Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
sao lại có cả vụ fake ko thành công nhỉ,nó chỉ bik đc là mình đang fake chứ sao biết đc mình dùng ip gốc là gì

dạo này lại làm seo hả em? nếu em fake ko thành công, thì ip vẫn hiện là ip gốc của em.
em mua cái HMA mà dùng, hiện giờ nó đang giảm giá đấy, có hơn 4$/tháng thôi

dạo này lại làm seo hả em? nếu em fake ko thành công, thì ip vẫn hiện là ip gốc của em.
em mua cái HMA mà dùng, hiện giờ nó đang giảm giá đấy, có hơn 4$/tháng thôi
mấy bữa nay em vẫn đang chiến cái acc cũ đấy chị,có điều fake ip nước khác rồi mà nó check mình người VN nó vẫn k pay,tạo 1 acc nữa để làm thay phiên từng ngày cho nhanh:D

HMA cũng vậy thôi.Nếu gặp thằng chủ job khó nó vẫn ko chấp nhận
Mình fake IP bằng HMA,nhiều lúc nhận được thư gửi về " ko chấp nhận click từ VN" hoặc "non proxy"

HMA cũng vậy thôi.Nếu gặp thằng chủ job khó nó vẫn ko chấp nhận
Mình fake IP bằng HMA,nhiều lúc nhận được thư gửi về " ko chấp nhận click từ VN" hoặc "non proxy"

dùng HMA thì nên fake ngay từ lúc đăng ký, vì đăng ký bằng ip us vẫn có thể active bằng số phone VN, khi đó sẽ rất ít khi bị từ chối job

Bạn nào tuyển ref zeek cho mình xin link với BN 10$ cho mình up sliver nhé hic mình mới chơi MM0 nên ko có tiền có gì sau này mình sẽ donate lại, thanks .

Bạn nào tuyển ref zeek cho mình xin link với BN 10$ cho mình up sliver nhé hic mình mới chơi MM0 nên ko có tiền có gì sau này mình sẽ donate lại, thanks .

pm yahoo tớ nhé. trao đổi thêm/

Cái SeoPrint này toàn nv sign up , blah blah à nha , mệt quá :binhsua04:

Có phải FakeIP để lấy nc tốt hơn ko hay cứ chơi thảng Ip Việt hả mọi người

ver sìn 2 :binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Kẹt 2 acc chưa rút về LR được,đúng là kiếm dc tiền đã khó,rút về còn khó hơn :binhsua04::binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week