Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
có thể là bạn chưa cập nhật thông tin trong LR bạn thử login vào LR xem đã cập nhật chưa trước mình cũng bị tn tưởng nó hết $ hóa ra chưa cập nhật thông tin LR :|
Cap nhat LR là sao ha cậu? mình nhập tài khoảng LR của mình vào.. hay là login vào tai khoan LR rồi cap nhat j do?

Cap nhat LR là sao ha cậu? mình nhập tài khoảng LR của mình vào.. hay là login vào tai khoan LR rồi cap nhat j do?

nghĩa là bạn mới lập LR xong thì lần đầu tiên vào LR là phải cập nhật thông tin trong đó rồi mới giao dịch đc tiền ;D

Tí nữa thì toi Hên gặp thằng chủ job zễ. :binhsua07:
Добрый день !вы выполняли мое задание,но выполнили его не совсем правильно.В задании написано:перейти на vg-avto.narod2.ru ,а Вы перешли на vg-avto.narod.ru.У меня к вам просьба следующий раз будьте внимательней

Tí nữa thì toi Hên gặp thằng chủ job zễ. :binhsua07:
Добрый день !вы выполняли мое задание,но выполнили его не совсем правильно.В задании написано:перейти на vg-avto.narod2.ru ,а Вы перешли на vg-avto.narod.ru.У меня к вам просьба следующий раз будьте внимательней
Nói chả hiểu mô tê gì thế @@! ai biết phí trừ từ seo nói với

ai biết phí trừ khi rút tiền từ seo ko

Giờ có đc BN 100 NV nữa ko nhỉ ;)) mình 200 roy`

Định làm mấy cái nhiệm vụ tăng danh tiếng mà sao link tak.ru mình vào nó ghi là "bị chặn đến trang quảng cáo". Pro nào chỉ mình cách phải làm thế nào đi..thank rất nhiều!!!:)
Mình làm dư 1 link có bị tính là sai không vậy?

Last edited by a moderator:
Tức là bạn bị -10 danh tiếng rồi chứ gì?

mình không biết nữa bạn a chi biết vào làm nhiệm vụ nó bảo la: Bạn không thể làm công việc.
Bạn có một danh tiếng xấu của người biểu diễn
giờ mình phải lam sao để tiếp tục được làm nhiệm vụ tiếp hả bạn? giúp mình với

mình không biết nữa bạn a chi biết vào làm nhiệm vụ nó bảo la: Bạn không thể làm công việc.
Bạn có một danh tiếng xấu của người biểu diễn
giờ mình phải lam sao để tiếp tục được làm nhiệm vụ tiếp hả bạn? giúp mình với

Vậy là danh tiếng của bạn -10 rồi,ko làm được nv nữa đâu.Chỉ còn cách tạo acc mới thôi

Vậy là danh tiếng của bạn -10 rồi,ko làm được nv nữa đâu.Chỉ còn cách tạo acc mới thôi
vậy hả bạn tơ chỉ co mỗ tai khoản lr va wmr thi add vào acc đó rồi giờ lập acc mới thì làm gì có tài khoản lr hay wmr để add chư bạn?

vậy hả bạn tơ chỉ co mỗ tai khoản lr va wmr thi add vào acc đó rồi giờ lập acc mới thì làm gì có tài khoản lr hay wmr để add chư bạn?

Thì tạo 1 cái khác đơn giản mà, hay hỏi pro nào xem có thể add cho 2 acc seo 1 TK LR ko. Bạn lên tìm những nv dễ dễ mà anh em share ý. Làm thế nào mà -10 thế!

Bạn rút hết tiền ở acc bị -10 ra đi(nhớ là phải veri phone rồi thì mới rút được).Tạo 1 LR khác rồi add vào acc SEO mới,mỗi acc SEO phải là 1 acc LR.Làm cẩn thận và đừng log vào acc cũ nữa.
Hiện nay,trên 4rum có 1 số topic share nhiệm vụ,bạn vào lấy mà làm cho đỡ bị - danh tiếng.Cài đặt google chrome luôn dịch sang tiếng Việt để trước khi làm nv thì lướt qua xem nó có cấm IP VN hay thay đổi gì ko.
Lâu lâu vào xem start của mình xem bị - bao nhiêu.Nếu trên -5 thì hãy tìm những nv nào tăng danh tiếng để làm cho hết - đi(cái này trên 4rum cũng có topic share).Tốt nhất là luôn giữ cho danh tiếng luôn ở mức>5

lâu lâu post cái proof cùi cho đỡ buồn :binhsua74:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,855
172,932
Latest member
thoang8572

Most viewed of week

Most discussed of week