Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
:)) LR rút khó như ma ý, chán! chắc lại dùng WMR vậy. Có ai đăng kí nhiều WMR không?

mọi người cho e hỏi 1 chú.yêu cầu của job phải có liên kết tìm kiếm.vậy liên kết tìm kiếm là cái nào ak??.Nếu như tìm từ A trên gg sau đó nó hiện lên 1 kết quả tìm kiếm,rồi click vào trang web B,vậy trang gg chứa kq kia hay trang B là liên kết tìm kiếm vậy ak

sao ma no không gữi mã kích hoạt zậy chủ thớt ơi giúp

ko biết chut top còn chơi nữa ko. :( mình làm ref và làm dc 1k job rồi nhưng mà chưa thấy chủ top đâu. Mình thì ko cần rb lại nhưng chủ top ko ol thì có thể cho mình xin ra khỏi ref

Chur thớt còn chơi seosprint nữa đâu ma vào đây kêu ca, bao nhiêu pic lập ra tuyển ref ngon thế mà ko nhảy vào, cứ nhảy vào đây :binhsua146:

error

sao google chrome ko đăng nhập đc seosprint thế =.=

Chur thớt còn chơi seosprint nữa đâu ma vào đây kêu ca, bao nhiêu pic lập ra tuyển ref ngon thế mà ko nhảy vào, cứ nhảy vào đây :binhsua146:

Mình ref từ lâu rồi. từ lúc mấy ng kia chưa tuyển cơ

định ref nhưng thấy tình hình này chắc thoai

acc seo cua tui danh tieng -11 roi lam sao de lam jobs het dc lun

SEosprint có Quả táo đỏ có chữ R+ là cái gì vậy mn ?!

Quả táo đỏ đó nó cho mỗi ngày click vô nhận 0.2 rating đó bạn à....

Chủ thớt không chơi seo nữa sao không del ref đi... vào xem thì thấy thớt thinh thoảng vẫn click lướt sóng mà... vậy kêu không chơi nữa à... ref còn 155 người... hay thớt định ngồi không ăn hoa hồng vậy... những người ref cho thớt lâu rồi h kêu qua upline khác sao được... tạo nick lại thì mất rating...

Topic thật nguy hiểm xíu nữa ref rồi . MOD ơi del hộ anh em ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week