Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
ko dc đâu bác mình thử rùi, nó bị lỗi hoài
cậu có cho mượn đến sáng mai đi, cách của tớ độc lắm k cần card màn hình vẫn chiến đc, nhưng cần thử

Sao mình VPN qua địa chỉ sau thì vào down không được. Nó báo "network orr" là sao. Các Pro xài VPN nào có thể chỉ mình với được không.

PPTP Server: ukvpn.newfreevpn.com
PPTP Username: free
PPTP Password: 1234

cậu có cho mượn đến sáng mai đi, cách của tớ độc lắm k cần card màn hình vẫn chiến đc, nhưng cần thử

Die mấy ngày rùi bác. bị limit acc chứ ko sắm 1 con nữa rùi :binhsua37::binhsua37::binhsua37:

Ai có bản bluestacks nào cho cài mà cần ram dưới 1Gb k mình cài toàn dính lỗi :(

chạy VPS nó báo là ko có card màn hình ;))

- - - Updated - - -

cậu có vps cho tớ mượn đến sáng mai đi

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

nói thật, giúp người giúp cũng vừa thôi, thật sự thì muốn kiếm tiền thì phải động cái đầu mà làm, theo như mình theo dõi thì nhiều cái đã rành rành ra đó mà vẫn hỏi lại, có ai quăng tiền mà ko động não đâu =))
Mình cũng đồng ý kiến bạn này, giúp người k ai nói gì bạn mình cũng là sv và cũng hiện đag là sv đã là sv ai cũng vậy, tự thân vận động, học hỏi thì giúp bản thân mình thu thập thêm kinh nghiệm, những cái mà mọi người hỏi mình thấy topic nhiều ng trl r, mình đã theo dõi topic này từ đầu ai cũng đã trl và hd cả :)

Hi mấy bạn
Hôm qua thì phải mình có pub lên mấy cái off dễ ăn cho ae bít, một số bạn vẫn ko làm được.
Mình hay giúp ai là giúp đến cùng, mình kím được tiền thì sao ko giúp người khác kím ít tiền chứ, tiền này đâu phải của mình,cũng ko phải của bạn, chẳng của riêng ai, tiền này của USA cho mà.
Mình cũng bít mấy bạn tham gia MMO đa số là SV, mình cũng từng là SV như mấy bạn, ăn cơm bụi 5 năm trời luôn nè. SV thì cần tiền....tiền, nhất là trong thời buổi gạo châu củi quế khốn nạn như hiện nay.
Nãy h tranh thủ làm cái tút hd ae bằng hình, ae cứ làm như hình là được hơn 1,5$ rồi, down cái j đó 5k point là có 2$, ngày 2 phát 4$, tháng 4*30=120$ =2chai4 rồi,ngon.
LINK HERE:
Ae nhớ quét virus nha, mình quét thử có cả keylog,trojan đầy trong đó,kakakakakkakaka.
P/S: Một trò mèo để lấy thêm điểm từ FMF
ở #1 có mấy cái down:blood brother, flavor monsters 5k point.Các bạn vô # 1 để down 2 cái đó,khi 1mobile market đang download thì vô #3 tìm blood brother 4k point và flavor monsters 2.5k point down 2 cái này (nó ko chạy thêm 2 file download nữa đâu,đừng lo), vô phần history # 3 thấy pending là okie.
Bạn down 2 file có 10k mà được tới 16.5k (có thêm cái bingo bash mình làm lúc được lúc ko nên ko dám)
Cam on bac nhiu nhiu
hihi, e van bi loi cai prepaid card, e lam i het cung ko co duoc. Bac dung cai VPN cua CAli dung ko a? E dung cua Utah, no ko xac nhan :/
May van đủ 2usd để rút moi lan :binhsua39:

thật sự là ai là dân offer thì tự giải thích dc những việc trên :m020: .............. hỏi đi hỏi lại mãi mấy câu. Động não suy nghĩ đi chứ :m020:

Mình cũng đồng ý kiến bạn này, giúp người k ai nói gì bạn mình cũng là sv và cũng hiện đag là sv đã là sv ai cũng vậy, tự thân vận động, học hỏi thì giúp bản thân mình thu thập thêm kinh nghiệm, những cái mà mọi người hỏi mình thấy topic nhiều ng trl r, mình đã theo dõi topic này từ đầu ai cũng đã trl và hd cả :)
chuẩn đó,., ., mấy bác làm nhìu quá nó die sớm thì tiếc cái site ngon,.,tuy trước sau j` cũng die nhưng hj vọng là còn chiến lâu dài dc...:binhsua33:

thế này có phải bị limit không mọi người @@

- - - Updated - - -

cho hỏi mình mua visa ở trustpay sau này mình rút tiền về bank riêng của mình được không hay là phải bán trên mạng ???

TIền lại về rùi nhé các đồng chí :binhsua95:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week