• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm 500 satoshis 5 phút

thế này mà BTC lên 2500$ thì sao ta? :p

Được 40k rồi mỏi tay quá, chờ proof post cho anh em yên tâm. Làm trận lol ^6
Proof của thằng ở site review

Attachments

141.6 KB · Views: 40
thằng này thì pay mấy tháng nay rồi. mình chơi cũng được nửa tháng
rs lúc 6h sáng pay lúc 7h30. muốn có proff thì vào phần stats rồi check blockchain
nói chung click qua ngày thôi chứ 1 người captcha lâu năm như mình click còn thấy nản
và cũng không được là bao 1h click giỏi cũng chỉ được 10 nghìn vnd với dk giá bitcoin như bây giờ

thằng này chơi kiếm vốn đầu tư site khác chứ lâu dài mỏi tay chết ^^. Nhưng kiếm satoshi ở site này ngon hơn nhiều so với những site faucet khác.

rs lúc 6h sáng pay lúc 7h30. muốn có proff thì vào phần stats rồi check blockchain
nói chung click qua ngày thôi chứ 1 người captcha lâu năm như mình click còn thấy nản
và cũng không được là bao 1h click giỏi cũng chỉ được 10 nghìn vnd với dk giá bitcoin như bây giờ
Bác có site nào ngon giới thiệu ae ạ

BTC đang lên giá thế này làm còn tạm ổn chứ nếu mà nó xuống giá làm chắc nản quá :)

cái bonus đó qua ngày sau nó bắt đầu lại từ đầu hay tiếp tục

BTC đang lên giá thế này làm còn tạm ổn chứ nếu mà nó xuống giá làm chắc nản quá :)
Thà nó khó khó 1 tý. rồi mình cố gắng cũng có vài đồng qua ngày.
chỉ sợ mang lên mmo này nó chịu được mấy bữa :D
Nhưng được cái cơ chế ref của nó cũng hay, ai thick cheat ref cũng nản
Vì nó rs bonus mỗi ngày. nếu chơi mullti acc để được 20sts Bonus chắc cũng gãy tay rồi
Vì vậy thay vì kiếm được 15% từ ref thà chơi 1 acc ăn bonus 20sts còn nhiều hơn

Thà nó khó khó 1 tý. rồi mình cố gắng cũng có vài đồng qua ngày.
chỉ sợ mang lên mmo này nó chịu được mấy bữa :D
Nhưng được cái cơ chế ref của nó cũng hay, ai thick cheat ref cũng nản
Vì nó rs bonus mỗi ngày. nếu chơi mullti acc để được 20sts Bonus chắc cũng gãy tay rồi
Vì vậy thay vì kiếm được 15% từ ref thà chơi 1 acc ăn bonus 20sts còn nhiều hơn
e thì làm 2 acc ấn xoay vòng cũng vẫn kịp.cơ mà như a nói 1h mà đc 10k thì k = e làm kolo rùi.1h e cũng đc 1k8-2k code ý :)

Hiện tại mức bonus mình +20 sas mình làm hơn 10p đã được 10.000 sas chỉ làm 1 acc thôi đã mỏi tay lắm rồi ^^. Tính ra site này kiếm satoshi ngon nhất mình biết.

cái này mở 2 cửa sổ rồi đăng nhập cùng 1 ví đc ạ?

Hiện tại mức bonus mình +20 sas mình làm hơn 10p đã được 10.000 sas chỉ làm 1 acc thôi đã mỏi tay lắm rồi ^^. Tính ra site này kiếm satoshi ngon nhất mình biết.
Tính mình hay nói thẳng nói thật
Bạn chém gió nó vừa phải thôi.

10.000sts / 10 pht = 1.000sts / pht
1.000sts / 25 = 40 click

1 phút cụ click được 40 cái chăng
20 cái / pht là thánh lắm rồi đó cụ
còn cụ thick câu ref mà phán như thế thì post video lên đây. mình sẵn sàng làm reff cho
vì 1 ngày mình chơi site này cũng cỡ 10k click

1.000sts / 25 = 40 click

còn cụ thick câu ref mà phán như thế thì post video lên đây. mình sẵn sàng làm reff cho
Ngày bác click đc tầm nhiêu đô vậy, nói cho e có lòng tin click với :(

1.000sts / 25 = 40 click

hơn 10p bạn ơi, còn tùy vào cái độ mỏi tay như thế nào nữa ^^

Bao nhiêu $ thì mình không bít nhưng được 40.000 rồi mỏi tay quá nên chơi lol giải trí

7h30 sáng mai mới pay có mình post anh em yên tâm kiếm sas làm vốn đầu tư site ngon hơn ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,910
170,985
Latest member
storemam
Back
Top Bottom