Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

ngày nào cũng 4 5 cái mà không cái nào đủ điều kiện ._. từ hồi cái task
Work Behavior and Resumes của mình nó báo sai không nhận tới giờ là nó ra không đủ điều kiện suốt

xoá đi làm cái mới đi. Không duy trì được 100/100 ấy thì xác định là ko ăn được gì đâu. Nên cố gắng làm cho cẩn thận đừng bị rẹject.

Hàng nghìn người 100/100 thì bọn 99 đổ xuống ko có cơ hội nào đâu :)

xoá đi làm cái mới đi. Không duy trì được 100/100 ấy thì xác định là ko ăn được gì đâu. Nên cố gắng làm cho cẩn thận đừng bị rẹject.

Hàng nghìn người 100/100 thì bọn 99 đổ xuống ko có cơ hội nào đâu :)
aww thảo nào :( đợt trước nhiều ghê luôn :( thôi chờ nó giải quyết cái study 5 bảng rồi rút về vậy :( chứ mới có 4.5 chưua đủ min :(

site gì cũng scam cứ FREE ngon mà chiến :D

site này thì nó như kiểu fiverr ấy. Đứng giữa ăn %. Làm éo gì phải scam, Thi thoảng vó vài thằng nó chơi gian lận tí thì chịu thôi (nhất nếu nó là ng Tàu hay ng VN).

Chỉ sợ bác nào cheat nó lại block IP VN thôi =))

Khảo sát ra thế nào mấy anh , toàn là KHÔNG ĐỦ TƯ CÁCH , help em với , à cho em hỏi luôn , ref làm cho mình thì được hưởng thế nào ạ

Khảo sát ra thế nào mấy anh , toàn là KHÔNG ĐỦ TƯ CÁCH , help em với , à cho em hỏi luôn , ref làm cho mình thì được hưởng thế nào ạ
xóa acc đi điền lại thông tin là vừa :)

xóa acc đi điền lại thông tin là vừa :)

em điền như ở #1 mà , kì ghê ta :mad:

Vấn đề éo phải thông tin đâu,:D Bác này là kiểu cứ rảnh rỗi đảo qua page vài phút nên mới ko ăn được.
Toàn thấy mấy cái ko phù hợp vì chỉ ko phù hợp với nhiều ng nó mới nằm lại cho mà thấy :D. Cái phù hợp thì hết trong vong nhỏ hơn 30s

Vấn đề éo phải thông tin đâu,:D Bác này là kiểu cứ rảnh rỗi đảo qua page vài phút nên mới ko ăn được.
Toàn thấy mấy cái ko phù hợp vì chỉ ko phù hợp với nhiều ng nó mới nằm lại cho mà thấy :D. Cái phù hợp thì hết trong vong nhỏ hơn 30s
e làm 20 tuổi mà vẫn có khảo sát làm, cố gắng đủ pay xong xóa làm cái acc khác :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back