• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm ref ảo cho 20dollars2surf . Hợp tác cùng tăng points

bạn thử dùng Proxifier đi.mình cũng vừa tự ref xong.
tự ref xong có cần chạy cashbar hay làm gì nữa ko. hay chỉ reg nick là xong ??!

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:42 PM ----------

èo proxifier lằng nhằng quá huhu :((

Có ai biết fake IP để tự sướng ref như thế nào ko ??!
Dùng ultra suft mà nó chả thấy ref riếc gì. hay là phải chạy cashbar 1 thời gian ??!
help me. max 1000/1000 mà chả dùng đc point :((
Các bạn có thể tạo bao nhiêu tài khoản trên 1 IP cũng được, nó cho phép làm thế, các bạn vào đây rồi tìm dòng I have severals PC at home ! rồi nhìn bên dưới nó có ghi: "In 20Dollars2Surf, we do not limit to one or two accounts per IP. You can install as many different account that you have PC at home". Mình dịch chỗ in đậm nghĩa là: chúng tôi không giới hạn 1 hay 2 tài khoản trên 1 IP.
Mình dùng ultra surf tự reg được mà bạn.

đã click.không biết click giờ này có được tính không nhỉ:binhsua12:

Cho mình hỏi cái...
Mình up cái link Ref của mình từ trong mục Your referral link, nhưng sao mỗi click của các bạn chỉ tính được 1 point thôi???

Đã click cho các bạn. Thân

Các bạn có thể tạo bao nhiêu tài khoản trên 1 IP cũng được, nó cho phép làm thế, các bạn vào đây rồi tìm dòng I have severals PC at home ! rồi nhìn bên dưới nó có ghi: "In 20Dollars2Surf, we do not limit to one or two accounts per IP. You can install as many different account that you have PC at home". Mình dịch chỗ in đậm nghĩa là: chúng tôi không giới hạn 1 hay 2 tài khoản trên 1 IP.
Mình dùng ultra surf tự reg được mà bạn.

Nó ko cấm nhiều tài khoản, nhưng nếu tự ref cho nhau để reset điểm thưởng về 0 thì nó sẽ ban acc, trc mình cũng tự reg vài chục cái nên bị ban :(

Nó ko cấm nhiều tài khoản, nhưng nếu tự ref cho nhau để reset điểm thưởng về 0 thì nó sẽ ban acc, trc mình cũng tự reg vài chục cái nên bị ban :(

May thế chưa reg..
Thế fake IP để tự reg thì như thế nào hả bạn. có 1000 point mà chỉ bít nhìn huhu :((

May thế chưa reg..
Thế fake IP để tự reg thì như thế nào hả bạn. có 1000 point mà chỉ bít nhìn huhu :((
Nên dùng nhiều loại mail để đăng ký, username ko đc đặt vô nghĩa hay kiểu như abc,abc1, abc2,... Muốn yên tâm hơn thì dùng nhiều trình duyệt để đăng ký :)

Nên dùng nhiều loại mail để đăng ký, username ko đc đặt vô nghĩa hay kiểu như abc,abc1, abc2,... Muốn yên tâm hơn thì dùng nhiều trình duyệt để đăng ký :)
hé thế miềng dùng email khác tên khác, nhưng vẫn trên IP nè thì có ôkê ko??!
reg phát he he :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,017
Latest member
betvnd88org
Back
Top Bottom