• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help kiếm sư phụ chơi traffic thực :(

Chui hết vào đây hì

nhận đệ có học phí!
Bác này có web gì quên mịa tên r . Để cả khongthay99 trên đo lun , weebly hay gì đó k nhớ :D

Chơi real thì bạn phải biết làm seo. và biết 1 chút code thì tốt. nếu không biết code thì học làm worpress làm thử tầm 1 2 ngày là biết. rồi bắt đầu tập seo. làm traffic thực thì bạn phải chon niche để seo nữa. offer bạn lấy phù hợp với nciche site bạn seo.làm kiểu này thì chắc bạn phải bỏ ra đến 3 tháng để vừa học vừa làm mà chưa chắc đã thu được gì nha. làm nhiều thì sẽ nghiệm ra nhiều điều.
còn 1 cách nữa là bạn chơi ppd theo traffic thực. cái này thì sang bên paid to upload học hỏi 1 it kinh nghiệm rồi áp dụng vào ppd. nếu biết kết hợp cả 2 cách này thì sẽ hỗ trợ được cho nhau.
mình có 1 số ý kiến như vậy. chả biết đúng hay sai :D

Chơi real thì bạn phải biết làm seo. và biết 1 chút code thì tốt. nếu không biết code thì học làm worpress làm thử tầm 1 2 ngày là biết. rồi bắt đầu tập seo. làm traffic thực thì bạn phải chon niche để seo nữa. offer bạn lấy phù hợp với nciche site bạn seo.làm kiểu này thì chắc bạn phải bỏ ra đến 3 tháng để vừa học vừa làm mà chưa chắc đã thu được gì nha. làm nhiều thì sẽ nghiệm ra nhiều điều.
còn 1 cách nữa là bạn chơi ppd theo traffic thực. cái này thì sang bên paid to upload học hỏi 1 it kinh nghiệm rồi áp dụng vào ppd. nếu biết kết hợp cả 2 cách này thì sẽ hỗ trợ được cho nhau.
thank bạn đã góp ý :)

Xơi đc 1 đồng từ real traffic thì cũng vã mồ hôi ra đấy :D

thank bạn đã góp ý :) bạn hướng dẫn mình chơi ppd traffic thực đc ko :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom