• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Kiếm tiền 5$/1h dành cho newbie đang gặp khó khăn đang bị bí tắt trong việc kiếm tiền

Status
Not open for further replies.
lêu lêu chủ thớt bán "Cam" hèn gì vào đay thấy chua chua lêu lêu đồ bán "Cam"

hien tai do minh dang choi nhiu LUCKUNLUCK nen tim hoi met. Cứ chờ minh pót roof

Đề nghị anh em ai làm Donkeymail thì vào chém tích cực nào, mình bỏ 4 năm rồi nên quên rồi:binhsua146:

DKM nè thì DKM, theo lịch pay của nó là tối thứ 7 ngày 15-12, nếu chưa pay hết nó sẽ pay tiếp vào tối 18-12, sau đó nó lại mở cổng để rút tiền

Không chèn được ảnh kèm xem tại đây nhá http://3.bp.blogspot.com/-qR7TzmHY0l8/UMlxJltnQTI/AAAAAAAAFeE/h0MwcVbPOB4/s1600/dkm.jpg

Lịch pay của DKM mà bảo là 20 à? anh em cẩn thận
cau nghi no thanh toan dung lich trinh a. hiện tại no dang rut. coi thu bao h nó mở cổng thanh toán lại nha

DKM nè thì DKM, theo lịch pay của nó là tối thứ 7 ngày 15-12, nếu chưa pay hết nó sẽ pay tiếp vào tối 18-12, sau đó nó lại mở cổng để rút tiền

Không chèn được ảnh kèm xem tại đây nhá http://3.bp.blogspot.com/-qR7TzmHY0l8/UMlxJltnQTI/AAAAAAAAFeE/h0MwcVbPOB4/s1600/dkm.jpg

Lịch pay của DKM mà bảo là 20 à? anh em cẩn thận

acc dkm chơi lâu rồi nè, nếu chơi nhiều acc nó del ngay, ai chơi thì chơi 1 mà thôi

Sao chú thớt này nảo bận học mà tích cực lên đây phân trần giải thích thế nhỉ? =))
Nếu đúng ăn được thì cầm ăn 1 mình đi, hơi đâu giải thích cho mệt thế :))

ô cái đệch... thì ra là dmk ... thế cái proof đâu... cậu có chơi luckunluck thi cung fai nhớ ra ngày, khoảng thời gian pay của dmk thì việc tìm lại proof là hoàn toàn nhanh..trừ khi....
chờ tới 2h xem Tmond phán xét thế nào.

còn cái proof của mình thì mất tiu roài :binhsua04:

cái pic trên chứng tỏ bạn có proof rồi ^^! . Nhưng mà mình hỏi bạn là làm bằng IP việt hay IP US

Sao chú thớt này nảo bận học mà tích cực lên đây phân trần giải thích thế nhỉ? =))
Nếu đúng ăn được thì cầm ăn 1 mình đi, hơi đâu giải thích cho mệt thế :))
Chuẫn ............ bận học cái gì ......bận Scam thì có :))

cau nghi no thanh toan dung lich trinh a. hiện tại no dang rut. coi thu bao h nó mở cổng thanh toán lại nha

ẹc ẹc mình chiến thử thằng này rồi nên nó pay rất đúng lịch, vừa vào rút hơn 1$ còn trong đó nó thông báo đóng cổng rút từ ngày 10 rồi bợn à, từ 15-17 nó sẽ trả December 10 !!!

The payout pagee is closed as of checking the payouts. The payouts will be done around December 15. then around December 17nd the page will be reopened.
Greetings,

Sebas and Donkeymails Team!

Nhớ đây là lịch mỹ nhá ở VN mình tối thứ 7 và tối thứ 3 sẽ được pay

Donkeymails thì có làm sao ...thằng donkeymails này uy tín mà......mà trang này 1h làm éo dc 1$ nữa nói gì 5$ :))
nếu đúng là donkey thì tôi biết thừa thủ đoạn cheat của theard roài :binhsua08:nói thẳng nhá cũng được đấy nhưng trò theard lằm có lâu lắm roài :binhsua08:+ cẩn thận cháy modem đấy và giờ donkey thắt chặt quản lý nên các mem cẩn thận còn cụ thể về cheat nó inbox mình mình chỉ cặn kẽ chứ chả cần lãng phí 5lr đâu. Mới đầu tưởng cái gì hot hóa ra....Cái này nếu ai chịu khó lục các post đầu của 4room cũng có bro chỉ cặn cẽ lắm từ a~z kèm cả cheat ref luôn:binhsua06:

Last edited by a moderator:
cái pic trên chứng tỏ bạn có proof rồi ^^! . Nhưng mà mình hỏi bạn là làm bằng IP việt hay IP US
IP VN........sống là người VIệt Nam..........chiến cũng sẽ là IP VN :binhsua15:..... mình làm IP Việt Nam

acc dkm chơi lâu rồi nè, nếu chơi nhiều acc nó del ngay, ai chơi thì chơi 1 mà thôi

Mình có mấy trăm proof từ donkeymails vì cheat nhiều acc nhưng mà chiến bằng IP việt và làm nhanh lắm là 2$/1h nhưng đến khi pay thì bị baned 60% acc tính ra mình làm ko được 1$/h chứ đừng nói 5$ .

- - - Updated - - -

IP VN........sống là người VIệt Nam..........chiến cũng sẽ là IP VN :binhsua15:..... mình làm IP Việt Nam

Uk ,đúng rồi , IP việt thì pay còn IP US chờ đến nó sập cũng ko dc pay

Mình có mấy trăm proof từ donkeymails vì cheat nhiều acc nhưng mà chiến bằng IP việt và làm nhanh lắm là 2$/1h nhưng đến khi pay thì bị baned 60% acc tính ra mình làm ko được 1$/h chứ đừng nói 5$ .

cái này trước mình làm 4 acc no ban 2 noi chưng cheat nhiều acc + robo cũng nhanh lắm nhưng mình không thích cái kiểu đến lúc pay nó nới ban. Thâm nho là ở chỗ đó :binhsua15:còn giờ mình chỉ làm 1 acc thôi nhận pay xong minh cancer acc đấy đi tạo acc khác :binhsua15:chư no pay 1 tháng 2 lần chết đói mất. Con fake ip xai sock nhà và đăng kí = info us sẽ có nhiều offer ngon mà làm lên cái chuyện 5usd/1h cũng có thể nhưng chỉ cần 1 sơ xuất nhỏ sẽ dẫn tới ban acc. Nghiêm cấm lòi đuôi VN là được. mình chiến ip việt nha. Nhưng theo mình nghĩ thằng này ip việt cheat nhiều acc ngon hơn là xai ip us làm vừa load chậm dễ ban lại còn sock hay die nữa đầu tư thì làm acc sock 5 đi :binhsua15:

Last edited by a moderator:
Vì cách làm của cậu thui. để mình vào LR lấy roof nha
xin cái proof nào hóng mãi cơ.nếu như lời thớt thì thớt phải tầm đc vài trăm $ r ấy nhỉ

Mình cũng thế cũng cheat acc nhưng khi làm thì nó vẫn bt khoảng 1 tháng vào lại vẫn bình thường.......cho đến khi nhấn nút pay qua 2 ngày thì ban acc láo vl

cái này trước mình làm 4 acc no ban 2 noi chưng cheat nhiều acc + robo cũng nhanh lắm nhưng mình không thích cái kiểu đến lúc pay nó nới ban. Thâm nho là ở chỗ đó :binhsua15:còn giờ mình chỉ làm 1 acc thôi nhận pay xong minh cancer acc đấy đi tạo acc khác :binhsua15:chư no pay 1 tháng 2 lần chết đói mất. Con fake ip xai sock nhà và đăng kí = info us. Nghiêm cấm lòi đuôi VN là được. mình chiến ip việt nha

Bạn nói làm mình nhớ đến lúc mới bước vào MMO và chơi cái này ,Cách 2 tuần đến thứ 6 là vào check acc mà lần nào tim cũng sóc lọ . Check 100 acc thì bi baned hết 50 - 60 acc có khi còn hơn nữa . Đó là bằng IP việt còn bằng sock thì tớ dùng mail US , info US luôn mà nó ko pay cũng ko baned acc mới ác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,060
Latest member
nightstaker
Back
Top Bottom