Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
remove = control panel/add or remove programs, xong
nhớ khi remove nó hỏi "bạn có muốn lưu lại dữ liệu ko, nó chiếm 4gb ổ cứng" thì chọn NÔ
Muốn chắc ăn thì CCleaner phát, rồi cài lại, add mail khác vô mục redeem point

cho mình hỏi phát ,mình dow về rùi đc point rùi
thế mai lại dow về có đc point nữa k ? hay phải xóa bỏ đi rùi dow lại về

Mình chơi khoảng 1h và đã đủ minpay, bạn nào có paypal veried cho mình payout về với, ko có paypal. chán quá

fake IP à mà nhiều point vậy bạn

- - - Updated - - -

Mình chơi khoảng 1h và đã đủ minpay, bạn nào có paypal veried cho mình payout về với, ko có paypal. chán quá

mình mới chơi lần đầu mà đc có 13k pont, mà dow hết về rùi thì có xóa đi mai dow lại đc k ? có tăng point k ?

oke mà add mail cùng 1 pay pall được không bạn :D
dùng chung 1 paypal...add 7 mail phụ là ok
tất cả acc cùng 1 PP dc hk, hay mỗi acc 1 PP nhỉ
khác email pp...add email phụ vào pp chính
cho mình hỏi phát ,mình dow về rùi đc point rùi
thế mai lại dow về có đc point nữa k ? hay phải xóa bỏ đi rùi dow lại về
fake ip sang us mà làm bạn.....những app đã down ko được tính lại
cùng PP dc ko mấy bác.
Cho hỏi, có ai bị prepare to download hk, nó ko chịu down
app đó ko tuơng thích cấu hình máy bạn hoặc đã down rồi
ai cho mình cái địa chỉ paypal mình payout về cái nhé, được 30k rồi
lập pp đi rồi chơi
Cứ làm theo thớt là nhanh thôi, có điều gà quá, chưa biết dùng VPN. ai có paypal mình mượn sent tiền về với. tiền về 1$ chia đôi nhé, chủ yếu là test để rồi mua sock và VPN để chơi thằng này
pm mình cho mượn email pp

dùng vpn mà down nhá :D nhanh hơn nhiều.......app nào trên 1k cre thì làm

- - - Updated - - -

ip việt nam á?.......dùng ip us mới nhiều tiền :D

bạn có thể cho mình bik VPN là cái gì đc ko, bạn cho mình link để download với, có bài hướng dẫn hem bạn... mình còn gà nên thông cảm :binhsua46::binhsua43:

bạn có thể cho mình bik VPN là cái gì đc ko, bạn cho mình link để download với, có bài hướng dẫn hem bạn... mình còn gà nên thông cảm :binhsua46::binhsua43:

vpn là phần mềm fake ip sang các nước như us...nó như sock nhưng tốc độ nhanh và ổn đinh hơn.....VPN HMA

- - - Updated - - -

Thanks. vừa nghe chủ thớt lập cái PP unver chơi rồi. hix, chẳng biết nó có chịu về tiền hem nữa?

tối rút mai tiền về....................

cc mắt mi toàn off down tìm ra cách cheat nó thôi ai cần CC. CC làm cái khác ăn 100 200$ ngon hơn làm cái này tại vì bật dàn máy lên viết cript làm cái auto cho nó chạy làm hết rồi nó báo lại change mail là xong quái gì CC. mà cc làm đó thì uổng toàn off có sercurity kill cc ko làm ko ăn mà die con cc thì vãi đạn nhé :binhsua39:. ngu mà ko nhìn rõ chỉ có nước thiệt vào thân mà thôi mua cc ko bít đủ tiền vốn ko nữa vài vài k còn chưa thèm làm. :binhsua160:

Bác nhìn rõ lại câu nói của tôi nhé, toàn tiếng việt cả thôi, nói sao cho đừng mất lòng tôi k thích gạch đá với bác, tôi chỉ nói bác có CC à, ăn mấy con off cc thì ngon lành bác đọc kỹ r hãy phán :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,095
173,170
Latest member
aedtoinr

Most viewed of week

Most discussed of week