Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
mấy ngày rồi không rút được từ LR , nản quá :binhsua23::binhsua23::binhsua23:

SEOSPRINT của e bị danh tiếng xấu là sao. Ko làm dc nhiệm vụ nữa. Có ai piết làm sao ko giúp em với

VNPT không vào được blogspot rồi

bạn này spam dữ ...

bonus đê bác thớt ơi ... làm 500+ job rồi nè ... chưa ăn bonus lần nào ... không thấy chế độ bonus bác viết ở đâu cả ...

Last edited by a moderator:
lâu ko chiến seo cho mình hỏi là acc mình reg lâu rồi bằng ip VN , bây giờ xài acc ấy dùng HMA chiến có được ko nhỉ !! ko reg acc khác ! tiếc danh tiếng cũng gần 50 rồi

vào site toàn tiếng nga ko biết làm cái gì nên out luôn.không biết có ai chỉ giáo gì dùm ko nữa.thấy toàn tiếng nga mà sao mọi người đều làm đc hết vậy.chẳng lẽ ai cũng giỏi tiếng nga hết.mình newbie có gì mong mọi người giúp đỡ

vào site toàn tiếng nga ko biết làm cái gì nên out luôn.không biết có ai chỉ giáo gì dùm ko nữa.thấy toàn tiếng nga mà sao mọi người đều làm đc hết vậy.chẳng lẽ ai cũng giỏi tiếng nga hết.mình newbie có gì mong mọi người giúp đỡ

Google Chrome để làm gì... Dịch sang tiếng việt mà chiến thôi...

lâu ko chiến seo cho mình hỏi là acc mình reg lâu rồi bằng ip VN , bây giờ xài acc ấy dùng HMA chiến có được ko nhỉ !! ko reg acc khác ! tiếc danh tiếng cũng gần 50 rồi
không là đc đâu cho mình đi kaka :binhsua141:

- - - Updated - - -

làm ref mình đi mình chỉ cho :)) cách làm 1 ngày 1$ :))

ngày hôm nay không vaod được blogspost rồi :(. hic hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week