• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Kiếm Tiền Bằng Kỹ Năng & Tư Duy Bạn Có.

Kỹ năng + tư duy cả 2 cái đều ko có thì sao đây huhu

Trước hết anh cứ trải nghiệm nó như một mạng xã hội cái đã rồi hãy nghĩ đến việc kiếm tiền sau. Việc chia sẻ 1 bài viết và được người khác comment và like cũng thú vị lắm đó ;;)

Ko bạn ạ ,trình soạn thảo ko hỗ trợ mã này,hay nói các khác bạn ko thể chèn quảng cáo bên ngoài vào blog được
nên nhớ phần lớn blog của bạn được quản lý bởi Coach và các thành viên cộng đồng thế nên đừng vi phạm
Họ ko ngại report và vài tuần,tháng sau 1cc mình bị xóa bất ngờ.

Mình có nói khá nhiều rồi là FanBox được lãnh đạo bởi các nhà lãnh đạo cộng đồng mà các nhà lãnh đạo này là các men bt chứ ko phải nhân viên
của công ty nên việc bảo vệ FanBox cũng chính là tự bảo vệ lợi ích của họ

thế mỗi lần post 1 bài trong blog thì phải được sự đồng ý của coach thì bài viết mới public được à bạn.

thế mỗi lần post 1 bài trong blog thì phải được sự đồng ý của coach thì bài viết mới public được à bạn.

ko hẳn vậy mà 1 bài sẽ tạo 1 quảng cáo và coach sẽ phê duyệt quảng cáo này
nếu bạn ko tạo quảng cáo có nghĩ là bài viết này sẽ rất rất it người đọc
thế nên ko có $,

Trước hết anh cứ trải nghiệm nó như một mạng xã hội cái đã rồi hãy nghĩ đến việc kiếm tiền sau. Việc chia sẻ 1 bài viết và được người khác comment và like cũng thú vị lắm đó ;;)
Chuẩn.............xem ra bạn có triển vọng ròi đây

P/s to others : Chịu khó mới có ăn chớ các bạn...

nếu ko có gì thay đổi sang tuần sau sẽ có chức năng báo comment sẽ khá giống facebook,cái này tiện hơn bây giờ
hahha cái này có phần đóng góp ý kiến của mình đó nha
FanBox chịu lắng nghe thành viên lắm đó

---------- Post added at 12:53 AM ---------- Previous post was at 12:48 AM ----------

em nói đúng đó, tiền=số người yêu thích và đi theo ban
công thức này càng đúng trong mạng xã hội thế nên trên facebook các doanh nghiệp mới kiếm thật nhiều like

Khái niệm Fan trọng mạng xã hội ko phải do facebook tạo ra mà là sở hữu độc quyền của FanBox,một thời facebook đã dùng khái niệm Fan này
nhưng đã phải gỡ bỏ vì FanBox yêu cầu họ phải tôn trọng sở hữu nhãn hiệu độc quyền mà Hoa kỳ đã cấp cho FanBox

Chuẩn.............xem ra bạn có triển vọng ròi đây

P/s to others : Chịu khó mới có ăn chớ các bạn...

Vậy tên anh trên Fanbox là gì để em làm Fan với ;;)

cái này xài acc FB cũng được hay sao nhể?

Xin thông báo anh em 2 tin:
-Chức năng báo comment giống facebook đã hoạt động
-Các bạn hãy lưu ý các thư spam nhé,trong đó có cả scam and hack đừng bào giờ click linh tinh vào đường dẫn, ko phải của FanBox
ko cung cấp mật khẩu và tên truy cập và hãy tích cực tham gia các công việc cũng như xây dựng cộng đồng

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:24 AM ----------

Tài liệu bạn italkyou share trên này rồi mà bạn. chịu khó tìm trong box other, ko tìm thấy thì mình send cho này.
Tài luyện của mình là rất cơ bản,mặc dù thiếu khá nhiều do Fanbox ko ngừng thay đổi cải thiện
mỗi tháng trôi qua thì đã có nhiều cải thiện nhiều

---------- Post added at 12:14 PM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

Thêm một tin nữa là từ bây giờ bạn có thể đấu giá sản phẩm ngay từ quảng cáo
điều này có nghĩa là bạn có thể ngay lập tức tham gia đấu giá 1 sản phẩm nào đó từ quảng cáo hiện bên phải FanBox bằng cách nhập số tiền sẽ muốn trả

Xin thông báo anh em 2 tin:
-Chức năng báo comment giống facebook đã hoạt động
-Các bạn hãy lưu ý các thư spam nhé,trong đó có cả scam and hack đừng bào giờ click linh tinh vào đường dẫn, ko phải của FanBox
ko cung cấp mật khẩu và tên truy cập và hãy tích cực tham gia các công việc cũng như xây dựng cộng đồng

- Hi, em vừa vào thấy cũng hay hay và khá tiện lợi :)

- Mà có mấy cái thư cứ bảo là quan tâm đến profile của mình rồi muốn kết bạn, mấy cái đó là spam hả anh ;;)

- Hi, em vừa vào thấy cũng hay hay và khá tiện lợi :)

- Mà có mấy cái thư cứ bảo là quan tâm đến profile của mình rồi muốn kết bạn, mấy cái đó là spam hả anh ;;)

đúng rồi em,em ko kết bạn với tất cả những người ko up avar,ko làm quen với mấy thằng PM bảo làm quen kiểu đính kèm YH hoặc email của nó.Có một số người thì họ có thể PM cho em nói rằng tôi đã nhận bạn là 1 fan,và cũng muốn mình làm fan họ(cái này thì OK).Tuyệt đối ko tin bất kì mail nào ko có đuôi là @fanbox.com,
Túm lại bọn lạ mà bất thường thi ko chơi

Có ai đó yêu cầu mình nhận là Fan hay Friend thì hãy qua wall của nó,thấy nó ko up avar,ko có nhiều fan và friend và nhất là ko thấy nhấn like,comment thời gian gần đây nhất là bọn đểu,nó mà spam linh tinh nữa thì lock nó luôn cho anh

Bọn nào mà up ảnh linh tinh, post bài vớ vỉn thì report nó cho FanBox.Men bình thường report thì FanBox để vào khu vực xem xét còn Coach mà report thì nó chết chắc rồi

Last edited by a moderator:
đúng rồi em,em ko kết bạn với tất cả những người ko up avar,ko làm quen với mấy thằng PM bảo làm quen kiểu đính kèm YH hoặc email của nó.Có một số người thì họ có thể PM cho em nói rằng tôi đã nhận bạn là 1 fan,và cũng muốn mình làm fan họ(cái này thì OK).Tuyệt đối ko tin bất kì mail nào ko có đuôi là @fanbox.com,
Túm lại bọn lạ mà bất thường thi ko chơi

Có ai đó yêu cầu mình nhận là Fan hay Friend thì hãy qua wall của nó,thấy nó ko up avar,ko có nhiều fan và friend và nhất là ko thấy nhấn like,comment thời gian gần đây nhất là bọn đểu,nó mà spam linh tinh nữa thì lock nó luôn cho anh

Bọn nào mà up ảnh linh tinh, post bài vớ vỉn thì report nó cho FanBox.Men bình thường report thì FanBox để vào khu vực xem xét còn Coach mà report thì nó chết chắc rồi

Toàn bọn lừa đảo đó!!!!

up lên ủng hộ student cưng mình cái nhể
như kế hoạch, sang tháng 7 mình sẽ lập 4r về FanBox việt để mọi người cùng tham gia thảo luận vào giúp đỡ nhau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom