Kiếm ref ảo cho 20dollars2surf . Hợp tác cùng tăng points

Không biết cách click link ref có lên point không, anh em xác nhận xem nào, nếu lên mình sẽ làm tool vừa click ads vừa click ref link, vì chưa thấy có tool click ads của nó. :D

Không biết cách click link ref có lên point không, anh em xác nhận xem nào, nếu lên mình sẽ làm tool vừa click ads vừa click ref link, vì chưa thấy có tool click ads của nó. :D
Chắc là có chứ. em đc 1000/1000 point mà chả lấy đc vì chả có ref nào..
Ai reg hộ em với e xin hậu tạ :((

Khẳng định có tăng point ....... đã click hôm nay, up cho newbie

Bác mà ko có ref thì ko lên point đâu, mỗi ref đc 1000 point, mấy bạn kia chơi mà chẳng tìm hiểu kỹ j :-"
Mình có 2 ref cũng 1k point mà?
PS: Đã click hết mong bạn mmo84 tài giỏi sớm làm tool cho mình hưởng sái :D ( click ads của bọn này mệt lắm rồi).

Bác mà ko có ref thì ko lên point đâu, mỗi ref đc 1000 point, mấy bạn kia chơi mà chẳng tìm hiểu kỹ j :-"

ý bạn là gì nhỉ ? Ko có ref thì click không tăng poiny à ? nếu ý bạn là vậy thì nên xem lại. THÂN

Mỗi ref bạn giới thiệu đc thì Points referral's system sẽ reset về 0/1000, lúc đó mỗi click vào link ref của bạn sẽ đc point, khi đủ 1000 sẽ ko đc tính nữa, bạn phải có ref tiếp mới tiếp tục đc reset về 0. Các bạn mới đăng ký thì Points referral's system là 0/1000 nên khi click mới thấy tăng point, cứ để 1000/1000 xem
P/s: mình chơi thằng này cũng 1 thời gian khá dài, cheat đủ trò, chắc cũng biết nó tàm tạm

Mỗi ref bạn giới thiệu đc thì Points referral's system sẽ reset về 0/1000, lúc đó mỗi click vào link ref của bạn sẽ đc point, khi đủ 1000 sẽ ko đc tính nữa, bạn phải có ref tiếp mới tiếp tục đc reset về 0. Các bạn mới đăng ký thì Points referral's system là 0/1000 nên khi click mới thấy tăng point, cứ để 1000/1000 xem
P/s: mình chơi thằng này cũng 1 thời gian khá dài, cheat đủ trò, chắc cũng biết nó tàm tạm
Mình nói cái này ở trang 2 thì phải.

Mình nói cái này ở trang 2 thì phải.
Sau khi cài đặt thì bạn có thể vào trang chủ để lấy link ref hoặc kích vào biểu tương $ trên banner và lấy link ref. Mỗi IP clich vào link của bạn sẽ đc 10 point trong tk. Ko giới hạn số click của 1 id. Nếu tập hợp đc chừng 50 bạn, thì mỗi ngày dành 30 phút.. mỗi tháng cũng có thêm hàng chục ngàn point rồi còn gì
Vde là bạn ko nói rõ việc buộc phải có ref mới đc reset về 0 nên rất nhiều newbie cứ tưởng mọi click đều đc point, click mãi vẫn thấy nó đứng im 1000/1000, vừa tốn tgian lại ko thu đc j. Nếu ko có ref thì buộc phải fake ip để tự ref, nhưng hệ lụy là dễ bị ban acc ( trc đây VN toàn chơi kiểu này + đâm cc mua 20$pass nên mới bị blacklist)
Ko có ý đâm chọc j đâu nhé, vì trc đây upline của mình cũng ko nói rõ ràng nên mình click công cốc cả tháng, giờ giải thích cho các newbie hiểu thôi

Chắc cái này chuẩn.
thế chủ thớt bỏ link ref dùm mình với. chơi bình thường thui. chứ tự reg mãi chả đc cái acc nào :((

Nghĩa là thế này bạn à : Points referral's system (2/1000 Max by new direct referral)
Số 2 nghĩa là bạn đã đc ngưỡi khác click 2 lần . bạn đc 20 point nhé . Tính từ khi ref mới nhất của bạn . nếu 1000/1000 lựot click rôimaf bạn chưa có ref tiếp theo thì nó không cộng point nữa. Bạn muốn đc tiếp tục 1000 luot khác thì phải có thêm 1 ref = 1000 lựot click = 10.000 point cho bạn.
Mỗi lần có thêm 1 ref thì số 2 đó sẽ trả về số 0 cho bạn , cứ như thế, nó lại cộng 10 point cho những click cho tới khi MAX 1000 luot = 10.000 point . Túm lại là vậy, bạn bình tĩnh, có thể bạn đc click nhiều rồi nhưng thêm 1 ref cấp dưới nó trả về 0 rồi nhé .

Bạn gì đó đọc kỹ nhé, mình giả đáp rõ ràng rồi còn gì, ném gạch nữa ?

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

Sau khi cài đặt thì bạn có thể vào trang chủ để lấy link ref hoặc kích vào biểu tương $ trên banner và lấy link ref. Mỗi IP clich vào link của bạn sẽ đc 10 point trong tk. Ko giới hạn số click của 1 id. Nếu tập hợp đc chừng 50 bạn, thì mỗi ngày dành 30 phút.. mỗi tháng cũng có thêm hàng chục ngàn point rồi còn gì
Vde là bạn ko nói rõ việc buộc phải có ref mới đc reset về 0 nên rất nhiều newbie cứ tưởng mọi click đều đc point, click mãi vẫn thấy nó đứng im 1000/1000, vừa tốn tgian lại ko thu đc j. Nếu ko có ref thì buộc phải fake ip để tự ref, nhưng hệ lụy là dễ bị ban acc ( trc đây VN toàn chơi kiểu này + đâm cc mua 20$pass nên mới bị blacklist)
Ko có ý đâm chọc j đâu nhé, vì trc đây upline của mình cũng ko nói rõ ràng nên mình click công cốc cả tháng, giờ giải thích cho các newbie hiểu thôi

Bạn pro quá , bạn tham gia từ năm nào nhỉ ? Đọc từ trang 1 tới những trang tiếp theo, có câu hỏi nào mà mình ko giả đáp tận tình ?

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 10:19 PM ----------

Đã ref cho chủ thớt. Thông tin dưới chữ ký nhé:
Và đây là link ref của mình
http://www.20dollars2surf.com/?ref=567602

Ok , đã add cho các bạn ............

---------- Post added at 10:26 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

Vậy cho hỏi, gần đây bạn có nhận đc email nào từ 20dollar không ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,407
171,456
Latest member
pvh

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom