Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
tao đọc các CM của mày từ đầu topic đến giờ chả thấy share gì toàn luôn mồm xin hướng dẫn + nổ
a mày à đủ kiến thức để tự sống được ở thế giới mmo này và ở ngoài kia nữa kìa . còn chú mày a nghĩ chắc chỉ đc cái trò mèo này kiếm đc 5 3 đồng cheat choác đến khi hạ point down thì lúc ấy xem chú kiếm gì bỏ vào mồm :binhsua52:

Ồh thế àh - Gia nhập mmo lâu thế àh . Vậy đã có được gì chưa - hay là tay trắng vẫn hoàn tay trắng :binhsua172:

Càng sủa càng lộ cái ngu :binhsua12:
cậu nói k khoe khoang, mà hành động của cậu thì chả khác gì :), show mấy cái proof r public nên như thế thì càng dễ admin FMF nó check đc nó banned fix, còn k thì limit VN chả khác gì làm xấu đi ng VN rồi, còn chưa kể cậu nói nó nát, những ai ăn site này nhiều r giờ thấy bị public thì muốn làm cho nó nát nhanh lại k muốn giữ nó cho nó lâu dài hơn sao, dù gì nó còn là nồi cơm nhiều ng, r newbie vào ăn, làm vậy chả khác gì cậu ăn nhiều no đủ r giờ muốn đạp đổ cho mấy ng` khác khỏi ăn, bao nhiêu ng cũng đag làm site này chứ đâu riêng cậu :)

Bác mới biết về FMF mới đây đúng ko . Mình biết cách đây gần 3 tháng rùi . Lúc đó làm 1 mình chả bao giờ đưa cái proof lên làm gì

Nhưng từ khi topic share đủ thứ trên đời : ví dụ hướng dẫn từ A => Z cách cheat thế kìa

Nên mình mới post lên cho ae phá nát site luôn đó mà

Còn vấn đề PP . Tại bác quá gà nên mới bị limit liên tục . Mềnh đã nắm được cách sử dụng ntn rùi nên việc limit chỉ còn là quá khứ
Vẫn chuyển đều đều về Bank :binhsua172:
Cái kiểu confirm PP mà phải vào mail ==> Chứng tở bác còn gà lắm :binhsua166:
P/S : ko phải khoe khoan hay tự cao gì . Nhưng phải nói rõ cho bác hiểu , kẻo bác lại trách iêm :binhsua146:
Mình nói thật số tiền bạn làm ra chưa chắc đã bằng số tiền mình with được từ site này đâu . Tin hay ko tùy bạn
Còn pp mình chơi vs nó từ 3 năm nay rồi . Tình hình pp 2k12 khác nhiều so với trc đây . Chả có ai vỗ ngực tự tin bảo biết cách dùng pp 100% ko limit . Chỉ là hạn chế nó thôi
Còn nó thích thì nó cứ limit , ko cho appealed . Cũng chịu chả làm gì đc nó
Còn mình biết nhiều người 1 tháng làm 10,20k,30k ( chính mắt mình nhìn thấy acc LR ở trên máy tính thật của họ ) cũng chả có ai show siếc gì đâu . Thắc mắc cái gì thì thảo luận với nhau . Còn bây h thời đại làm ăn , chả ai rảnh đi làm mấy trò show hàng đấy đâu . Nói ít làm nhiều thì hơn .

tao đọc các CM của mày từ đầu topic đến giờ chả thấy share gì toàn luôn mồm xin hướng dẫn + nổ
a mày à đủ kiến thức để tự sống được ở thế giới mmo này và ở ngoài kia nữa kìa . còn chú mày a nghĩ chắc chỉ đc cái trò mèo này kiếm đc 5 3 đồng cheat choác đến khi hạ point down thì lúc ấy xem chú kiếm gì bỏ vào mồm :binhsua52:

FMF chỉ là 1 phần trong đống lộn xộn a làm thui nhá chú em :binhsua31:

Nhưng bây giờ a ko rãnh rỗi lý lẽ với chú em mất time . Đơn giản vì 1h làm việc của a chắc cũng = 1 ngày của chú em rồi :binhsua146:

Bye Bye :binhsua43:

Bác mới biết về FMF mới đây đúng ko . Mình biết cách đây gần 3 tháng rùi . Lúc đó làm 1 mình chả bao giờ đưa cái proof lên làm gì

Nhưng từ khi topic share đủ thứ trên đời : ví dụ hướng dẫn từ A => Z cách cheat thế kìa

Còn vấn đề PP . Tại bác quá gà nên mới bị limit liên tục . Mềnh đã nắm được cách sử dụng ntn rùi nên việc limit chỉ còn là quá khứ
P/S : ko phải khoe khoan hay tự cao gì . Nhưng phải nói rõ cho bác hiểu , kẻo bác lại trách iêm :binhsua146:
Bac confirm paypal kieu nao ma nhanh vay, chi e voi :binhsua169:
Ca cach ko bi limit nua a
E nghĩ bác này là tấm gương, ai nhanh chân thì làm như bác này đi, giỏi thi ăn, có gì phải GATO??? Chậm với làm ít thì bắt ngta phải như vậy theo ư???vãi hàng
Đằng nào có ai bít site chết luc nào đâu, gúm, cứ làm như vì bác ấy mà site chết, site chết vì nó ngu, nó cho tiền kiểu này thế thôi, của chùa, sao cứ phải tức nhau tiếng gáy

Các cụ bảo thùng kêu to là cái thùng rỗng...:binhsua04:

Thằng nào bảo phá nát được site này lên tiếng đê, phá nát được tao cho thêm tiền :))

Last edited by a moderator:
Mình nói thật số tiền bạn làm ra chưa chắc đã bằng số tiền mình with được từ site này đâu . Tin hay ko tùy bạn
Còn pp mình chơi vs nó từ 3 năm nay rồi . Tình hình pp 2k12 khác nhiều so với trc đây . Chả có ai vỗ ngực tự tin bảo biết cách dùng pp 100% ko limit . Chỉ là hạn chế nó thôi
Còn nó thích thì nó cứ limit , ko cho appealed . Cũng chịu chả làm gì đc nó
Còn mình biết nhiều người 1 tháng làm 10,20k,30k ( chính mắt mình nhìn thấy acc LR ở trên máy tính thật của họ ) cũng chả có ai show siếc gì đâu . Thắc mắc cái gì thì thảo luận với nhau . Còn bây h thời đại làm ăn , chả ai rảnh đi làm mấy trò show hàng đấy đâu . Nói ít làm nhiều thì hơn .

Thà bác nói thế này em nghe còn có lý . Thực chất e cũng chả vỗ ngực xưng tên gì cả ?

Nhưng ghét cái kiểu share miếng cơm chung của ae ra toàn thiên hạ ( ở đây là share luôn cách cheat nữa mới ghê )

==> Bực trong người post proof lên cho ae vào băm nát site đó mà :D

Có gì sai với bác mong bỏ qua nhé :D

- - - Updated - - -

Các cụ bảo thùng kêu to là cái thùng rỗng

Thằng nào bảo phá nát được site này lên tiếng đê, phá nát được tao cho thêm tiền :))

Đúng e là thùng rỗng đây . Nhưng thùng rỗng để chứa tiền bác àh :binhsua166:

Nói thêm 1 số câu để bác hiểu : mmo giống như thương trường vậy

Thương trường là chiến trường . Mạnh thì sống , yếu thì chết

Muốn làm được ( bất kể công việc gì , ko chỉ riêng FMF ) thì phải động não , Google sinh ra để làm gì

Còn 1 khi đã làm được thì cứ việc mà làm .

Còn muốn share thì chỉ nên share công thức ( chứ ko ai đời nào share luôn đáp án ) . Vì nếu làm vậy đồng nghĩa với việc tự hại mình

Quá hào hứng :binhsua04: các kiếm tiền như thế có gì so với mình chứ, 1 ngày mình chơi cái này được gần 30.000 điểm đó, nể chưa. Mọi ngừoi vui vẽ với nhau mà kiếm tiền đi :binhsua166:

cậu nói k khoe khoang, mà hành động của cậu thì chả khác gì :), show mấy cái proof r public nên như thế thì càng dễ admin FMF nó check đc nó banned fix, còn k thì limit VN chả khác gì làm xấu đi ng VN rồi, còn chưa kể cậu nói nó nát, những ai ăn site này nhiều r giờ thấy bị public thì muốn làm cho nó nát nhanh lại k muốn giữ nó cho nó lâu dài hơn sao, dù gì nó còn là nồi cơm nhiều ng, r newbie vào ăn, làm vậy chả khác gì cậu ăn nhiều no đủ r giờ muốn đạp đổ cho mấy ng` khác khỏi ăn, bao nhiêu ng cũng đag làm site này chứ đâu riêng cậu :)

Thực chất proof FMF thì mình có lâu rồi nhưng chả thèm post lên làm gì ( làm được thì làm thôi post lên làm gì )

Cậu nói FMF ko biết mình cheat ư . Nó thừa biết ấy chứ . Nhưng mình làm được Net pay thì FMF lại pay cho mình . Ko ảnh hưởng

Mình chả làm gì ảnh hưởng đến nồi cơm của ae hết . Chỉ có mấy người share cách cheat lung tung thì đó mới là người đụng chạm đến nồi cơm của ae

P/S : sorry tất cả ae những comment trên , hơi bực nên nói năng lung tung . Còn ai làm được thì làm , ai cheat được cứ cheat

Thực chất proof FMF thì mình có lâu rồi nhưng chả thèm post lên làm gì ( làm được thì làm thôi post lên làm gì )

Cậu nói FMF ko biết mình cheat ư . Nó thừa biết ấy chứ . Nhưng mình làm được Net pay thì FMF lại pay cho mình . Ko ảnh hưởng

Mình chả làm gì ảnh hưởng đến nồi cơm của ae hết . Chỉ có mấy người share cách cheat lung tung thì đó mới là người đụng chạm đến nồi cơm của ae

P/S : sorry tất cả ae những comment trên , hơi bực nên nói năng lung tung . Còn ai làm được thì làm , ai cheat được cứ cheat
Cái này tớ nghĩ là chính xác nè

các bác cãi nhau làm gì :)...gặp gỡ nhau trên đây cũng vì miếng cơm manh áo...thì thôi ae có kế sinh nhai gì thì share..ko share thì thôi..cãi làm gì mất hòa khí :)

Tiếp 400 acc nữa . Pay được 378 acc :binhsua06: Tiếp tục test nào hôm nay 800 acc :m018:

Còn 2 trang trước nữa nhé . Và nhiều acc khác nữa . Đây chỉ 1 cái mô phỏng thôi :binhsua03:

Fuch nó mạnh vào anh em . Cho nát bét luôn :m121:
ngưỡng mộ quá thật là proff khủng

- - - Updated - - -

miếng cơm manh áo ai dễ đi share cho đâu mà

show cái proof auto cho em mở rộng tầm mắt với nào :d

làm ăn với PP cần thận không là 6 tháng hết đấy nhé. khuyên mọi ng ai chiến đc cứ chiến k cần phải nói gì cả ai show kệ họ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week