Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
ngày pay đều thì làm ít,.,. ngày pay ít thì cày cả ngày,.,vãi chưỡng...:binhsua04:

anh em cho hỏi tất cả các nick FMF tạo mới dùng chung 1 nick gmail để dow apps có vấn đề gì ko nhỉ mình dow bằng google play @@.!!

Tình hình ngày càng căng, mấy con off làm éo lead nữa rồi. Share cho lắm vào :(

Tiền về..........................Hôm nay về sớm nhỉ :))

Tiếp 400 acc nữa . Pay được 378 acc :binhsua06: Tiếp tục test nào hôm nay 800 acc :m018:

Còn 2 trang trước nữa nhé . Và nhiều acc khác nữa . Đây chỉ 1 cái mô phỏng thôi :binhsua03:

Fuch nó mạnh vào anh em . Cho nát bét luôn :m121:

ko biết lí do của mình ở chỗ nào nữa
mình remove bằng Your Unin-staller! rồi cài lại
xài mấy loại vpn free chẳng qua cái nào :D
hâm mộ mấy bác quá
bác nào pri cho cái nguồn vpn hoặc chỉ điểm nên xài vpn nào cái

bạn này k phải là người nữa rồi...auto tay mà được như thế thì quả là bá đọa
cái công việc add mail đã vất rùi
1 ngày add mail , xong vào mail confirm 400 cái mail thì mất bn thời gian nhỉ :-?
400 email vị chi là 50 paypal . Nói chung vẫn phiêu lắm . Cái kiểu này mà chỉ cần limit 1 cái là đi hết cả lũ =))
Với cả auto giết bạn ý 1 , thì giết mọi người 10 . Đảm bảo tình trạng này diễn ra 1,2 ngày nữa mà admin ko fix thì chả còn soft cho mọi người down kiếm điểm đâu =)) . Ko tin các bạn cứ vào thử thì biết xem app có ít hơn so vs mọi ngày ko =))
Nói chung vừa ngu vừa dại . Có lỡ cheat rồi lại còn bày đặt post lên khoe hàng :-h
Mình mà có cách cheat thì cứ âm thầm mà làm :"> . Proof pờ riếc khoe với ma ak ? Tiền thì mình cầm chứ có ai cầm hộ đâu mà khoe :">

1 ngày add mail , xong vào mail confirm 400 cái mail thì mất bn thời gian nhỉ :-?
400 email vị chi là 50 paypal . Nói chung vẫn phiêu lắm . Cái kiểu này mà chỉ cần limit 1 cái là đi hết cả lũ =))
Với cả auto giết bạn ý 1 , thì giết mọi người 10 . Đảm bảo tình trạng này diễn ra 1,2 ngày nữa mà admin ko fix thì chả còn soft cho mọi người down kiếm điểm đâu =)) . Ko tin các bạn cứ vào thử thì biết xem app có ít hơn so vs mọi ngày ko =))
Nói chung vừa ngu vừa dại . Có lỡ cheat rồi lại còn bày đặt post lên khoe hàng :-h
Mình mà có cách cheat thì cứ âm thầm mà làm :"> . Proof pờ riếc khoe với ma ak ? Tiền thì mình cầm chứ có ai cầm hộ đâu mà khoe :">
Bác mới biết về FMF mới đây đúng ko . Mình biết cách đây gần 3 tháng rùi . Lúc đó làm 1 mình chả bao giờ đưa cái proof lên làm gì

Nhưng từ khi topic share đủ thứ trên đời : ví dụ hướng dẫn từ A => Z cách cheat thế kìa

Nên mình mới post lên cho ae phá nát site luôn đó mà

Còn vấn đề PP . Tại bác quá gà nên mới bị limit liên tục . Mềnh đã nắm được cách sử dụng ntn rùi nên việc limit chỉ còn là quá khứ
Vẫn chuyển đều đều về Bank :binhsua172:
Cái kiểu confirm PP mà phải vào mail ==> Chứng tở bác còn gà lắm :binhsua166:
P/S : ko phải khoe khoan hay tự cao gì . Nhưng phải nói rõ cho bác hiểu , kẻo bác lại trách iêm :binhsua146:

Last edited by a moderator:
Bác mới biết về FMF mới đây đúng ko . Mình biết cách đây gần 3 tháng rùi . Lúc đó làm 1 mình chả bao giờ đưa cái proof lên làm gì

Nhưng từ khi topic share đủ thứ trên đời : ví dụ hướng dẫn từ A => Z cách cheat thế kìa

Nên mình mới post lên cho ae phá nát site luôn đó mà

Còn vấn đề PP . Tại bác quá gà nên mới bị limit liên tục . Mềnh đã nắm được cách sử dụng ntn rùi nên việc limit chỉ còn là quá khứ
Vẫn chuyển đều đều về Bank :binhsua172:

Cái kiểu confirm PP mà phải vào mail ==> Chứng tở bác còn gà lắm :binhsua166:

P/S : ko phải khoe khoan hay tự cao gì . Nhưng phải nói rõ cho bác hiểu , kẻo bác lại trách iêm :binhsua146:

sủa . 10-08-2012 còn chưa ăn đc nó còn hỏi cách chiến mà bảo đã chiến đc cái này 3 tháng , đi chém bão thì chém vs mấy đứa con nít đi

bạn này k phải là người nữa rồi...auto tay mà được như thế thì quả là bá đọa
cái công việc add mail đã vất rùi

1 ngày vẫn ăn đủ 3 buổi - Ngủ ngày 10h

Tối đi chơi với ghệ ==> Thế đủ chưa bác :binhsua166:

- - - Updated - - -

sủa . 10-08-2012 còn chưa ăn đc nó còn hỏi cách chiến mà bảo đã chiến đc cái này 3 tháng , đi chém bão thì chém vs mấy đứa con nít đi

Lại 1 thằng não phẳng . Biết tới nó và chiến nó là 2 điều hoàn toàn khác nhau nhé :binhsua172:

Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm :binhsua146:

tao chả cần biết gì tao chỉ ngày 5$ đủ ăn uống *** nổ như mày , :binhsua172:
tao đây gia nhập mmo này trước mày cả năm nhóc à mà bây giừ tao mấy thấy ghét 1 thằng như mày :binhsua172:

tao chả cần biết gì tao chỉ ngày 5$ đủ ăn uống *** nổ như mày , :binhsua172:
tao đây gia nhập mmo này trước mày cả năm nhóc à mà bây giừ tao mấy thấy ghét 1 thằng như mày :binhsua172:

Ồh thế àh - Gia nhập mmo lâu thế àh . Vậy đã có được gì chưa - hay là tay trắng vẫn hoàn tay trắng :binhsua172:

Càng sủa càng lộ cái ngu :binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,963
173,038
Latest member
giangmo23

Most viewed of week