Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
có bác nào mua chung or dùng chung HMA kooooooooooooo ?

mình lỡ ấn " không bao giờ dịch tiếng Nga" làm sao để hiện ra cái bảng Googledich thì phải làm sao đây..

mình lỡ ấn " không bao giờ dịch tiếng Nga" làm sao để hiện ra cái bảng Googledich thì phải làm sao đây..

cậu vào tùy chỉnh => setting=>đến chỗ cài đặt nâng cao rồi cài đặt ngôn ngữ là được mà

thằng chủ job viết thư thế này là thế nào hả các bác

Ты делаешь уже не первый раз мое задание. Мне приятно сотрудничать с тобо. Мне к тебе предложение. Незнаю как часто ты делаешь задания, каждый день или раз в неделю, но хочу предложить тебе.

Если ты на протяжение недели будешь делать 4 раза в неделю, то кроме этой оплаты которая на сайте, еще буду платить тебе на твой счет веб мани такую же цену.

Тоисть делая одно задание, ты будешь получать вместо 0,7 рубля - 1.4 рубля за ту же работу.

Если ты согласный, тогда напиши мне. Оплата по веб мани будет каждое воскресенье в том случае если ты сделаешь минимум 4 задания в неделю. Если каждый день, то будешь тут получать деньги за задание и еще по веб мани 0,7 рубля за то что сделал задание в соответствие сколько раз в неделю. Напиши если согласный.

№ 132368

Mọi người vui lòng chỉ giúp mình sự khác nhau giữa làm ref và chơi solo là như thế nào và cái nào hơn ?_?

Có phải upline sẽ nhận đc 5% từ số tiền mình kiếm đc...Còn mình sẽ nhận lại tiền "refback" = rating X 2 % của cái 5% kia

Và max của refback là 40 X2 = 80% của 5% kia

Phải ko mọi người

Mọi người vui lòng chỉ giúp mình sự khác nhau giữa làm ref và chơi solo là như thế nào và cái nào hơn ?_?

Có phải upline sẽ nhận đc 5% từ số tiền mình kiếm đc...Còn mình sẽ nhận lại tiền "refback" = rating X 2 % của cái 5% kia

Phải ko mọi người

sô lô là mình làm mình hưởng. tuyển ref thì ăn % của nó. tùy vào cấp độ của bạn mà bạn ăn % bao nhiu nữa. sô lô đi. :binhsua15:

rõ ràng đăng kí theo cái link của bác thớt thế mà vào thống kê xem thì người giới thiệu lại là tên Nicolas
[ID: 941.551]
có ai bị giống mình không ức chế quá:binhsua23:

rõ ràng đăng kí theo cái link của bác thớt thế mà vào thống kê xem thì người giới thiệu lại là tên Nicolas
bị bán ref rồi :)), mình cũng bị

Phải ko mọi người

nếu bạn chỉ làm job, không click quảng cáo hay đọc mail thì bạn chơi solo hay làm ref của ai đó đều như nhau, vì refback tự động không được tính cho việc làm nhiệm vụ, nó chỉ được tính cho việc click quảng cáo, đọc mail và làm khảo sát thôi.

nếu bạn tìm được upline bonus cho bạn mỗi khi bạn làm được một số lượng job nào đấy thì bạn có thể theo, còn nếu chỉ có auto refback của seo thì bạn theo upline cũng được mà chơi solo cũng được, nó giống nhau.

- - - Updated - - -

bạn đã được bán cho chủ mới :m003:

Phải ko mọi người

Vậy lên phải tìm upline bn rb tốt :)~. Mình đang tuyển ref tại forum http://mmo4you.net/showthread.php?14379-Lua-chon-cua-newbie-Kiem-1-den-5-ngay-voi-SEOSPRINT-Reback-100-BN-khung-SUP-24-7/page22
Nghé thăm để biết thêm chi tiết BN và RB nhé bà con :binhsua25:

Thanks chị còi nhiều nha :binhsua19:

À e hỏi Upline Phi Ha ko còn làm ref =bonus nữa hả chị ???

Nếu còn cho e xin cái y!m với :binhsua25:

3 Ngày hôm nay ko rút được qua LR rồi !!!
3 acc mỗi cái hơn 3$ :m003:
canh me mãi mà chưa rút được.Chỉ sợ có mệnh hệ gì thì ...:binhsua19:

Có ai nhận mềnh làm đệ tử ko

chú thớt này bỏ topic lâu rồi mà mấy bác cứ up nhiệt tình quá
kiếm topic khác mà thảo luận đi cho topic này chìm chứ để newbie vào thấy topic hoành tráng ref rồi thất vọng upline của mình :D

Thanks chị còi nhiều nha :binhsua19:

À e hỏi Upline Phi Ha ko còn làm ref =bonus nữa hả chị ???

Nếu còn cho e xin cái y!m với :binhsua25:

bạn ấy bận việc nên không chơi seo nữa rồi, em tìm mấy bạn khác trong 4rum đang tuyển ref mà chơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week