Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
một acc sẽ bị từ chối,nếu thằng nào nó dễ tính thì sẽ cho làm lại còn không thì bị từ chối trừ điểm danh tiếng

Thế mình chơi 1 acc xong,mình tắt-mở lại modem để lấy IP khác và qua máy khác chiến acc 2 thì acc 2 có dc paid hay bị từ chối trừ điểm danh tiếng ko cậu ??? :binhsua144:

LR ơi là LR~ @@~. Ko có tiền mua xà phòng tắm :binhsua113:

Help: Mình fake ip bằng hotspot shield elite (15k vnd tháng đầu 30 usd 1 năm) ! Vào mạng khá nhanh Nhưng lượng Ip của nó ít quá ! gặp nhiều job đã sử dụng ip mình vừa fake !
Có phần mềm nào fake ip tốt nhỉ ?
VPN Hidemyass ý :binhsua141:

bập bẹ làm nv thế mà nó trừ kiểu này chán chết. đc 10rup rồi đấy có phải mỡ đâu. nản quá :((

bập bẹ làm nv thế mà nó trừ kiểu này chán chết. đc 10rup rồi đấy có phải mỡ đâu. nản quá :((

Bị trừ gì thế bạn, Cứ từ từ rồi sẽ xây được nhà :binhsua141:

Hỏi ngu phát đừng gạch nhé. Sao các bác không rút bằng WebMoney cho nhanh mà phải chờ LR ?

Hướng dẫn tìm job danh tiếng:

-Các bạn nên tạo 1 tài khoản vk.com(nó là mạng xã hội của Nga) để có thêm nhiều nv danh tiếng

Cám ơn pác nhé :D Giờ ms biết cái này, ms tham gia Seo được 2 tuần... Kiếm cũng được 10$ rồi.... Vẫn non quá.........

Thế mình chơi 1 acc xong,mình tắt-mở lại modem để lấy IP khác và qua máy khác chiến acc 2 thì acc 2 có dc paid hay bị từ chối trừ điểm danh tiếng ko cậu ??? :binhsua144:

nếu thế thì ok rùi, nó ko có lý do gì để từ chối cả, vì 2 acc 2 ip mà lại còn 2 máy khác nhau thì giống như 2 người làm rùi còn gì:binhsua146:

Chơi khó không các bác ơi ! đọc qua có vẻ phức tạp :D

nếu thế thì ok rùi, nó ko có lý do gì để từ chối cả, vì 2 acc 2 ip mà lại còn 2 máy khác nhau thì giống như 2 người làm rùi còn gì:binhsua146:

Tắt mở lại modem rồi dùng CCleaner clear cookie là ok hết. Chẳng cần 2 máy đâu :binhsua113:

Chơi khó không các bác ơi ! đọc qua có vẻ phức tạp :D

Khó vs newbie còn dễ với mem lâu năm bạn à.

làm job bây giờ cấm VN, fake ip để làm thì nó ko chấp nhận vì : " Proxy " . Vậy phải làm thế nào các bạn ? thanks nhé.

up lên nè ngày mới :binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back