Analysis Kiếm bao nhiêu Tiền 1 tháng trên mạng

Thân chào anh em mmo. Hiện tại thấy thu nhập của anh em có vẻ cũng thấp, mình bước vào mmo là 2 bàn tay không có gì. Lúc đầu cũng chưa biết gì về web sau khi đi gõ thuê cho mọi người thấy người ta làm admin mình đã quyết định mua sách về học lập trình và đã viet được website đầu tiên để phục vụ làm admin capcha. Sau khi làm admin capcha số tiền nhận được lại phải đi bán cho các exchange , thấy vậy cũng đã tập làm exchange với code mình tự làm đơn giản lúc đó cũng ít khách và thu nhập không được bao nhiêu. Sau bao lỗ lực phấn đấu mình đã có một dịch vụ đủ sống qua ngày.
Hiện tại mình đang thuê công ty thiết kế lại website bán thẻ điện thoại và một ngày gần nhất sẽ là một trang rao vặt mang thương hiệu QD. Mình nói vậy để các bạn biết trên mmo không có gì là không làm đòi có ăn được vấn đề là các bạn hướng của mình theo cách nào.

MMO được hơn 1 năm, tháng dc 3 chai gồm 2 chai dầu gió,1 chai vroto, dự tháng tới thêm 1 chai dầu ăn nữa vì vẫn FA
em thích cmt của bác vãi nồi :))

Co khi ca vai ngay hay ca tuan khong co dong nao. Co khi mot ngay duoc toi ca ~$2000. Tong ket lai thi tu gan 1 nam nay khong thang nao duoi $1500 :D

ngày kiếm được có ....0$ chuk nhiêu. Ai vò vẽ mình với nầu. sắp đóng net nữa rùi:(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back