Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
cậu đọc mấy # trước của mình có ghi đi :( mình có bảo nó ko trả nên ko chơi no nữa. ai dè vừa vào mail check. thấy $ về :D vui lắm. tơ ko nổ bao giờ nha :D

có bác nào làm đc con 11k và con 9k8 k ? cho mình xin cách làm cái 1.png
..............:binhsua10: các pro giúp tý ...cái này làm nhưng hem đc cộng point ,chắc sai chỗ nào rùi
yh loinguyencautinhyeu_vp2003

bác SellPP chỉ em mới e làm hoài mà vẫn không được con prepaid card. tks bác trước
YM: thuan_tran.info

bác ơi,1 cái HMA xài đc nhiều email hay mỗi mail phải đầu tư 1 cái vậy :binhsua10:,nếu xài đc cùng thì em với bác mua chung:binhsua10:
Vẫn dùng HMA được hả bác?
e mua tháng này mà để đấy, dùng 1 mình nè :p

mấy ngày rồi ko vô chém gió với ae,ae lead được hết mấy cái off mình pub lên hết ko.
hôm nay mình share cho ae soft VPN free,beta version bảo đảm các bạn dùng miễn chê, khi nảo ria mép mấy bạn dài tới cằm mới hết date,kakaka.
Here https://www.sumrando.com/
Có 3 serve: US,SE,INDIA. Trong serve SE có con off spartoo.se (>6k point) rất dễ làm, chờ 5 phút sau là lead thôi, chỉ có điều không phải tiếng anh...
P/S
Ngày nào mình cũng ăn được con gà ta thì phải giúp được mấy bạn ăn được cũng phải nửa con hoặc tệ nhất phải 1 cái đùi gà,chả có j phải giấu, cái j bít mình share ae hết.

Last edited by a moderator:
prepaid card tớ làm bình thường
ondevice chưa bao giở thử
tớ đang xài bản trên trang chủ nhưng chưa bao giờ làm con FlavMonsters
Cậu để lại YH tớ hướng dẫn làm con prepaid card
:binhsua11:đừng quên thanks nếu giúp được bạn:binhsua11:
yh mình: [email protected] bác rảnh pm giúp mình vs nhé

- - - Updated - - -

mấy ngày rồi ko vô chém gió với ae,ae lead được hết mấy cái off mình pub lên hết ko.
hôm nay mình share cho ae soft VPN free,beta version bảo đảm các bạn dùng miễn chê, khi nảo ria mép mấy bạn dài tới cằm mới hết date,kakaka.
Here https://www.sumrando.com/
Có 3 serve: US,SE,INDIA. Trong serve SE có con off spartoo.se (>6k point) rất dễ làm, chờ 5 phút sau là lead thôi, chỉ có điều không phải tiếng anh...

thanks 4 share :D
e thử cái prepaid + ondevice mà chưa qua đc bác à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,963
173,038
Latest member
giangmo23