Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
cả ngày nay ngồi máy mà ko rút được LR, hix.

p/s: có bác nào chơi wmmail ko nhỉ, mình request payout cái này từ hôm 31/7 đến giờ nó vẫn chưa thanh toán cho, có bác nào bị thế ko, upline của mình là phinam hỏi mãi cũng ko thấy trả lời.

cả ngày nay ngồi máy mà ko rút được LR, hix.

p/s: có bác nào chơi wmmail ko nhỉ, mình request payout cái này từ hôm 31/7 đến giờ nó vẫn chưa thanh toán cho, có bác nào bị thế ko, upline của mình là phinam hỏi mãi cũng ko thấy trả lời.

bình thường wmmail request 2-3 ngày là về, bạn lâu vậy thì support nó xem.

Phi Nam chắc bận, onl đt nên ko support đựoc, bạn pm mình mình hướng dẫn support.

mình rút j về cũng k đc:mad: k pek tại sao :((

không được, mà cũng không cần phải lập nhiều acc để cheat đâu, thằng này có ngồi cả ngày cũng làm không hết nhiệm vụ của nó đâu mà phải lập thêm acc
dùng sim viettel 11 số nhập +841xxx để mà veri

Mình không có ý cheat nhiều Tk, mà tại tài khoản cũ làm sai nhiều hay là mình dùng nhiều loại IP quá. Bây giờ nó không cho làm nhiệm vụ, click vào phần job là nó hiện ra một thằng bé, và dòng chữ dc dịch ra là " ...bạn có danh tiếng xấu của người biểu diễn" :(

Mình không có ý cheat nhiều Tk, mà tại tài khoản cũ làm sai nhiều hay là mình dùng nhiều loại IP quá. Bây giờ nó không cho làm nhiệm vụ, click vào phần job là nó hiện ra một thằng bé, và dòng chữ dc dịch ra là " ...bạn có danh tiếng xấu của người biểu diễn" :(

Pro nào giải thích giùm nè !!:binhsua79:

à, vậy thì bạn lập acc khác đi mà chiến, khi nó hiện ra cái này nghĩa là danh tiếng của bạn -10 hoặc hơn rồi, xem ở đây này http://www.seosprint.net/stat.php acc cũ của mình cũng bị thế và không làm nv được nữa đâu, vẫn click ad và đọc mail bình thường và rút tiền được nhưng không được làm nv nữa.
nếu lập acc mới thì đổi IP nhé, không là phải nộp phạt 12 rub đấy, mình cũng đã phải nộp phạt cho acc mới rồi :D

ID của bạn là gì nhỉ ?

Cậu, gửi cái list job qua pri cho tớ với :binhsua75:
Tớ đang ref cậu ấy
Mail : [email protected]

ai chơi seos có bí quyết gì ko???
mình chiến từ ngay 27 tới giờ dc 58rup
ai có share mình với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics