• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

đang làm thèng 5$ thiệt là mệt

hjc, chắc đăng ký lại quá, check hoài mà chẳng cái nào đủ điều kiện cả @@

Cần lập lại acc thì inbox em hướng dẫn điền thông tin đầy đủ và hợp lý từ đầu nhé :D

cái 1 bảng vìa trăm slot mà sao bác lại hụt được thế :eek:
e click vào là 294/340 thì phải mà nó load xong k dc, còn cái 5$ phi vào 1/60 chắc ham làm cái 5$ nên ms bị hụt~~

e click vào là 294?340 thì phải mà nó load xpng k dc, còn cái 5$ phi vào 1/60 ~~

do lag quá :)).

Cái 5 bảng kia là do có 1 bác bị reject nên nó hiện lại có 1 slot thôi. Em vừa được approve cái đấy xong. làm từ mấy hôm trước Mạng Vn cùi khó cạnh tranh mấy cái ít slot lắm

Lại được rút tiền rồi :D:D:D
You have a payment in process for 7.36 which will be sent to the PayPal account associated with [email protected]

Chắc bác giống em được approve cái 5 bảng cái là rút tiền =)) Khoe tí thành quả sau 10 ngày chinh chiến

Thời gian hoàn thành dự kiến: phút. Thời gian còn lại để hoàn thành nghiên cứu: 0hrs: 0mins: 00s
như này là toi hả bác, tại làm cái 5$ xong quay lại nhìn ms biết vẫn có suất 1$ mà hết giờ mất tiêu
cái 1 bảng vìa trăm slot mà sao bác lại hụt được thế :eek:

Thời gian hoàn thành dự kiến: phút. Thời gian còn lại để hoàn thành nghiên cứu: 0hrs: 0mins: 00s
như này là toi hả bác, tại làm cái 5$ xong quay lại nhìn ms biết vẫn có suất 1$ mà hết giờ mất tiêu
ăn được cái 5$ là ngon rồi :D:D:D

có thằng này mà lag quá anh em bỏ auto fresh đi nhé có đặt thì đặt vài phút đi :3 . thế này khác gì DDOS đâu :3

nó lag lắm mà vẫn vào dc hi hi

nó lag lắm mà vẫn vào dc hi hi

Chuẩn. lag vl. Em may vẫn vào được :D

éo mie bị rejec cái 5bawngr chán vãi, đợi đủ 5 bảng rút vậy

Bị reject rồi xác định lập acc khác đi nhé. điểm bt 100/100. Xuống 99/100 là ko có ăn đâu :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,050
171,091
Latest member
ProTek

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom