Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
ID: 1085161
lr:u8583302
đã hoàn thành 100 job

mình bỏ chế độ bonus trong topic này rồi bạn nhé. reback 80% mãi mãi thôi. ngại check.

mở nhiệm vụ ra nhưng không làm, không viết báo cáo có việc gì không mọi người.

không sao bạn ạ, bạn ấn nút màu đỏ từ chối nhé.

Không thấy quảng cáo google

Bác nào có bị hiện tượng không thấy link quảng cáo google trong job không?
Mà chủ yếu những job click toàn yêu cầu vài link quảng cáo từ google trên trang đó, thế giờ không có thì click vào.... haizzzz :m070:

Mình lập 2 acc trên 1 máy bi Seo phát hiện đóng dấu đỏ, pro nào biết giờ làm sao không.

bỏ 1 acc, chiến 1 acc. acc nào chiến thì nạp phạt 3 rub. ấn vào avatar rồi ấn tiếp nút đỏ mà nạp phạt. nếu chưa kích hoạt thì bỏ 2 acc đó lập acc khác mà chiến, nhớ xóa cookie, thay ip.

Bác nào có bị hiện tượng không thấy link quảng cáo google trong job không?
Mà chủ yếu những job click toàn yêu cầu vài link quảng cáo từ google trên trang đó, thế giờ không có thì click vào.... haizzzz :m070:

bạn kiểm tra xem có cài cái gì block ads hay script không. một số web không hiện thì phải bỏ nhiệm vụ rồi.

khoe tí :D hôm nay đề về 05 nhé.

Bạn ơi, cho mình hỏi cái nhiệm vụ neobux xíu. Sau khi đăng kí xong, click hết ads rồi làm sao nữa, mình không biết gửi báo cáo gì cho nó luôn. Nhờ bạn giải đáp giúp, cám ơn nhé :m048:

Bạn ơi, cho mình hỏi cái nhiệm vụ neobux xíu. Sau khi đăng kí xong, click hết ads rồi làm sao nữa, mình không biết gửi báo cáo gì cho nó luôn. Nhờ bạn giải đáp giúp, cám ơn nhé :m048:

neobux có nhiều nhiệm vu, bạn gửi links cho tớ nhé.

giup e voi

Sla ơi sao e làm Seo toàn bị âm danh vọng thôi
Có pải do Ip việt ko
HMA làm liệu có bị âm ko nhỉ
Với lại Seo này ko veri ĐT có rút đk tiền ko a
reply e cái
Thanks

nó không nói gì nhưng mà bạn chỉ cần gửi login cho nó và số clicks quảng cáo sau 3 ngày.

Sla ơi sao e làm Seo toàn bị âm danh vọng thôi
Có pải do Ip việt ko
HMA làm liệu có bị âm ko nhỉ
Với lại Seo này ko veri ĐT có rút đk tiền ko a
reply e cái
Thanks

ID em là gì ? không phải do IP VN mà là do em làm sai nhiệm vụ hoặc là làm nhiệm vụ cấm VN làm. nếu chưa veri bằng đt mà bị âm điểm thì ko rút được tiền.

nó không nói gì nhưng mà bạn chỉ cần gửi login cho nó và số clicks quảng cáo sau 3 ngày.

Ủa, mình thấy nó chỉ cho mình 1 ngày để báo cáo thôi mà @@!

cái này nó cấm IP VN nhiều quá..mình fake qua ip US bằng hotspot làm được không ạ..có bị banned không.mình là newbie nên chẳng biết nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week