Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
2tr / tháng cũng ko khó lắm :D ( nhưng ko phải dễ với seo)

vậy làm sao để có 2tr/tháng mà một ngày làm 4h, ban ngày em đi làm trên công ty nên chỉ làm đc buổi tối thôi ah.

Có cần làm thêm j nữa không anh chủ ??:binhsua32:

vậy làm sao để có 2tr/tháng mà một ngày làm 4h, ban ngày em đi làm trên công ty nên chỉ làm đc buổi tối thôi ah.

Có cần làm thêm j nữa không anh chủ ??:binhsua32:

làm seo thì mới làm ít tiền và dể nản lắm. có tiền thì nên chơi invest, đỡ tốn thời gian.

Làm cả ngày mà chưa được 1rub khó dễ sợ hixhix mấy nv đọc không hiểu

Svalmta có đội ref ngon lên cấp cứ như trở bàn tay ý nhỉ :binhsua25:
Mình thì năng nhặt chặt bị mỗi ngày kiếm vài chục rúp tự phấn đấu lên cấp,chứ ref không ăn thua,toàn người tư tưởng "lê văn luyện" thôi ^^

vậy thì thôi, cậu bỏ acc sang chiến với tớ nào :) chiến cùng tớ bạn cũng có hoa hồng cao hơn nữa. tớ giờ đâu quan trọng rating đâu.

cái này giống web IP đúng ko ta:binhsua25:cũng làm nv kiểu như IP ah các bạn đọc hok hiểu thì dùng Chrome mà vào để nó dịch rồi suy nghĩ từ từ sẽ hiểu mà

Bác sval lâu lâu up vvài job dễ cho anh em yk. Mình lười check thêm job wá. Thằng Google dịch cười ra nc mắt :m146:

vậy thì thôi, cậu bỏ acc sang chiến với tớ nào :) chiến cùng tớ bạn cũng có hoa hồng cao hơn nữa. tớ giờ đâu quan trọng rating đâu.
hum bua em lam ref cua ai hk biet, bac xem cai Id nay cua bac phai ko?
765046
neu ko thi chi em bo acc, tao acc khac lam ref cua bac de co hoa hong nhiu, id cua em ne 1051106
1 ngay kim dc vai chuc rup it wa may bac oi, hichic

cho mình hỏi ID mình danh vọng bị -11 thì sao mà rút tiền mà cứ bị thông báo 10',sáng nay cùng 1 thời điểm,thằng bạn mình rút dc tiền,còn mình bị hẹn 10',mà từ mấy hôm trước tới giờ rồi,cứ bấm rút là bảo chờ 10',pó tay !!!!!!! (ID mình đã active rồi,với lại ko phải là rè của ai trong 4rum này hết)

:binhsua37: cái này còn pay theo ngày ko mấy pác

pay theo ngày bạn ạ, mãi mãi pay instant

cho mình hỏi ID mình danh vọng bị -11 thì sao mà rút tiền mà cứ bị thông báo 10',sáng nay cùng 1 thời điểm,thằng bạn mình rút dc tiền,còn mình bị hẹn 10',mà từ mấy hôm trước tới giờ rồi,cứ bấm rút là bảo chờ 10',pó tay !!!!!!! (ID mình đã active rồi,với lại ko phải là rè của ai trong 4rum này hết)

chắc là bạn rút nhiêu tiền hơn nên ko có, ID bạn là gì nhỉ?

Tình hình là tớ bị âm điểm, Pro nào cho tớ biết cách để làm tăng điểm, Cám ơn rất nhiều, -4 rồi :(

làm loại nhiệm vụ 1 lần, nhiệm vụ facebook ấy.

hum bua em lam ref cua ai hk biet, bac xem cai Id nay cua bac phai ko?
765046
neu ko thi chi em bo acc, tao acc khac lam ref cua bac de co hoa hong nhiu, id cua em ne 1051106
1 ngay kim dc vai chuc rup it wa may bac oi, hichic
ko phải của mình bạn ạ

Bác sval lâu lâu up vvài job dễ cho anh em yk. Mình lười check thêm job wá. Thằng Google dịch cười ra nc mắt :m146:

:m020:

NO Vet Nam! NO Vet Nam! NO Vet Nam!
s
áng ngày tìm job để làm mở lên thấy hết mún làm:binhsua45:

Mình là ref của chủ thớt nhưng chưa kích hoạt nhờ chủ thớt PM yahoo: tangquoc_quang hứong dẫn mình kích hoat nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,748
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week