Introduce kiếm 3$ trong 10 phút thật 100% lun

Status
Not open for further replies.

haibonal

Junior
Reactions
1
MR
0.000
không vòng vo nhiều mình vào đề luôn
ae chỉ cần đăng ký 2 site này là kiếm ngay được 3$ chưa cần làm gì ( nếu làm nữa thì kiếm hơn nhé ) .site cực kỳ uy tín

site 1 . click vào banner dưới để đăng ký

đăng ký xong được 2$ min pay 3$ .đăng ký xong click hết số page vào nhận thưởng hàng ngày kiếm thêm $ nữa

site 2 .click vào banner dưới để đăng ký

đăng ký xong được 1$ min pay 2$ .click hết số page vào nhận thưởng hàng ngày kiếm thêm $ nữa

ae nào ref ủng hộ co gi khong hieu pm qua facebook :https://www.facebook.com/nguyen.thuphuong.71216?ref=tn_tnmn hoac email [email protected]
sẽ hỗ trợ nhiệt tình đến lúc rút tiền vào túi nhé hỗ trợ ae nếu rút tiền gặp trục trặc

chú ý site 1 phải add facebook fanpage vào thì mới kiếm coins được nhé còn site 2 không cần add
.bạn nào có facebook fanpage của mình thì add vào còn không có thì pm cho mình mình gửi cho .nhiều bạn add facebook của mình vào nhưng không được đó là vì phải là facebook fanpage mới add được nhé

hình ảnh hướng dẫn add page vào

có gì không hiểu nữa thì cứ pm nhé

vậy là đăng ký xong 2 site đó bạn đã được 3$ rồi nhé có khi chưa đến 10 phút đó

Last edited:
Làm mình vô hóng hớt tưởng có gì "mới lạ" dữ lắm. Hehe. ANW, up cho các bạn khác :D

không vòng vo nhiều mình vào đề luôn
ae chỉ cần đăng ký 2 site này là kiếm ngay được 3$ chưa cần làm gì ( nếu làm nữa thì kiếm hơn nhé ) .site cực kỳ uy tín

site 1 . click vào banner dưới để đăng ký

đăng ký xong được 2$ min pay 3$ .đăng ký xong click hết số page vào nhận thưởng hàng ngày kiếm thêm $ nữa

site 2 .click vào banner dưới để đăng ký

đăng ký xong được 1$ min pay 2$ .click hết số page vào nhận thưởng hàng ngày kiếm thêm $ nữa

ae nào ref ủng hộ co gi khong hieu pm qua facebook :https://www.facebook.com/nguyen.thuphuong.71216?ref=tn_tnmn hoac email [email protected]
se ho tro nhiet tinh

chú ý site 1 phải add facebook fanpage vào thì mới kiếm coins được nhé còn site 2 không cần add
.bạn nào có facebook fanpage của mình thì add vào còn không có thì pm cho mình mình gửi cho .nhiều bạn add facebook của mình vào nhưng không được đó là vì phải là facebook fanpage mới add được nhé

hình ảnh hướng dẫn add page vào

có gì không hiểu nữa thì cứ pm nhé
Có tool gì chơi không thớt...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,885
171,931
Latest member
tienlachiha