Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
share gì :| bạn sắm cái tool bên bác Zen thì đầy nv :| nhưng mỗi tội làm web-ip bh là phải fake IP = HMA :) hiện tại có pro bán 2$/1 HMA đấy
À..thì ra là vậy, fake IP cũng có nhiều phần mềm, sao nhất thiết phải dùng cái đó thế? mình mới vào nghề nên còn nhiều cái chưa biết :)

À..thì ra là vậy, fake IP cũng có nhiều phần mềm, sao nhất thiết phải dùng cái đó thế? mình mới vào nghề nên còn nhiều cái chưa biết :)

:) dùng phần mềm fake IP free dễ trùng IP +> ban acc
dùng HMA phải trả phí thì tỉ lệ trùng IP cực ít hầu như ko có :) mà nghe nói cái Ru Tool của bác Zen có 1k5 job web-ip gì đấy chưa dùng mới chỉ nghe nói thôi :hihi:

dùng HMA phải trả phí thì tỉ lệ trùng IP cực ít hầu như ko có :) mà nghe nói cái Ru Tool của bác Zen có 1k5 job web-ip gì đấy chưa dùng mới chỉ nghe nói thôi :hihi:

Um, Mình mới chuyển qua seo duoc vài ngày, cái tool seo của bác Zen mua nhiêu thế cậu, cho mình cái link qua đó đi :)

Giờ có đc BN 100 NV nữa ko nhỉ ;)) mình 200 roy`

Chỉ Bonus cho 100 nhiệm vụ đầu tiên, tức là cho dù là 200 hay 1000 thì vẫn tính là 100.
Nếu chưa được bonus, thì để lại ID và LR để chủ topic check. ĐỦ điều kiện bạn sẽ được bonus

Chỉ Bonus cho 100 nhiệm vụ đầu tiên, tức là cho dù là 200 hay 1000 thì vẫn tính là 100.
Nếu chưa được bonus, thì để lại ID và LR để chủ topic check. ĐỦ điều kiện bạn sẽ được bonus

à quên. đây là bài mà anh hà tuyển reg hộ!, đây theo reg của anh hà cơ :)

haiz. Pm hết list YH vay 4$ trả 8$ để mua VPS mà ko ai chovay hết. Chắc phải đợi bác TruongDuy online. Chỉ có bác ấy tốt vs mình. hix. tớ đang cần vì máy mình hum mở hma dx. Bạn nào có thể thì pm mình nha. Mình hum vì 4$ mà bán rẻ danh dự mình đâu. Mình từng giao dịch rất nhìu lần với bác truongduy ùi. YH mình làm ten nick 4 rum lun.

Ошибка платёжной системы. Выплата не произведена.
Повторите попытку минут через 10
Oh shit.................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,923
173,004
Latest member
sieuviet2020