,trên FanBox mình và anh Kong là 2 người nhiệt tình với men VN

---------- Post added at 11:57 AM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

FanBox là một trò chơi lớn,có lẽ còn lớn hơn ZeK mà các bạn đang rất ca tụng nên nó chỉ dành cho ai thích chơi lớn thôi
chứ loắt choắt ko chơi được anh em à, nghĩ đến FanBox là nghĩ đến kinh doanh 1 hoặc 2 năm mới hái thành quả, mình tham gia hơn 6 tháng
giờ mới thành Coach và mất cả năm nay may ra hưởng lộc lớn vì thế đừng nghĩ hôm nay kiếm $ mai rút về làm cafe

Đúng rùi là anh Kong, anh tên là gì để em làm Fan của anh với.

Mà làm client là làm gì vậy anh?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back