Analysis Kiếm BTC bằng cách click 5 quảng cáo mỗi ngày

Các bạn ở trên mà mình k nhắc tên dưới đây có nghĩa là đã thấy click nhé, còn các bạn mà nhắc tên dưới đây thì có nghĩa là chưa thấy địa chỉ IP nha

huanst U6903456 27.74.180.179
kiemtien_127 ? 42.119.232.244 (chưa có số lr nhá)
nguyenhaiha U5578966 113.178.32.75
yongie U1856908 123.16.80.38

Các bạn cần chú ý là do trong topic có nhiều người mở click ad nên trước khi các bạn click thì bạn nên delete cookie và change IP dùm mình nhé, nếu k thấy các bạn trong list IP thì mình sẽ k paid đâu, mong các bạn thông cảm. Viêc làm này mình hoàn toàn công bằng nha, vì mình làm thế này chỉ là seo cho blog thôi, chứ k mong gì được vài đồng lẻ từ việc này đâu nhé (vì mình trade forex mà ;) Thân và cảm ơn các bạn đã ủng hộ cho blog của tớ!

Up lên cho các bạn nào chưa biết vào click ủng hộ tớ nhé! Của ít nhưng tấm lòng thì rất nhiều :D

Mình k chơi thằng đó bạn, vì tính tiền bằng rub, khá thấp cho anh em nếu click, các trang này click nó cũng thấp nhưng đc cái tính bằng $ :D
Thanks cậu! Tớ cũng đang định dùng mấy cái này để tăng lượt truy cập cho site nhưng mà phải tính toán như thế nào cho hợp lý đã :D

Up lên cho các bạn vào xem thông tin mới nhất nhé, mọi thông tin được cập nhật tại #1 nha!
Hy vọng các bạn sẽ ủng hộ tớ!

hix, mỗi ngày vô click, hem mong được nhìu xiền
1 ngày dùng mấy địa chỉ IP, nên chẳng nhớ là dùng IP :D

Vụ này nghe vẻ nhiều đồng chí thích :-ss Có nên lập hội không nhỉ

1 : địa chỉ ip 58.186.7.71
2 : kích tại quảng cáo nào: ad 1 2 3, chi thấy có 3 ad
3: LR: chữ ký

hix, mỗi ngày vô click, hem mong được nhìu xiền
1 ngày dùng mấy địa chỉ IP, nên chẳng nhớ là dùng IP :D
Thanks cậu nhiều nhá. Tớ là tớ quý bạn lắm đó ^.^

click xong, fake ip click tiếp có được ko

Tớ chỉ cần 1 lần 1 ngày thôi nhá :)