Introduce Kiếm tiền bằng cách chế ảnh, post bài tại O2

Status
Not open for further replies.
***DÀNH CHO ~ BẠN ĐANG THAM GIA KIẾM TIỀN TẠI O2 :
CÁC BẠN DỪNG NGAY VIỆC CHẠY AUTO VỚI HITLEAP NHÉ! ADMIN ĐỀU CÓ CÁCH PHÁT HIỆN RA CẢ, MỌI CỐ GẮNG GIAN LẬN ĐỀU SẼ TRỞ THÀNH SỐ O THÔI.

thì mình k muốn lộ fb thôi, cứ làm reg nick như thường thì hơn.

Thì reg đại cái nick fb mới vô chơi ^^~ Vì ko có FB cũng khó tham gia lắm, làm sao bạn like và share nhiều được, phải ko? :D Tự like cũng đc thưởng OP đó, gọi là khuyến khích :D

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.810
Chat with me via Skype
Các dạng site kiểu này đều đang kéo visit về cạnh tranh với haivl. Trước là vậy, sau là để đặt adsense.
Còn lạ gì cái kiểu như vầy :D

huanst

Hero
Reactions
689
MR
0.020
Follow me on Facebook
Các dạng site kiểu này đều đang kéo visit về cạnh tranh với haivl. Trước là vậy, sau là để đặt adsense.
Còn lạ gì cái kiểu như vầy :D
Thế cho hỏi web nào lớn nào k đặt QC :))
thế k đặt $ đâu trả mem
nc hài quá :D

Nhiều bạn cũng rảnh rỗi nhỉ, ko quan tâm thì đừng vào, cm làm gì tốn thời gian vậy , ko lên tiếng chả ai bảo mình câm đâu =))
Rảnh rỗi quá thì đi kiếm tiền cho ba mẹ nhờ đi =)) Chọi đá người khác chả ra tiền đâu =))

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
Thì mình đang tuyển ref mà ^^~ Đâu có gì dễ dàng ngay từ đâu đâu cậu ^^~ Website mới ra mắt có vài ngày mà mấy bạn cứ đòi cả trăm ngàn view để kiếm tiền thì đào đâu ra khi chính các bạn ko chịu tham gia ngay từ đầu :D Biết bò rồi mới biết đi, đâu ai sinh ra đã biết chạy ngay được. Website cũng thế cũng cần có thời gian quảng bá.

4/. Không tuyển Ref trong Box, nếu là site kiếm tiền mới thì được phép để link Ref nhưng đồng thời phải có link NonRef.

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,754
176,207
Latest member
gamedoithuongis

Most viewed of week

Most discussed of week