Kiếm 5000 sau 10 phút với điện thoại android min 20k

lehuusang

Banned
Reactions
89
MR
0.011
Adlatte: Kiếm tiền bằng cách xem quảng cáo hoặc Invite friend

Lang thang trên mạng, mình thấy có cái ứng dụng Adlatte, kiếm tiền qua quảng cáo, mình chơi thử thấy kiếm dc tiền cũng nhanh (bấm coi quảng cáo, mà thực chất để nó chạy, câu hỏi trả lời đại, sai trả lời lại cũng có tiền, tệ nhất là 1000d cho mỗi cái) Còn rủ bạn bè, thì cả 2 đều dc 1000d cả, nên mình lập topic này, để mọi người ai xài cái này ép tên với nhau để ai cũng có tiền (mua vé xem phim, thẻ điện thoại, gift card, tiền mặt v.v.v.)
mình đã thử nghiệm và được 20k từ mail của mình đăng ký!!nó gửi tiền qua thẻ cào từ 20 -100k. nếu từ 500k trở lên thì có thể yêu cầu rút ra tiền mặt!!tiền mặt sẽ về sau 1 tuần!! thẻ cào thì về trong 48h.
ban nào thích thì đăng ký ủng hộ mình nha các ban
vào CHlay của androi tải về: adlatte
Bước tiếp theo bạn hãy điền thật chính xác username của mình: lehuusang để mình và bạn đều được thưởng 1000VNĐ nha các bạn

Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền!!

Cho cái proof đi bạn

Dùng bluestacks cày được ko bạn :p App Việt thì nói chung là ko đáng tin cậy lắm

Cái này bèo bọt lắm. 1 tháng không biết được 20k không nữa.

proof đây bà con

Adlatte: Kiếm tiền bằng cách xem quảng cáo hoặc Invite friend

Lang thang trên mạng, mình thấy có cái ứng dụng Adlatte, kiếm tiền qua quảng cáo, mình chơi thử thấy kiếm dc tiền cũng nhanh (bấm coi quảng cáo, mà thực chất để nó chạy, câu hỏi trả lời đại, sai trả lời lại cũng có tiền, tệ nhất là 1000d cho mỗi cái) Còn rủ bạn bè, thì cả 2 đều dc 1000d cả, nên mình lập topic này, để mọi người ai xài cái này ép tên với nhau để ai cũng có tiền (mua vé xem phim, thẻ điện thoại, gift card, tiền mặt v.v.v.)
mình đã thử nghiệm và được 20k từ mail của mình đăng ký!!nó gửi tiền qua thẻ cào từ 20 -100k. nếu từ 500k trở lên thì có thể yêu cầu rút ra tiền mặt!!tiền mặt sẽ về sau 1 tuần!! thẻ cào thì về trong 48h.
ban nào thích thì đăng ký ủng hộ mình nha các ban
vào CHlay của androi tải về: adlatte
Bước tiếp theo bạn hãy điền thật chính xác username của mình: lehuusang để mình và bạn đều được thưởng 1000VNĐ nha các bạn

Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền!!
3 quãng cáo nghe ghê quá, lừa tình. Lần đầu tiên sẽ được tầm 5k ròi sau đó đi ngủ 10 ngày sẽ có 1-2k, nói chung 2 tháng cũng được 20k. Rút tiền thì nó pay uy tín. Nếu rãnh và có android thì cài chơi cho vui, chung quy lại là có lợi cho thớt

3 quãng cáo nghe ghê quá, lừa tình. Lần đầu tiên sẽ được tầm 5k ròi sau đó đi ngủ 10 ngày sẽ có 1-2k, nói chung 2 tháng cũng được 20k. Rút tiền thì nó pay uy tín. Nếu rãnh và có android thì cài chơi cho vui, chung quy lại là có lợi cho thớt
hjhj!!!!thì cả 2 cũng có lợi mà!!!!!!!!!!!

Chuẩn. Cái này rãnh rồi hay lâu lâu vào xem thì có quảng cáo chứ ko phải có quảng cáo thường xuyên. Có điều vài tháng cũng có cái card nộp chơi.

Chuẩn. Cái này rãnh rồi hay lâu lâu vào xem thì có quảng cáo chứ ko phải có quảng cáo thường xuyên. Có điều vài tháng cũng có cái card nộp chơi.
đâu có tới 1 tháng giữ z bạn!!mình chới chưa được nửa tháng mà.hjhj. chủ yểu đọc quảng cáo cho zui!!có tin tức mới mới thì cứ dẫn bạn gái đi cafe la hết ý!!!

mình chơi chưa được 1 tháng mà bạn!!tại bạn không vào thường xuyên nên mới z!!!mỗi ngày vào 1 lần có khi được mấy cái quảng cáo lận!!nhưng bỏ qua ngày hôm sau thì nó sẽ hết quảng cáo liền!!tùy vào khuyến mãi của nó nửa!!!!

android nào có sim 3g mới chơi được thằng này, mình có con asus memopad hd7 cài không được vì không có sim!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom