Introduce Kiếm tiền bằng cách chế ảnh, post bài tại O2

Status
Not open for further replies.
DẠNG PHIM BẮT BUỘC PHẢI LÀ LINK YTB A :( KO LẤY LINK TỪ WEB PHIM ĐƯỢC À BẠN

DẠNG PHIM BẮT BUỘC PHẢI LÀ LINK YTB A :( KO LẤY LINK TỪ WEB PHIM ĐƯỢC À BẠN

Link nào cũng đc mà, bạn chỉ cần giới thiệu về fim + chèn thêm link xem fim là đc :D
Xem tại đây : Dẫn link

***DÀNH CHO ~ BẠN ĐANG THAM GIA KIẾM TIỀN TẠI O2 :
CÁC BẠN DỪNG NGAY VIỆC CHẠY AUTO VỚI HITLEAP NHÉ! ADMIN ĐỀU CÓ CÁCH PHÁT HIỆN RA CẢ, MỌI CỐ GẮNG GIAN LẬN ĐỀU SẼ TRỞ THÀNH SỐ O THÔI.

tại sao lại cứ bắt đăng nhập qua fb vậy,

Điều này mình cũng ko rõ, vì facebook phổ biến dùng đăng nhập vào site cũng tiện mà
Click đăng nhập = facebook chỉ mất 5s là vào rồi :D

Last edited:
thì mình k muốn lộ fb thôi, cứ làm reg nick như thường thì hơn.

Thì reg đại cái nick fb mới vô chơi ^^~ Vì ko có FB cũng khó tham gia lắm, làm sao bạn like và share nhiều được, phải ko? :D Tự like cũng đc thưởng OP đó, gọi là khuyến khích :D

Các dạng site kiểu này đều đang kéo visit về cạnh tranh với haivl. Trước là vậy, sau là để đặt adsense.
Còn lạ gì cái kiểu như vầy :D

Các dạng site kiểu này đều đang kéo visit về cạnh tranh với haivl. Trước là vậy, sau là để đặt adsense.
Còn lạ gì cái kiểu như vầy :D
Thế cho hỏi web nào lớn nào k đặt QC :))
thế k đặt $ đâu trả mem
nc hài quá :D

Thì reg đại cái nick fb mới vô chơi ^^~ Vì ko có FB cũng khó tham gia lắm, làm sao bạn like và share nhiều được, phải ko? :D Tự like cũng đc thưởng OP đó, gọi là khuyến khích :D
tự like tự share hình như không được @@

Nhiều bạn cũng rảnh rỗi nhỉ, ko quan tâm thì đừng vào, cm làm gì tốn thời gian vậy , ko lên tiếng chả ai bảo mình câm đâu =))
Rảnh rỗi quá thì đi kiếm tiền cho ba mẹ nhờ đi =)) Chọi đá người khác chả ra tiền đâu =))

Thì mình đang tuyển ref mà ^^~ Đâu có gì dễ dàng ngay từ đâu đâu cậu ^^~ Website mới ra mắt có vài ngày mà mấy bạn cứ đòi cả trăm ngàn view để kiếm tiền thì đào đâu ra khi chính các bạn ko chịu tham gia ngay từ đầu :D Biết bò rồi mới biết đi, đâu ai sinh ra đã biết chạy ngay được. Website cũng thế cũng cần có thời gian quảng bá.

4/. Không tuyển Ref trong Box, nếu là site kiếm tiền mới thì được phép để link Ref nhưng đồng thời phải có link NonRef.

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,716
171,817
Latest member
vinhtoan29021988
Back