kiếm bitcoin dễ dàng qua game nông trại

Status
Not open for further replies.

anh09

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Dành cho các bác có laptop rảnh dỗi muốn kiếm tiền qua mạng này
https://farmsatoshi.com/?ref=56690
100,000,000 Satoshi = 1.00000000 ฿= 248$ nhé các bác
Để có thể kiếm được Satoshi từ site này các bác cần làm các nhiệm vụ để tăng từng level 1. Tuy vậy nhưng các bác cũng an tâm Biểu tượng cảm xúc grin một điều là nhiệm vụ rất đơn giản. ví dụ như vào Shop mua :ga, :cow ... (Các bác không biết mua ở đâu thì cứ ấn vào hình nó yêu cầu cho nhanh)
Bên dưới là bảng lãi của tường lại gia súc ( ở Level 11 nhé Biểu tượng cảm xúc grin , đơi vị: Satoshi/giờ)
Vịt: Thỏ: Dê: Lợn:
Lv1: 87/h Lv1: 78/h Lv1: 83/h Lv1: 92/h
Lv2: 92/h Lv2: 84/h Lv2: 97/h Lv2: 105/h
Lv3: 98/h Lv3: 100/h Lv3: 114/h Lv3: 124/h
Cừu: 120/h ( em mới được mở con này nên cũng biết đến đây thôi :haivai:)
Lưu ý:
- Chỗ tróng thú nuôi không quá nhiều và giới hạn thức ăn dự trữ trong kho phải nâng cấp bằng satoshi nên anh chị em, các các, các chú phải tính toán khĩ để tối ưu lợi nhuận nhé :sexygirl: ( bác nào ngại tính thì ib em nha :boss: )
- Và cái dòng này là dành riêng cho bác nào ref cho em nhé :xinhqua: :
+ Bonus 1000 satoshi cho các bác ref đạt cấp độ là Level 5.
+ Bonus 3000 satoshi cho các bác ref đạt cấp độ Level 10.
+ Bonus 10.000 satoshi khi tới được cấp độ Level 20.
+ Và Bonus 100.000 khi max Level 25 nhé :sweetkiss:
( Khi chơi max Level 25 thì thu nhập ước tính sẽ là 32650 Satoshi/giờ )
100000

Pê/ét: Trước khi mua gia súc về các bác cần có đủ thức ăn+ nước uống cho nó, hoặc phải cung cấp kịp thời trước khi gia súc hết hạn, nếu không sẽ bị lỗ vì do gia súc có thời gian sống cố định nếu có thức ăn+ nước uống dầu đủ thì sẽ cho ra sản phẩm còn không thì đến lúc nào ta cho nó ăn thì nó mới tiếp tục cho ra sản phẩm :confuse:.

Có 3 4 thớt như thế này rồi mà nhỉ ? Bên người ta còn có hình vẽ cho dể hình dung , thớt này copy trên FB toàn chử lại còn ko Edit lại mấy cái chử " Biểu tượng cảm Xúc" thớt chắc lv 12 là Max
Số satoshi bỏ ra để nâng cấp max kho cho từng cấp lv cũng đủ chết rồi chứ

trong bài viết của bạn có câu hỏi nào ko nhỉ nhiệm vụ LV6>>>lv7 nó có mấy chử ra gôogle nhờ nó dịch

em mới choi đc vài bữa , còn chả biết bous đó ở chỗ nào , Thôi đăng lên cũng đc bác nào chưa biết game đó chơi, chứ có ác ý hay gì đâu
thớt qua kia send auto đê :D spam vcl

em mới choi đc vài bữa , còn chả biết bous đó ở chỗ nào , Thôi đăng lên cũng đc bác nào chưa biết game đó chơi, chứ có ác ý hay gì đâu
Bonus ở bank kéo xuống nhé bác :) 8h/1 lần thì phải

em qua đc rồi ^^ . Giờ nhảy lên lv 11 rồi ạ
Bác tuyển ref thì có thể qua box REFERERS để tuyển nha :D site này nhiều người đăng rồi bác đăng lại loãng box lắm ạ ^^!

Dành cho các bác có laptop rảnh dỗi muốn kiếm tiền qua mạng này
https://farmsatoshi.com/?ref=56690
100,000,000 Satoshi = 1.00000000 ฿= 248$ nhé các bác
Để có thể kiếm được Satoshi từ site này các bác cần làm các nhiệm vụ để tăng từng level 1. Tuy vậy nhưng các bác cũng an tâm Biểu tượng cảm xúc grin một điều là nhiệm vụ rất đơn giản. ví dụ như vào Shop mua :ga, :cow ... (Các bác không biết mua ở đâu thì cứ ấn vào hình nó yêu cầu cho nhanh)
Bên dưới là bảng lãi của tường lại gia súc ( ở Level 11 nhé Biểu tượng cảm xúc grin , đơi vị: Satoshi/giờ)
Vịt: Thỏ: Dê: Lợn:
Lv1: 87/h Lv1: 78/h Lv1: 83/h Lv1: 92/h
Lv2: 92/h Lv2: 84/h Lv2: 97/h Lv2: 105/h
Lv3: 98/h Lv3: 100/h Lv3: 114/h Lv3: 124/h
Cừu: 120/h ( em mới được mở con này nên cũng biết đến đây thôi :haivai:)
Lưu ý:
- Chỗ tróng thú nuôi không quá nhiều và giới hạn thức ăn dự trữ trong kho phải nâng cấp bằng satoshi nên anh chị em, các các, các chú phải tính toán khĩ để tối ưu lợi nhuận nhé :sexygirl: ( bác nào ngại tính thì ib em nha :boss: )
- Và cái dòng này là dành riêng cho bác nào ref cho em nhé :xinhqua: :
+ Bonus 1000 satoshi cho các bác ref đạt cấp độ là Level 5.
+ Bonus 3000 satoshi cho các bác ref đạt cấp độ Level 10.
+ Bonus 10.000 satoshi khi tới được cấp độ Level 20.
+ Và Bonus 100.000 khi max Level 25 nhé :sweetkiss:
( Khi chơi max Level 25 thì thu nhập ước tính sẽ là 32650 Satoshi/giờ )
100000

Pê/ét: Trước khi mua gia súc về các bác cần có đủ thức ăn+ nước uống cho nó, hoặc phải cung cấp kịp thời trước khi gia súc hết hạn, nếu không sẽ bị lỗ vì do gia súc có thời gian sống cố định nếu có thức ăn+ nước uống dầu đủ thì sẽ cho ra sản phẩm còn không thì đến lúc nào ta cho nó ăn thì nó mới tiếp tục cho ra sản phẩm :confuse:.
S mjk k vào đc nông trại vậy ai chỉ giúp mjk vào với ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,736
Latest member
Stich32123

Most viewed of week