Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
giống mình

ko biết dùng vnp . chán quá
mình cũng mới tìm hiểu mmo mấy ngày nay thôi,, thấy mấy pro kiếm $ ngon quá mà thấy ngậm nguồi quá đi.... các bác có thể post 1 bài hoàn chỉnh chỉ cách sử dụng vnp cho mấy mem mới được hok ?

cậu ko đọc cm của mình rồi...có hướng dẫn cài riêng market đó ?

mình biết cài martket rồi nhưng mình muốn biết là các bạn cài ra có sẵn google play không. vì trước mình cài blue ra có sẵn. mà sau vài lần cài lại thì k thấy google play đâu nữa. lại phải cài bằng tay

mình cũng mới tìm hiểu mmo mấy ngày nay thôi,, thấy mấy pro kiếm $ ngon quá mà thấy ngậm nguồi quá đi.... các bác có thể post 1 bài hoàn chỉnh chỉ cách sử dụng vnp cho mấy mem mới được hok ?

maỉ rãnh mình post bài hướng dẫn

maỉ rãnh mình post bài hướng dẫn
thanks pro trước...mà ad cho em hỏi là chương trình này còn chơi được nữa ko vậy và khi nào mới hết hạn chơi.........tại em phải tốn thời gian mài mò nữa.......haizzzzzzzzzzzz....đọc cmt mà nãn lắm fk các pro

thanks pro trước...mà ad cho em hỏi là chương trình này còn chơi được nữa ko vậy và khi nào mới hết hạn chơi.........tại em phải tốn thời gian mài mò nữa.......haizzzzzzzzzzzz....đọc cmt mà nãn lắm fk các pro
tùy thôi đông ng vào thì đến ngày nào đó nó sẽ die hên xui có thể là hôm nay ngày mai hoặc là mãi mãi k die :)

tùy thôi đông ng vào thì đến ngày nào đó nó sẽ die hên xui có thể là hôm nay ngày mai hoặc là mãi mãi k die :)

die, mình nghĩ chắc ko, vì đâu phải tìn ò nó, nó cũng có lợi mà
chỉ sợ nó thay wa thanh toán bằng card

Không có gì là mãi mãi cả, giờ đang ngon thì tranh thủ kiếm ít cháo thôi:binhsua37:

Không có gì là mãi mãi cả, giờ đang ngon thì tranh thủ kiếm ít cháo thôi:binhsua37:

máo nó ! 10 $ pay wa h chưa thấy mặt mũi đâu 24h rùi :binhsua38:

- - - Updated - - -

hehe biết rùi nha ! nhìn kĩ post #1 mới thấy, chủ thớt là dân u-gờ :binhsua35:

Chà. Với 1 acc 1 ngày được payout 1 lần. 1 paypal add được 7 mail phụ.
Sao mấy pro làm lên được 100-200$ thế :binhsua32: Bảo em với

Tạo 14 acc paypal x 7 = ~100 acc paypal. Nó phát hiện chắc li cm mit tài khoản :binhsua32:

Theo mình biết thì hình như paypal stand gửi và nhận cùng 1 địa chỉ trong 1 ngày thì thường sẽ bị limited đó bạn ạ... Paypal mình còn là loại unver nữa chứ?
Tiện đây 4rum mình đã có pro nào chiến thằng junowallet chưa? cách chơi cũng giống như freemoneyfactory mà kiếm được nhiều tiền hơn nhưng chưa thấy ai chơi?

ko fai la ko có, có nhưg ko bit,nhju lém nhưg ko ạ pl hết,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,095
173,168
Latest member
tmdam

Most viewed of week