• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

e tưởng bác canh đến 3h đêm :p

Em chỉ ngồi chơi game đến 3h đêm thì có =))/ Chơi game thì em tắt nó đi =))

Ngon. Cái này em cũng được duyệt từ hôm qua tuy làm từ tuần trước. Cái này nhiều bác làm bừa bị reject lắm nên nó lại hiện ra cho bác vào. Chúc mừng nhé :D
khi làm e thấy có nhiều lần nó hỏi câu giống giống nhau, chủ yếu là phải kiên nhẫn ngồi đọc rồi click hết mấy phương án của nó, e nhìn cái thanh quá trình trên đầu chạy gần hết mà mừng hết sức

khi làm e thấy có nhiều lần nó hỏi câu giống giống nhau, chủ yếu là phải kiên nhẫn ngồi đọc rồi click hết mấy phương án của nó, e nhìn cái thanh quá trình trên đầu chạy gần hết mà mừng hết sức

5 bảng cơ mà. Có nhiều cái 5 bảng phải xem video học thuật và trình bày cảm nghĩ cơ. Cái 5 bảng chỉ tốn thời gian đọc với 650 câu hỏi là loại dễ rồi. Chẳng qua mấy bác bị reject là thấy nhiều quá random. ==> quá ngu vì ng ta bỏ tiền ra thì người ta check kỹ lắm

5 bảng cơ mà. Có nhiều cái 5 bảng phải xem video học thuật và trình bày cảm nghĩ cơ. Cái 5 bảng chỉ tốn thời gian đọc với 650 câu hỏi là loại dễ rồi. Chẳng qua mấy bác bị reject là thấy nhiều quá random. ==> quá ngu vì ng ta bỏ tiền ra thì người ta check kỹ lắm
khó vậy nên khi thấy khảo sát nhiều $ e cũng k vui lắm cái 4$ bữa trước cũng video rồi cảm nghĩ nên k biết sao, chỉ mong có nhiều cái 1 2 $ làm vừa tầm là dc rồi :D

khó vậy nên khi thấy khảo sát nhiều $ e cũng k vui lắm cái 4$ bữa trước cũng video rồi cảm nghĩ nên k biết sao, chỉ mong có nhiều cái 1 2 $ làm vừa tầm là dc rồi :D

thì cũng ko ai mong nó khó cả.:oops: Nhưng cứ như 1 thói quen thấy nó ra là phải ấn start =)).:rolleyes: Chẳng cần biết nó là cái heo gì

Lo ngồi xem clip nó hiện ra cái survey 1.25 thì full mất huhu

Cái 1.25 ko quá khó nhưng nhiều bác làm bừa. :). Sau 4 thằng fail em vào được. bác cứ đợi đi. Còn fail nhiều. Cứ auto F5 mạnh vào

hôm nay server chạy ngon phết đấy chứ. Ko có bị lag như 2 hôm trước :D

site này thường đợi bao lâu mới approved các bác? Em làm cái survey từ 28/11 mà đến giờ vẫn chưa được approved :(

Rảnh ngồi click ads =))))

ngon nhưng chưa thấy khảo sát đâu :D:D:D

em ăn được cái 1.25 rồi nên ko lo lắm. Còn 2 tiếng nữa mới hết giờ hoàng đạo mà. 3,4h chiều đến 12h đêm :D

proof mới của new referrals :D:D:D

Em vẫn thấy cái phí PP chát vl :)). Bác sắp ăn được thêm 10% từ proof của em nữa :D. hi vọng nó sẽ pay trong 48h (tức là ngày mai)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom