Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
như thế này là sao ha~ bạn lừa tình ha~ ????
khi sáng vừa ref rb 80% giờ chuyen~ xuống 10% là sao acc da~ active rồi mà, cho dù chưa active cung~ phải 50% chứ???

bạn cho mình xin ID nào. bạn có cần mình cho check teamview không bạn. hoặc bạn xem ở http://www.seosprint.net/userinfo.php?user=795144 nhé

híc. hoặc nó bị sao. tài khoản nào active xong vẫn là 80%. từ trước đến giờ mà.

up lại cái proof khủng nào em, cho chị ngắm với,từ hôm qua đến giờ bị trừ điểm danh tiếng nhiều quá:binhsua46:

:binhsua37: chưa thấy c post proof nào có khi đang gom tiền làm quả 1000rub cho ae giật mình đây mà

Active rồi nhé bác.............

tài khoản của bạn vẫn chưa xong bước 2 của active nhé. bạn điền thông tin vào phần sau: http://www.seosprint.net/profile.php

xong lưu lại. khi nào bạn đổi status sang làm việc sẽ nhận reback 80% mãi mãi nhé.

---------- Post added at 05:05 PM ---------- Previous post was at 05:03 PM ----------

sax chinh~ lại mấy hồi làm ăn mất uy tín quá

có thể mình chưa cập nhật bạn ạ. Bạn hỏi nhưng người làm ref của mình từ trước đến giờ xem :(( oan thị mấu quá. có khi nào google dịch đểu không ?

chỉ những bạn nào chưa active tài khoản thì không được nhận reback thôi, còn tất cả bạn nào active xong rồi, tớ để 80% mà.

khi sáng vừa đăng ký xoong active thì 80% mà , như vậy là chứng minh đã cập nhật rồi đúng hk
hjx.................

:binhsua37: chưa thấy c post proof nào có khi đang gom tiền làm quả 1000rub cho ae giật mình đây mà

hihi, chị rút tiền về hết rùi, nhưng lười post thôi, làm gì có proof khủng, hehe, đợt này để gom tiền làm cái proof khủng giống của sval mới được:m021:

hihi, chị rút tiền về hết rùi, nhưng lười post thôi, làm gì có proof khủng, hehe, đợt này để gom tiền làm cái proof khủng giống của sval mới được:m021:

của em là 1 ngày đó chị ;))

như thế này là sao ha~ bạn lừa tình ha~ ????
khi sáng vừa ref rb 80% giờ chuyen~ xuống 10% là sao acc da~ active rồi mà, cho dù chưa active cung~ phải 50% chứ???

chắc là nó bị lỗi thôi, bạn thử F5 xem nó có về lại 80% không, vì bạn ấy để rb tự động mà, mọi người đã active đều nhận được là 80% mà

chắc là lẫn lộn gì đó, cho mình ID của bạn xem nào ?
ô hay vừa mới pm vài câu mà đã thành 80% botay với chủ thớt =. hơi mất niềm tin nhé chủ thớt
khoang tròn màu đỏ trong hình chứng mình cùng một tài khoãn nhé cũng vẫn là google chorme dịch nhé

các pro nào bị thế này nữa không lên tiếng hộ mình tí nào :(( oan thị mầu quá. chỉ có tài khoản nào chưa active mới không nhận reback 80% thôi mà.

chắc là nó bị lỗi thôi, bạn thử F5 xem nó có về lại 80% không, vì bạn ấy để rb tự động mà, mọi người đã active đều nhận được là 80% mà
đã check rất ky~ f5 nhiều lần, chế độ reback thì tự động thật nhưng cài đặt chế độ reback cho từng người là bằng tay bạn nhé

[N] up đặt gạch ở đây
20char

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,882
171,928
Latest member
cfun68dev
Back