Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Sao mấy job seo (loại làm nhiều lần) mình làm sai giờ muốn làm lai thì không được (không có nút "bắt đầu nhiệm vụ"), dù mình đã viết nhận xét rồi.
Có bạn nào biết cách chỉ mình với.
Thanks.

Đã ref nhưng chả biết dùng tool như thế nào , có rất nhiều tool trong đó ! Chủ thớt tổng hợp lại giúp đi được không ?

Sao mấy job seo (loại làm nhiều lần) mình làm sai giờ muốn làm lai thì không được (không có nút "bắt đầu nhiệm vụ"), dù mình đã viết nhận xét rồi.
Có bạn nào biết cách chỉ mình với.
Thanks.

làm sai rồi thì ko làm lại được nữa bạn

danh tiếng mà âm thì rút tiền đc k chủ thớt?

biết rút được hay không thì rút thử đi, nhưng hình như vẫn rút được vì danh tiếng âm thì bị cấm làm nv thôi còn vẫn click ad và đọc mail kiếm $ bình thường mà. acc cũ của tớ trước cũng bị âm nhưng vẫn rút được

biết rút được hay không thì rút thử đi, nhưng hình như vẫn rút được vì danh tiếng âm thì bị cấm làm nv thôi còn vẫn click ad và đọc mail kiếm $ bình thường mà. acc cũ của tớ trước cũng bị âm nhưng vẫn rút được

rút được với điều kiện tài khoản đã active lên worker.

rút được với điều kiện tài khoản đã active lên worker.

à, vụ active thì nên làm ngay từ lúc reg, kiếm cái sim rác viettel 11 số mà veri, chỉ để nhận tin code veri của nó 1 lần rồi vứt đi cũng được mà
nhưng nếu bị danh tiếng âm thì nên lập acc khác mà chơi vì nó không cho làm nv đâu

à, vụ active thì nên làm ngay từ lúc reg, kiếm cái sim rác viettel 11 số mà veri, chỉ để nhận tin code veri của nó 1 lần rồi vứt đi cũng được mà
nhưng nếu bị danh tiếng âm thì nên lập acc khác mà chơi vì nó không cho làm nv đâu

-10 mới ko được làm. còn lớn hơn thì làm bình thường.

sao mình rút mà toàn bị báo là lỗi chờ 10p mà làm hoài mấy ngày nay vẫn ko đc.có ai từng bị giúp mình với

mấy ngày nay ko cho rút LR hay sao ấy :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week