Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
Mấy Thánh nói chuyện nghe hài quá, chỉ sợ này sợ nó, thử hỏi nếu đầu tiên không có người giới thiệu và hướng dẫn cách chơi cho thì liệu các ông có biết site này không?
Cái này em lên 4rum nước ngoài đọc tài liệu English ợ. :binhsua162:

paypal vẫn rút tiền + nhận tiền bt mà. Nguồn này sạch vl :m020:
Mới request 3 hôm tiền về luôn vcb

tình hình nghiêm trong hơn dự kiến. FMF đang chú ý người việt nam cashout qua tk PP chứ ko ai lại cashout qua code girtcard amon hết tại vn bị blacklist amz nên ko mua hàng gì qua đó ship về vn đc hết. và PP thì dù bạn ko bị limit thì bạn chuyển tiền bán cho exchange xong hay là bấm chuyển tiền về VN đều bị PP limit tiền lại hết. nói tới đây thì đã hiểu ai gỡ đc limit thì sẽ ăn ngay tiếp limit 180day. đó là lý do tại sao lúc này mọi ng làm site FMF lại ăn limit nhiều như vậy. :binhsua129:

Cũng chưa biết thế nào? mình dùng loại unver add tầm 50 cái mail và bán cho ex cũng khoảng 6 hay 7 lần gì đó nhưng chưa bị limited

Cũng chưa biết thế nào? mình dùng loại unver add tầm 50 cái mail và bán cho ex cũng khoảng 6 hay 7 lần gì đó nhưng chưa bị limited

gữi đi òi bít 1 là bị tiền trả lại acc đó bị limit. 2 là đang add mail bị limit unver hay veri đều bị nhé. 30 40 cái tk PP đã bị hết sạch limit tổng thiệt hại 1k2$. ai không tin thì PP đang dòm ngó chúng ta từ FMF

gữi đi òi bít 1 là bị tiền trả lại acc đó bị limit. 2 là đang add mail bị limit unver hay veri đều bị nhé. 30 40 cái tk PP đã bị hết sạch limit tổng thiệt hại 1k2$. ai không tin thì PP đang dòm ngó chúng ta từ FMF
Mới giao dịch 46$ hôm qua và không bị sao nhé anh em

Hàng lại về với bản ta nhé các thím :m040:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week