• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Kiếm Tiền Bằng Kỹ Năng & Tư Duy Bạn Có.

Đúng rùi là anh Kong, anh tên là gì để em làm Fan của anh với.

Mà làm client là làm gì vậy anh?
Trên FanBox có 2 cách giúp đỡ 1 người khác,
- Cách thứ nhất là bằng cách hướng dẫn với tư cách là một giáo viên (FanBox gọi là teacher) và người được hướng dẫn gọi là (Student) bằng cách này người student có thể tự chọn được người hiểu về FanBox và nhiệt tình hướng dẫn ,giải thích nhất.
- Cách thứ 2 và không thể thiếu hay nói cách khác là bắt buộc trong đó người này vừa hướng dẫn vừa làm việc cùng bạn (FanBox gọi là Coach hay dịch là huấn luyện viên) còn bạn lúc này được gọi là client.
Và lời khuyên của mình là các bạn hãy cộng tác chặt chẽ với nhau,ko ai có thể thành công 1 mình trên FanBox cả ,vì vậy hãy lựa chọn cả 2 vì bạn luôn được giúp đỡ
Name FanBox minh là: vương văn Dự

Một điều mình khẳng đinh với bạn rằng khi bạn đã thành công ở mức độ Coach thì bạn đã có hiểu biết rất cơ bản về FanBox,một Coach success ( huấn luyện viên thành công) thì chắc chắn kĩ năng mềm rất khá. Hay nói cách khác tham gia FanBox buộc bạn phải có kĩ năng mềm tương đối mới dễ thành công

---------- Post added at 12:32 PM ---------- Previous post was at 12:17 PM ----------

Cậu nói câu này là sai ròi.
Người xem qc ở FanBox chả nhận được gì cả!!@@

Hahaha đề nghị bạn Tống Hiếu trong ebook hướng dẫn nói nhiều về lịch sử hình thành FanBox,Tại sao lại sinh ra cái FanBox nhiều hay ,lắm dở này để mấy men còn rành chứ kiểu hiểu ko đến nơi đến chốn là nguy hiểm.

FanBox sẽ là nơi các doanh nghiệp sẽ thích nhất đấy vì có cơ hội được quảng cáo free, quảng cáo trên FanBox cũng sẽ hiệu quả hơn Facebook( các bạn ko đọc các bài phân tích nói rằng người dùng lãnh cảm với quảng cáo trên facebook à) vì người dùng trên FanBox có ý thức trong việc nhấn chuột và quảng cáo( có nghĩa là họ cần họ mới nhấn) cái này được giáo dục có ý thức trong quá trình tham gia FanBox.

FanBox là mạng xã hội chia sẻ kiến thức chứ ko phải là nơi chuyên chém gió( à mà chính xác là chém gió có nghệ thuât chứ ko phải chém bừa)

Last edited by a moderator:
Anh cho em hỏi trên đó mình có được quyền add code HTML của mình vào ko ah:binhsua141:

Anh cho em hỏi trên đó mình có được quyền add code HTML của mình vào ko ah:binhsua141:

Ko bạn ạ ,trình soạn thảo ko hỗ trợ mã này,hay nói các khác bạn ko thể chèn quảng cáo bên ngoài vào blog được
nên nhớ phần lớn blog của bạn được quản lý bởi Coach và các thành viên cộng đồng thế nên đừng vi phạm
Họ ko ngại report và vài tuần,tháng sau 1cc mình bị xóa bất ngờ.

Mình có nói khá nhiều rồi là FanBox được lãnh đạo bởi các nhà lãnh đạo cộng đồng mà các nhà lãnh đạo này là các men bt chứ ko phải nhân viên
của công ty nên việc bảo vệ FanBox cũng chính là tự bảo vệ lợi ích của họ

Name FanBox minh là: vương văn Dự

- Hi em làm Fan của anh từ hum qua ồi ;;)

- Em là mem mới nên bây giờ tập trung vào viết Blog hoặc post ads hay là làm công việc Phân loại hả anh?

- Hi em làm Fan của anh từ hum qua ồi ;;)

- Em là mem mới nên bây giờ tập trung vào viết Blog hoặc post ads hay là làm công việc Phân loại hả anh?
Kinh nghiệm của anh và nhiều người khác trên FanBox là hãy làm tất cả những việc mình thích và cảm thấy vui vì việc làm đó.Đừng bó buộc mình cũng đừng tự buông thả mình. Tại sao anh lại nói vậy?vì kinh nghiêm của nhiều người và cả bản thân anh thấy rằng nhiều người bỏ cuộc vì họ không thấy vui khi làm 1 việc nào đó trên FanBox.Sau này nếu ai được lên coach tiếp xúc trực tiếp với mấy bà tây US sẽ thấy rất rõ điều này,họ rất nhiệt tình chỉ vì đơn giả họ thích>họ thành công.chỉ có vậy thôi. Nói vậy nhưng bạn cũng đừng buông mình trong thời gian dài quá mà không làm gì cả

Bản thân anh cũng thế thôi,1,2 ngày buồn buồn lại làm 1 bài mới,buồn buồn lại làm quảng cáo mới, buồn buồn lại nhấn like,comment hoặc tìm bài người khác viết để đọc.hoặc trò chuyện với coach hay mấy bà bên US.Cứ làm việc mình thích và ko thấy chán,

FanBox là cuộc chơi xem ai kiên trì và kiên định nhất,Top world là những người lâu trên FanBox và cũng là nhiệt tình nhất,sáng tạo nhất

italkyou có thể nói qua về công việc thứ 1 và thừ 4 dùm đc ko :D

1.Phân loại &xếp hạng.(Kỹ năng)
4.Tạo quảng cáo.(Kỹ năng)

---------- Post added at 01:30 PM ---------- Previous post was at 01:26 PM ----------

Cho tớ xin cái yhu học hỏi lun nhé :m003:

Italkyou ~ hắn là mem đầu tiên gửi cho tui cái FANBOX này :p

sao không đăng kí đc nhỉ ai biết cách đăng kí chỉ mình với

Kinh nghiệm của anh và nhiều người khác trên FanBox là hãy làm tất cả những việc mình thích và cảm thấy vui vì việc làm đó.Đừng bó buộc mình cũng đừng tự buông thả mình. Tại sao anh lại nói vậy?vì kinh nghiêm của nhiều người và cả bản thân anh thấy rằng nhiều người bỏ cuộc vì họ không thấy vui khi làm 1 việc nào đó trên FanBox.Sau này nếu ai được lên coach tiếp xúc trực tiếp với mấy bà tây US sẽ thấy rất rõ điều này,họ rất nhiệt tình chỉ vì đơn giả họ thích>họ thành công.chỉ có vậy thôi. Nói vậy nhưng bạn cũng đừng buông mình trong thời gian dài quá mà không làm gì cả

Bản thân anh cũng thế thôi,1,2 ngày buồn buồn lại làm 1 bài mới,buồn buồn lại làm quảng cáo mới, buồn buồn lại nhấn like,comment hoặc tìm bài người khác viết để đọc.hoặc trò chuyện với coach hay mấy bà bên US.Cứ làm việc mình thích và ko thấy chán,

FanBox là cuộc chơi xem ai kiên trì và kiên định nhất,Top world là những người lâu trên FanBox và cũng là nhiệt tình nhất,sáng tạo nhất

Em bắt đầu viết Blog từ khá lâu rồi nền nên em biết niềm vui của nó như thế nào. Cảm ơn anh nhìu và đã hướng dẫn tận tình :)

---------- Post added at 01:37 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

sao không đăng kí đc nhỉ ai biết cách đăng kí chỉ mình với
Gõ Fanbox.com thui anh ak, cái link của anh Hiếu bị seo ồi :)

italkyou có thể nói qua về công việc thứ 1 và thừ 4 dùm đc ko :D
Cái này blog của mình cũng có,anh Kong cũng có, ebook của mình ở trong toppic này cũng có http://mmo4me.com/showthread.php?54791-FanBox-co-hoi-kiem-tien-moi-cho-cac-ban
nhưng nói một cách đơn giản là:
- Phân loại và đánh giá bài viết là thêm từ khóa (tag) và đánh giá mức độ phù hợp nhất của từ khóa đó cho 1 bài viết nào đó.
- Còn tạo quảng cáo cũng đơn giải thôi bạn sau 1 bài viết của bạn nó sẽ tự chuyển sang giai đoạn yêu cầu tạo quảng cáo.tại đây bạn tạo quả cáo có tiêu đề liên quan chặt chẽ đến nội dung blog, Chữ cái đầu của mỗi từ viết hoa nha. Mô tả về bài viết đó, hình ảnh liên quan đến bài viết.

Hãy qua toppic trên của mình,tải ebook về đọc,nó có vẻ dài dòng nhưng là khá full đấy,sau đó bạn hãy thực hiện viết blog và tạo quảng cáo, anh Kong sẽ có trách nhiệm hướng dẫn bạn nếu bạn làm sai.

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:38 PM ----------

Italkyou ~ hắn là mem đầu tiên gửi cho tui cái FANBOX này :p
guildgold9 hắn là thằng lười nhất FanBox:binhsua35:

Đùa thôi,nhờ các bạn mà mình có nhiều kinh nghiệm hơn trong kỹ năng mềm và hiện tại mình cũng đang là Coach nhưng đang chán đây
vì chưa thành coach success được,tại non kinh nghiệm quá
làm teacher thì dễ hơn,

- Em vừa đọc xong Ebook của anh italkyou quả thật là rất hay và bổ ích :D

- Nếu bạn nào có ý định gắn bó lâu dài với fanbox thì nên đọc Ebook này để hướng cho bạn con đường tốt nhất kiếm tiền với FanBox.

- Cuối cũng là cảm ơn anh italkyou nhìu nhìu :)

- Nếu bạn nào có ý định gắn bó lâu dài với fanbox thì nên đọc Ebook này để hướng cho bạn con đường tốt nhất kiếm tiền với FanBox.

Đối với dân đầu tư Fanbox ko hấp dẫn vì bây giờ lãi thấp quá mặc dù hồi mình mới tham gia lãi rất cao,tuy nhiên nếu ai nhìn xa một chút đầu tư FanBox cũng ko quá tồi vì bằng việc tái đầu tư nhiều lần và hưởng lãi kép sau 1 năm cũng thu về khoản 30% lãi.
Còn đối với dân Bloger thực sự thì FanBox mang đến cơ hội chưa bao giờ có,ai học maketing social thì chắc FanBox là.....quá tuyệt

Còn với bạn ,mình cảm ơn bạn đã kích lệ mình sau 1 thời gian dài Pr fanbox mà ko hiệu quả >bắt đầu chán nhưng bạn đã tiếp thêm năng lượng cho mình
Mình yêu cái avar của bạn:D

Đối với dân đầu tư Fanbox ko hấp dẫn vì bây giờ lãi thấp quá mặc dù hồi mình mới tham gia lãi rất cao,tuy nhiên nếu ai nhìn xa một chút đầu tư FanBox cũng ko quá tồi vì bằng việc tái đầu tư nhiều lần và hưởng lãi kép sau 1 năm cũng thu về khoản 30% lãi.
Còn đối với dân Bloger thực sự thì FanBox mang đến cơ hội chưa bao giờ có,ai học maketing social thì chắc FanBox là.....quá tuyệt

Còn với bạn ,mình cảm ơn bạn đã kích lệ mình sau 1 thời gian dài Pr fanbox mà ko hiệu quả >bắt đầu chán nhưng bạn đã tiếp thêm năng lượng cho mình
Mình yêu cái avar của bạn:D

Có gì đâu anh, em còn phải học hỏi anh nhìu nhìu mà ;;)

bác Kong là bác nào trên rum vậy bác :D

bác ấy ko vào đây bao giờ đâu vì bác ấy dị ứng lắm
Facebook bác ấy còn dị ứng huống chi 4r này
bác ấy già rồi so với anh em mình,nên....

bác ấy ko vào đây bao giờ đâu vì bác ấy dị ứng lắm
Facebook bác ấy còn dị ứng huống chi 4r này
bác ấy già rồi so với anh em mình,nên....
bác để thêm cái link ref trong topic của bác để mà còn đkí chứ :d

Nếu hội tụ đủ 6 điều kiện trên và sử dụng 1 cách thuần thục và hiệu quả thì các bạn đi kiếm tiền offline có khi ngon hơn nhiều :D
kiếm tiền từ MMO ko bao giờ là dễ dàng cả ...up cho các ban có khả năng

Nếu hội tụ đủ 6 điều kiện trên và sử dụng 1 cách thuần thục và hiệu quả thì các bạn đi kiếm tiền offline có khi ngon hơn nhiều :D
kiếm tiền từ MMO ko bao giờ là dễ dàng cả ...up cho các ban có khả năng
Hahha bạn nói chí phải nhưng những kĩ năng và kinh nghiệm không phải tự nhiên mà có mà bạn phải va chạm phải rút kinh nghiệm nhất là khoản kĩ năng mềm
Bạn coi MMO là lĩnh vực ra tiền chủ yêu nuôi sống bạn? FanBox chỉ là kênh kiếm tiền lúc nhàn rỗi,từ những kiến thức,thú vui của bạn thôi
Bạn có biết có rất nhiều người đang hằng ngày viết blog với những bài rất rất chất lượng nhưng chưa thu về 1 đồng nào ko?Ngoài niềm vui được chia sẻ
họ xứng đáng có thêm ít tiền,dù nhiều hay ít.mà đồng tiền này đến với họ là tự động chứ không phải là kêu gọi quảng cáo hay ủng hộ

---------- Post added at 05:07 PM ---------- Previous post was at 05:04 PM ----------

bác để thêm cái link ref trong topic của bác để mà còn đkí chứ :d
Đã cập nhật link,tất nhiên là reg Tống Hiếu hay mình cũng được
vì thành công của Tống Hiếu cũng là thành công của mình thôi
Tất nhiên vì là ref của mình thì mình dễ liên lạc hỗ trợ tiện hơn

Kỹ năng + tư duy

Kỹ năng + tư duy cả 2 cái đều ko có thì sao đây huhu

Kỹ năng + tư duy cả 2 cái đều ko có thì sao đây huhu

Câu hỏi lớn nhất đặt ra là bạn có gì?Bất kỳ lĩnh vực nào bạn muốn có thứ mình muốn trước hết mình phải cho người khác 1 thứ gì đó.
Và mình tin con người ai sinh ra cũng có 1 thứ nào đó mà người khác đều muốn có

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom