Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

Ấn thử vào khảo sát để xem còn làm lại được ko. Nếu ko thì chắc ko sao. Chắc thằng đưa khảo sát nó cũng ko khó tính đến thế :D
:D e lỡ bấm i have finished rồi haiz cái web thiệt 2 lần rồi cứ ấn vào là ra lỗi 504 đang đợi review ko biết sao

:D e lỡ bấm i have finished rồi haiz cái web thiệt 2 lần rồi cứ ấn vào là ra lỗi 504 đang đợi review ko biết sao

ấn vào chỗ tên thằng đưa khảo sát có cái hình cái mail. Ấn vào message nó giải thích tại sao lại ấn "I have finished" mà chưa làm đi. :)

Em có lần ấn nhầm giải thích xong nó cho làm lại. Ko giải thích nó reject ==> điểm tụt còn 99/100 ==> lại phải lập acc mới

ấn vào chỗ tên thằng đưa khảo sát có cái hình cái mail. Ấn vào message nó giải thích tại sao lại ấn "I have finished" mà chưa làm đi. :)

Em có lần ấn nhầm giải thích xong nó cho làm lại. Ko giải thích nó reject ==> điểm tụt còn 99/100 ==> lại phải lập acc mới
Oh nếu được thì nó cho mình làm lại từ đầu hay sao . Giờ váo đc cũng khó 504 suốt :D

rảnh rỗi sinh nông nổi viết mail cho thèng bị lỡ 1$ chơi
sorry I am late because I had just done a survey before, I really like film and your theme, hopefully will be working with you in the future, thank you :)))

rảnh rỗi sinh nông nổi viết mail cho thèng bị lỡ 1$ chơi
sorry I am late because I had just done a survey before, I really like film and your theme, hopefully will be working with you in the future, thank you :)))

Cái mail có chức năng 1 là khen nó. 2 là chửi nó mà :rolleyes:

cái 5$ hôm qua nó duyệt rồi vui quá :D

Attachments

157.2 KB · Views: 25

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien