Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.

như này là máy yếu quá phải hk mấy bạn

pc ko có river card , mấy bạn chỉ bít lên hỏi, tự tìm hỉu xem nó bị gì, sau đó rùi hỏi, lười đến nỗi ko dịch nó ra, bái phục

pc ko có river card , mấy bạn chỉ bít lên hỏi, tự tìm hỉu xem nó bị gì, sau đó rùi hỏi, lười đến nỗi ko dịch nó ra, bái phục
thì mình đọc rồi nên lên hỏi lại cho chắc bác làm gì dữ thế :D dù sao cũng tks

như này là máy yếu quá phải hk mấy bạn

máy bạn ko có card màn hình để chạy mấy game ứng dụng hd...

- - - Updated - - -

Sao máy mình nó không Load được, cứ chạy BlueStrack được vài chục giây là nó tự thoát ra?

máy ko đủ yêu cầu chạy soft hoặc sai phiên bản...

- - - Updated - - -

bao lâu thì pay nhỉ ?mình vừa làm phát 3$

cậu with chiều thì trưa mai nó paid...

- - - Updated - - -

làm sao để chơi nhìu acc nhỉ, mình đã thử xóa BlueStacks và chạy Ccleaner xong cài lại nhưng nó vẫn vào acc cũ

dùng máy ảo http://mmo4newbie.info/2012/09/free-money-factory-update-cach-chien-tren-may-ao/

- - - Updated - - -

mình vừa làm tí dc 20k mấy cash thử rồi :D
mà có mấy app cài nó báo lỗi này là sao vậy

máy cậu ko đáp ứng yêu cầu chạy app...ví dụ card màn hình ko có nên k chay app HD được

uhm mình làm dc vài con app à hix cũng đủ 1$ vừa with thử rồi cái này làm acc này xong làm acc khác dc hk bạn

Bonus

Bạn thớt cho hỏi tý, nếu mình đã thực hiện lệnh thanh toán và đang bị pending nhưng lúc đó mình remove bluestrack khỏi máy tính thì nó có thanh toán cho mình nữa không/'

Bạn thớt cho hỏi tý, nếu mình đã thực hiện lệnh thanh toán và đang bị pending nhưng lúc đó mình remove bluestrack khỏi máy tính thì nó có thanh toán cho mình nữa không/'

k bạn nhá...hí hí chia buồn với bạn:binhsua01:

hôm nay dow hết về rùi liệu mai có cái mới cho minh dow về để tăng ponit k nhỉ ?

app cập nhât từng giờ cho bạn.............

- - - Updated - - -

đựoc.......mai sẽ nhận hàng....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week