Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
Các bác cho em hỏi, sao em fake ip và vào lại free money thì nó lại vẫn lưu các công việc em đã hoàn thành trước đó vậy ạ (acc cũ)
Vậy thì làm sao em down app về để tính điểm :(
Các bác chỉ hộ em với

Các bác cho em hỏi, sao em fake ip và vào lại free money thì nó lại vẫn lưu các công việc em đã hoàn thành trước đó vậy ạ (acc cũ)
Vậy thì làm sao em down app về để tính điểm
Các bác chỉ hộ em với

Bây giờ hỏi ai mà chỉ, mình hỏi mỏi cả tay có ai nói mấy sợ à. Miếng cơm manh áo của họ mà. haizz

Vậy thì làm sao em down app về để tính điểm :(
Các bác chỉ hộ em với
Fake IP thì ko được bạn nhé? úng dụng đã dow về bluestack thì ko có liên quan gì đến IP cả? bạn muồn dow tiếp thì bạn phải gỡ bỏ cài đặt bluestack trong máy rồi cài lại. đấy cũng là cách để mọi người chơi nhiều acc đó cậu ạ. để nhanh chóng kiếm được nhiều tiền bằng nhiều acc thì cậu nên đóng băng ổ cứng lại vì nhue thế nếu mỗi lần chơi xong 1 acc cậu reset máy lại thì bluestack sẽ bị gỡ bỏ và bạn chỉ việc cài đặt nó lại và chơi acc mới. thằng bluestack nó cũng rất cứng đầu nên hầu như các phần mềm uninsant không thể nào gỡ tận gốc nó ra được.

- - - Updated - - -

Bây giờ hỏi ai mà chỉ, mình hỏi mỏi cả tay có ai nói mấy sợ à. Miếng cơm manh áo của họ mà. haizz
Bạn cứ hỏi nhé. giúp được gì thì mình sẽ giúp :)

Bạn cứ hỏi nhé. giúp được gì thì mình sẽ giúp

Gặp được người tốt rồi nhĩ. Good

Cho e hỏi 1 câu thôi anh. Hôm qua đến giờ vào MFM hong được, có người nói dùng ip usa một số vùng vào được nhưng e tìm gần chết chẳng được luôn anh? Còn Whaff vào được nhưng xóa cài lại rất it app anh à.

Fake IP thì ko được bạn nhé? úng dụng đã dow về bluestack thì ko có liên quan gì đến IP cả? bạn muồn dow tiếp thì bạn phải gỡ bỏ cài đặt bluestack trong máy rồi cài lại. đấy cũng là cách để mọi người chơi nhiều acc đó cậu ạ. để nhanh chóng kiếm được nhiều tiền bằng nhiều acc thì cậu nên đóng băng ổ cứng lại vì nhue thế nếu mỗi lần chơi xong 1 acc cậu reset máy lại thì bluestack sẽ bị gỡ bỏ và bạn chỉ việc cài đặt nó lại và chơi acc mới. thằng bluestack nó cũng rất cứng đầu nên hầu như các phần mềm uninsant không thể nào gỡ tận gốc nó ra được.

- - - Updated - - -

Bạn cứ hỏi nhé. giúp được gì thì mình sẽ giúp :)

Trùi ui, cảm ơn bạn :x

Bạn săn IP bang cach nao vay
minh tim may phan mem khac superHide IP, ... Deu ko hieu quz
cha nhe dung HMA , hay HSS rui refresh den khi nao duoc thi thui :(?

Gặp được người tốt rồi nhĩ. Good

Cho e hỏi 1 câu thôi anh. Hôm qua đến giờ vào MFM hong được, có người nói dùng ip usa một số vùng vào được nhưng e tìm gần chết chẳng được luôn anh? Còn Whaff vào được nhưng xóa cài lại rất it app anh à.
Gần như IP nào cũng vào được bạn ạ, có điều tùy theo tùng IP mà nó sẽ cho mình nhiều hay ít ứng dụng để dow. hôm nay mình chưa vào FMF, để lát nữa mình vào xem có được ko?

- - - Updated - - -

Trùi ui, cảm ơn bạn :x

Bạn săn IP bang cach nao vay
minh tim may phan mem khac superHide IP, ... Deu ko hieu quz
cha nhe dung HMA , hay HSS rui refresh den khi nao duoc thi thui :(?
IP thì mình cũng tìm trên google thôi. có tiền thì bạn nên mua HMA với giá 3.5$ của chủ thớt để chiến cho nhanh và hiệu quả nhé

Chà càng đông ng vào tỉ lệ trùng IP càng cao ==> k paid, HMA cũng vậy nhiều bác làm sao mà giờ HMA bị FMF nó chặn mất mấy port bó tay thật =.=

Gần như IP nào cũng vào được bạn ạ, có điều tùy theo tùng IP mà nó sẽ cho mình nhiều hay ít ứng dụng để dow. hôm nay mình chưa vào FMF, để lát nữa mình vào xem có được ko?

- - - Updated - - -

IP thì mình cũng tìm trên google thôi. có tiền thì bạn nên mua HMA với giá 3.5$ của chủ thớt để chiến cho nhanh và hiệu quả nhé

doi IP sang cua USA, CAN de duoc nhieu apps hon, cai nay thi minh biet
minh dau tien dung HSS tra tien, okie toi hum qua, xong rui bi error, mua thu HMA cung bi vay :(, muh ko chi FMF, muh cashking cung bi :(

Minh thac mac la tai sao no lai chan IP, thu nghi xem, no bao la cung 1 acc okie down tren nhieu di dong, gia su cac dt di dong do cung dung chung 1 IP, kieu muon may cua ban. rui down o 1 noi i, thi cung ko duoc?
Hay loi nay ko phai do IP?

Xem tren blog cua HMA, no bao co khoang 18k IP cua rieng USA, cha nhe anh e VN chien het rui :D ? Neu bi chan IP, hay no chan theo vung? :/

Sori minh viet co dau bi loi

Last edited by a moderator:
Thì có website mới nào về vpn cứ thề mà down về dùng serve của nó thui :binhsua07:

- - - Updated - - -

Anh vào được MFM chưa a?

ko thấy hình mới up sao hả bạn, ko vào đc sao cash đc nè :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member