Referrer Kiếm Shatoshi Tốc ĐỘ Bàn Thờ

tungaq

Junior
Reactions
37
MR
0.516
I)Thủ thuật
*Như các bạn biết thì mỗi lần Claim ở faucet thì để được claim lần nữa ta phải đợi 5-1440p. Cho dù faucet có pay cao thì ta cũng khó lòng mà kiếm được nhiều STS, chưa kể rất khó tìm các trang pay cao. Ở phần II bên dưới mình đã tổn hợp một số Faucet pay đều, cao,captcha dễ để ae cùng cày
Quay trở lại mục I
*Về thủ thuật cũng không có gì quá khó khăn,các bạn làm như sau:
+b1: Tạo một ví bitcoin( Sure :p) và thật nhiều địa chỉ trong đó
+b2: Đi Claim hết các site ở mục II ( hoặc thêm cả các faucet của bạn, nhưng nên ưu tiên mục II )
+b3: Sau khi claim, ta tiến hành xóa cache,cookie trên trình duyệt
*cách nhanh nhất: local conect=>disable,rồi lại enable
*hoặc:
-vào lịch sử-chọn xóa dữ liệu duyệt web , nên chọn xóa hết cả lịch sử và nội dung
- khởi động lại modem mạng
*MÌNH THẤY MỘT SỐ BẠN GÓP Ý LÀ FAKE IP CHO NHANH, MÌNH RẤT CẢM ƠN CÁC BẠN VÌ ĐÃ GÓP Í,NHƯNG HIỆN NAY CÁC FAUCET ĐỀU DC TRANG BỊ HỆ THỐNG CHỐNG CHEAT CÓ KHẢ NĂNG PHÁT HIỆN RA DÙNG PROXY,CHỨ SSH THÌ KHÔNG NÓI,DÓ VẬY,THEO MÌNH THÌ 2 CÁCH TRÊN VẪN TỐT NHẤT
+b4: lấy một địa chỉ bitcoin khác bạn vừa tạo đi claim tiếp
+b5: lặp lại từ b2 :p

II) Các faucet tốt( đang dc cập nhật thêm)
* các faucet pay đều, trên 250, ko lo limit hay hay hết tiền( ref ủng hộ nha các bạn, mình sẽ tiếp tục cập nhập)

*các faucet pay từ 100-200:
*mình đang làm dở cái tool hỗ trợ tốt đa tốddoooj claim cho ae, chỉ việc ngồi click captcha, việc còn lại thì tool làm, mong sẽ sớm up được cho ae dùng

Last edited:
1 ngày làm 5 tiếng thì dc bao nhiêu $ thớt

Vâng làm như thế tính ra mất hơn 3' để reset modem (riêng modem đã hơn 1' vì nó phải mất 1 thời gian để nhận các kiểu),cookie,đăng nhập faucet bitcoin
Và sau khi làm xong chúng ta đc 0,002$ là cao,như 100 satoshi thì chỉ có tầm 0,00005$ cho mỗi lần làm,có xứng đáng ko thớt? :) dẹp đi

Forbidden
You don't have permission to access / on this server.

là bị sao bạn
chắc do admin đang tiến hành chỉnh sửa faucet nên nó chặn người dùng truy cập, bạn bị ở faucet nào để lại link cho mình dc ko bạn

Vâng làm như thế tính ra mất hơn 3' để reset modem (riêng modem đã hơn 1' vì nó phải mất 1 thời gian để nhận các kiểu),cookie,đăng nhập faucet bitcoin
Và sau khi làm xong chúng ta đc 0,002$ cho mỗi lần làm,có xứng đáng ko thớt? :) dẹp đi
làm mấy cái đó mất tầm 5 p, các faucet trên mình chỉ đưa ra cho các bạn tham khảo, còn bạn nào claim nhiều rồi thì có cả một list để làm :p
phù hợp với newbie thôi nhá

vậy thì cao gấp 2-5 lần gõ captcha rồi,,,

làm mấy cái đó mất tầm 5 p, các faucet trên mình chỉ đưa ra cho các bạn tham khảo, còn bạn nào claim nhiều rồi thì có cả một list để làm :p
phù hợp với newbie thôi nhá
New cùi lắm cũng phải 500$/tháng là ít nhất,làm như bạn liệu có nổi 100$ 1 tháng ko?

làm cái này so với gõ capchar thì cái nào ngon hơn vậy

New cùi lắm cũng phải 500$/tháng là ít nhất,làm như bạn liệu có nổi 100$ 1 tháng ko?
bạn có thể chia sẻ cho anh em newbie như mình cách nào có 200$/tháng không, nếu có mà 90% ae có thể thực hiện thì mình xin close topic , up lại cách của bạn kèm lời cảm ơn thay cho các ae newbie

cái này chủ yếu cho newbie kiếm vốn, 5 kết hợp faucet tốt tiếng chắc được 2~3$
xạo quá, toàn list 200-500 coi max đi là 500 nhé, 1 $= 220.000 satoshi chia cho 500 bằng 440 capt hình ảnh chia cho 60 phút bằng 7capt tức là làm ko ngừng nghỉ 1 phút 7 capt tuổi tí mà làm đc cái list cũng chán quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,561
170,651
Latest member
cadobongdaboo
Back
Top Bottom