Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
clean cookies and change the Ip
on the Yandex write
an entry to the school dace
go to the catch-tut.ru only through search (direct visits are not counted)
1.delaem 04.03 go to site
2.zatem click advertising Google is also doing it 4.3 transition, all references in the report
on the website to stay at least 3 minutes. The citizens of Vietnam, please do not disturb do not pay.

Nhiệm vụ này sao thế mấy anh ơi..đọc không hiểu cho lắm :(
The citizens of Vietnam, please do not disturb do not pay.

VN ko pay rồi

Cậu reloaded có yh hum ra tớ hỏi xíu chịn. hihi

chu thớt cho hỏi: 3 ccskrb từ WMlink.ru là như nào ban?
với chủ thớt cho hỏi sao máy mình không vào được các blog vậy?

Muốn làm mấy nhiệm vụ tăng danh tiếng nhưng không vào được link tak.ru..chán wa! làm cách nào cũng bị chặn. Reset modum, clear cookie và Fake IP cũng không vào được, ai vào tak.ru cho tớ hỏi. Yh! huu_danh74 Pro nào giúp tớ với nha! Thank nhiều!

chu thớt cho hỏi: 3 ccskrb từ WMlink.ru là như nào ban?
với chủ thớt cho hỏi sao máy mình không vào được các blog vậy?

Cụm này bạn ko cần quan tâm. 3 chuyển đổi từ Wmlink.ru là đc.
bạn ko vào đc blogspot có thể vào nhiều cách như Hotspot Shield hoặc ultrasurf. Hoặc làm theo bác gì ấy quên tên cũng vừa hướng dẫn xong. Thay DNS thành : dòng 1: 4 2 2 3 dòng 2: 4 2 2 4. mình thấy dùng rất ok ^^!

Cụm này bạn ko cần quan tâm. 3 chuyển đổi từ Wmlink.ru là đc.
bạn ko vào đc blogspot có thể vào nhiều cách như Hotspot Shield hoặc ultrasurf. Hoặc làm theo bác gì ấy quên tên cũng vừa hướng dẫn xong. Thay DNS thành : dòng 1: 4 2 2 3 dòng 2: 4 2 2 4. mình thấy dùng rất ok ^^!
Bạn ơi bạn hướng dẫn mình với làm nhiệm vụ cũng hay vào blog mà không vào được chạn lắm

Cái joob này làm đến 2 lần vẫn bị báo http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=134573&cnt=f706a9702db2b71f08de732d66678915

Làm theo nó->sớt tìm cụm từ "обзор новых программ"-> đi đến trang Zaka4alka ->Mở 1 link WMlink.Ru quảng cáo,một nhấp chuột vào quảng cáo Google và hai lần nhấp chuột trên quảng cáo Tak.Ru.!

Gửi báo cáo: link google tìm kiếm với từ khóa +
một liên kết đến trang web zaka mở từ googlei+1 quảng cáo WMlink.Ru + 2 Tak.Ru và 1 Google. Tổng cộng có sáu tài liệu tham khảo, và địa chỉ IP của bạn.

Rốt cục là sai ở đâu nhỉ! @@

Bạn ơi bạn hướng dẫn mình với làm nhiệm vụ cũng hay vào blog mà không vào được chạn lắm

mình cũng gà lắm, biết tí chút thôi.

Cái joob này làm đến 2 lần vẫn bị báo http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=134573&cnt=f706a9702db2b71f08de732d66678915

Làm theo nó->sớt tìm cụm từ "обзор новых программ"-> đi đến trang Zaka4alka ->Mở 1 link WMlink.Ru quảng cáo,một nhấp chuột vào quảng cáo Google và hai lần nhấp chuột trên quảng cáo Tak.Ru.!

Gửi báo cáo: link google tìm kiếm với từ khóa +
một liên kết đến trang web zaka mở từ googlei+1 quảng cáo WMlink.Ru + 2 Tak.Ru và 1 Google. Tổng cộng có sáu tài liệu tham khảo, và địa chỉ IP của bạn.

Rốt cục là sai ở đâu nhỉ! @@

nó có 20 rup thôi mà sao phải khổ thế. ko làm đc thì bỏ đi. Đầy cái 20 rúp nv danh tiếng dễ ợt

mình làm danh vọng được hơn 100 điểm nó chuyển màu xanh dương rùi , có ăn được thêm hay làm gì được không mấy bác , nhờ bác chủ thớt chỉ giáo

uk,biết thế! Nhưng mà mới làm nên muốn biết sai thế nào để sau còn tránh ấy mà! Đang học làm mà!
Thế cái 4 rup này cậu dịch hộ tớ nhé!
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=26485&cnt=e8ba9e8328eb15b0c5df9cc44a15108f
Không hiểu lắm! Nhất là cái báo cáo!

Mấy kiểu thế này lo gì gặp mấy mà sai ^^! chả có mấy đâu. còn cái kia quả thật ko hiểu :D mình gà mà. Cái này nhờ a sva

@@ Làm cật lực mới được 15-20 nv 1 ngày! Hức! Ngồi mân toàn gặp mấy cái khó! Đau thật!

List nv của sva thì toàn hết hạn hoặc làm rồi! ^^!

À cậu xem trang này cái Qc google ở đâu nhỉ! http://master-sam-sebe.blogspot.com/2011/12/blog-post_03.html

Cậu pm mình. mình send cho 200 job chắc còn khoảng hơn 100 job sống ^^. y/m: motcaunoi.l0ve
Cột bên phải hay ở trên, cuối trang đều có .AdChoices nhé!. ^^! nó là gg đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week