Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Help

Anh chị ơi sao em chơi lại cái acc này nó bị sao ý ạ
E chưa very phone
Làm được 20 Rub rùi
Danh tiếng e bị -6
Thế sao nó ko cho e rút tiền
Acc trc' -11 vẫn rút được ạ
Nhưng mà nó vr phone rùi
Thế bắt buộc phải vr thì mới cho rút ạ
Ai giải thích giùm e cái
Thanks

Anh chị ơi sao em chơi lại cái acc này nó bị sao ý ạ
E chưa very phone
Làm được 20 Rub rùi
Danh tiếng e bị -6
Thế sao nó ko cho e rút tiền
Acc trc' -11 vẫn rút được ạ
Nhưng mà nó vr phone rùi
Thế bắt buộc phải vr thì mới cho rút ạ
Ai giải thích giùm e cái
Thanks

với trường hợp điểm danh tiếng bị âm thì phải active tài khoản mới rút tiền được bạn ạ. ID bạn là gì nhỉ?

chắc là bạn rút nhiêu tiền hơn nên ko có, ID bạn là gì nhỉ?

ID: 973012
Mình rút có 5$,trong khi thằng bạn rút 10$ lận,mà cùng 1 thời gian nó rút được,còn mình ko rút dc,3-4 bữa nay rồi nó cứ bảo 10' !!!

ID: 973012
Mình rút có 5$,trong khi thằng bạn rút 10$ lận,mà cùng 1 thời gian nó rút được,còn mình ko rút dc,3-4 bữa nay rồi nó cứ bảo 10' !!!

ừm, mình cũng đang rút 500rub mà nó chưa có tiền đây. haiz

Mà -11 có được rút ko bạn,xác nhận dùm mình cái,bữa h cứ bị hẹn 10' hoài,mình đang lo ko rút dc :(

xem của bạn rồi. bạn vẫn rút bình thường nhé. nó báo lỗi 10phut là do lr nó hết tiền.

Ошибка платёжной системы. Выплата не произведена.
Повторите попытку минут через 10

điên quá.

Có 1 số thằng chủ job nó bảo fake IP khi làm việc,cho mình hỏi là fake IP trong khi làm việc = soft nào mà anh em hay dùng thế.Với lại theo mình biết thì khi đang làm mà fake IP thì seóprint sẽ bị mất login,vậy sao fake IP dc,và khi báo cáo thì báo cáo IP nào???

fake bằng aol làm tốt nhé ;))
chỉ ko làm dc job nga thôi
báo cáo thì báo = ip fake thôi :binhsua20:

Có 1 số thằng chủ job nó bảo fake IP khi làm việc,cho mình hỏi là fake IP trong khi làm việc = soft nào mà anh em hay dùng thế.Với lại theo mình biết thì khi đang làm mà fake IP thì seóprint sẽ bị mất login,vậy sao fake IP dc,và khi báo cáo thì báo cáo IP nào???
google đi cậu có thể dùng hiren IP cũng không nhớ rõ lắm .mà tốt nhất là nên mua 1 cái HMA mà chơi

fake bằng aol làm tốt nhé ;))
chỉ ko làm dc job nga thôi
báo cáo thì báo = ip fake thôi :binhsua20:

Uhm,nhưng cho mình hỏi thêm là khi nhấn làm job đó,mở fake IP lên rồi làm,xong côn việc thì tắt cái soft fake đó đi thì trong seosprint có nộp job liền dc ko,hay thằng seo bắt mình login lại ???

Uhm,nhưng cho mình hỏi thêm là khi nhấn làm job đó,mở fake IP lên rồi làm,xong côn việc thì tắt cái soft fake đó đi thì trong seosprint có nộp job liền dc ko,hay thằng seo bắt mình login lại ???

fake thì fake từ đầu tới cuối lun chứ tắt mỡ gì đây bác
ví dụ reg nick fake US khi làm US nộp bài US thanh toán US
nói chung khi đã fake thì fake hết

anh sval tuần này máy tính em hư ít onl nên ko làm job đc đừng xóa reg nha đại ca

Phải mà mình có con lap ngon là chiến seo làm nghề chính rùi. PC mình ram có 512...............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,748
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week