• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer Kiếm Shatoshi Tốc ĐỘ Bàn Thờ

làm cái này không có captch kiểu thần sầu, nhưng nếu bạn có kĩ năng gõ tốt thì mình khuuyên captcha hơn
ý mình là gõ capchar với làm cái này cái nào kiếm nhiều $ hơn :D

xạo quá, toàn list 200-500 coi max đi là 500 nhé, 1 $= 220.000 satoshi chia cho 500 bằng 440 capt hình ảnh chia cho 60 phút bằng 7capt tức là làm ko ngừng nghỉ 1 phút 7 capt tuổi tí mà làm đc cái list cũng chán quá
:p list mình mang tính tham khảo, nếu muốn thì mình up thêm cho lít 700, nhưng đảm bảo với bạn, 5p là limit,2 ngày là faucet dry, please help...
còn cái khoản tính thì lộnn, xl :p

:p list mình mang tính tham khảo, nếu muốn thì mình up thêm cho lít 700, nhưng đảm bảo với bạn, 5p là limit,2 ngày là faucet dry, please help...
còn cái khoản tính thì lộnn, xl :p
thì thế nên mong thớt post thì tính chính xác hộ cái mình tính hộ 0,5-0,8$ 1 h cho ai thật chăm nói 2-3 $ mà táp gạch cho vào topix mấy bác gõ capt thành thạo toàn 10-15$ ngưỡng mộ vãi

bạn có thể chia sẻ cho anh em newbie như mình cách nào có 200$/tháng không, nếu có mà 90% ae có thể thực hiện thì mình xin close topic , up lại cách của bạn kèm lời cảm ơn thay cho các ae newbie
Anh em VN các bạn toàn lũ phá phách thôi :) Mình ko share bất kì cái j đâu

Anh em VN các bạn toàn lũ phá phách thôi :) Mình ko share bất kì cái j đâu
do vì những bọn phá phách thế nên bọn có thể nói là lành mạnh như bọn mình mới phải thế này, nghe bác nói có vẻ là offer, nhưng mà newbie ko có sư phụ thì 1 tháng 20$ là mơ í chứ :p

thì thế nên mong thớt post thì tính chính xác hộ cái mình tính hộ 0,5-0,8$ 1 h cho ai thật chăm nói 2-3 $ mà táp gạch cho vào topix mấy bác gõ capt thành thạo toàn 10-15$ ngưỡng mộ vãi
captcha như vậy là cũng có tool hỗ trợ, nếu cái tool của e thành công thì bác có tin một phút 7 captcha dc ko

Gạch đá nãy giờ hơi nhiều,mình xin nói thẳng là topic của mình phù hợp với những ae có tốc độ gõ capthcha thấp, thấy nhàm với captcha,hay newbie chưa có vốn, còn các pro xin bỏ qua cho :3

cần gì rết modem
kiếm ssh viet nam ma dùng

like cho chủ thớt, mà nói thiệt cái thời hoàng kim claim bitcoin 1p=10k sts đã qua rồi nhớ những topic này mà ae tiếp cận nhiều .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom