Kiếm tiền thật nhanh với UploadOcean.com - có thể kiếm được 22$ cho 1000 lượt tải

tymyty

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Đây là hình thức kiếm tiền dễ nhất nó khác với link rút gọn ví nó không bị hạn chế như link rút gọn như 1 số diễn đàn không cho thành viên đăng link rút gọn, đây là link chia sẻ trực tiếp như Fshare, 4share, tên lửa, mediafire...nên dĩ nhiên là không bị hạn chế mà tốc độ down cực nhanh và giúp bạn hái ra tiền, bạn có thể kiếm được 22$ cho 1000 lượt tải hơn 460 ngàn tiền việt, nếu bạn chăn chỉ 1 tháng có khoảng 1 triệu lượt tải thì sao nhỉ? Thì dĩ nhiên bạn kiếm được rất nhiều tiền, có thể tẩu được nhà lầu xe hơi rồi....đó là điều kiện lý tưởng khi bạn up bài trên diễn đàn Mỹ,Úc...thì đương nhiên là luôn có 22$/1000 lượt tải, ở Việt Nam thì so với các link rút gọn thì phải gọi tuyệt vời 2$/1000 lượt tải và dĩ nhiên bạn up diễn đàn nào cũng được, nếu cứ tính ở VN 1 tháng bạn có 1 triệu lượt tải thì hàng tháng bạn bỏ túi 20.000$ rồi bạn cũng sẽ giàu có nếu bạn thật sự chăm chỉ.

Bản giá vùng Uploadcean trả cho 1000 lượt tải:

Tại sao chúng ta lại chọn UploadOcean.com ?

Bởi vi Tính năng UploadOcean rất tuyệt vời:

• Có thể trả tối đa 22$/1000 lượt download
  • Không Captcha
  • Không thời gian chờ
  • Miễn phí 100%
  • Không cóquảng cáokhông thể tránh khỏi
  • Thanh toán thường xuyên
  • Giao diện người dùngđơn giản
  • Máy chủ SSD nhanh
  • Và nhiều hơn nữa !
Lợi ích độc đáo cho các webmaster

Nếu bạn sở hữu một trang web &có lưu lượng truy cập tốt thì UploadOcean sẽ cung cấp cho bạn khoản thanh toán nhanh hơn,miễn phí tài khoản premium,trao đổi banner,thu nhập cố định+tiền được tạo ra trên lượt tải.
Trên thực tế họ cũng trả tiền cho chúng ta khi đặt quảng cáo cho họ.
Tùy chọn thanh toán:

Hiện tại nó hỗ trợ trả tiền qua PayPal & Bank Transfers & Payoneer, Payza và WebMoney!
Min pay: 10$
Mình đã nhận được thanh toán của nó qua Paypal:

Bạn còn chờ gì nữa mà không đăng ký để kiếm ít tiền cafe với bạn bè.

Hãy tham gia đăng ký thôi : Đăng ký tại đây

Hay vào trang chủ: https://uploadocean.com

Last edited by a moderator:
làm giàu k khó

Nghe như bọn đa cấp giới thiệu ý nhỉ. Kiếm tiền dễ thế à? Nếu thớt kiếm được 1 triệu lượt tải một tháng thì chắc cũng ko cần phải vào đây kiếm ref.

Cho thread ra đảo đi mod @King để link ref kìa

Nghe như bọn đa cấp giới thiệu ý nhỉ. Kiếm tiền dễ thế à? Nếu thớt kiếm được 1 triệu lượt tải một tháng thì chắc cũng ko cần phải vào đây kiếm ref.

Cho thread ra đảo đi mod @King để link ref kìa
Mình thì hàng tháng kiếm được khoảng 300$ đa cấp gì đâu, mình có đưa trang chủ cho mọi người vào tham khảo mà...ai thích thì kiếm tiền thôi. Biết thì chia sẻ mọi người cùng kiếm co mất mát gì đâu bạn, mình chuyên dùng nó để up các phần mềm do mình việt hóa để kiếm tiền. Không tin bạn cứ ghé blog mình tham khảo:
http://daicattuong.blogspot.com/

Để kiếm được 1triệu lượt view thì khó không khó dễ không dễ nếu bạn chăm chỉ và nỗ lực bạn sẽ làm được. Khi đã có lượt view như thế bạn ko cần làm.
Chiến hay ko chiến bạn đaâu có mất tiền, chiến thì kiếm thêm thu nhập thôi. Đa cấp thì mình ko bao giờ làm/

Last edited:
Nick đăng kí hôm nay :D
Sao ko nói nếu 1 tháng bạn có 10 tỷ lượt tải thì sao nhể? :D sao ko ảo tưởng thêm tí nữa đi,1 triệu ít quá à :D

Nick đăng kí hôm nay :D
Sao ko nói nếu 1 tháng bạn có 10 tỷ lượt tải thì sao nhể? :D sao ko ảo tưởng thêm tí nữa đi,1 triệu ít quá à :D
Trên thế giới chưa ai đạt được tới đó. 1 triệu lượt thì có rồi. 1 Bạn ở bên Nga và cũng là 1 cracker, mình thì hàng tháng tầm 80k lượt dùng
UploadOcean.com+ uou.io rút gọn link thu nhập 1 tháng không tệ trung bình khoảng 700$. Bạn nào thích thì chiến, mình tốn công sức biên soạn chia sẻ mọi người thích kiến tiền online tìm hiểu và chiến..Ko chiến xin cũng đừng nói lời cay đắng. Thanks

Trên thế giới chưa ai đạt được tới đó. 1 triệu lượt thì có rồi. 1 Bạn ở bên Nga và cũng là 1 cracker, mình thì hàng tháng tầm 80k lượt dùng
UploadOcean.com+ uou.io rút gọn link thu nhập 1 tháng không tệ trung bình khoảng 700$. Bạn nào thích thì chiến, mình tốn công sức biên soạn chia sẻ mọi người thích kiến tiền online tìm hiểu và chiến..Ko chiến xin cũng đừng nói lời cay đắng. Thanks
Thứ nhất là mình chả nói lời j cay đắng cả
Thứ 2 là bạn nên lấy mốc trung bình chỉ dành cho newbie.
Thứ 3 đừng có lấy cái mốc pro đạt kỷ lục để những newbie khác như mình sẽ bị ảo tưởng,1 khi ảo tưởng thì rất rất khó chịu khi nhận ra.

Còn 1 số bài mình muốn chia sẻ với các bạn từ việc khảo sát uy tính ở Mỹ tiền trả lời khảo sát mỗi lần từ 0.75 đến 3$ nhưng nó rất khó, trả lời sai 1 câu xem như ko được gì, 1 năm mình chiến cũng được 500$ từ khảo sát này. Mình muốn chia sẻ mọi người nhưng có vài bạn ko muốn thì mình cũng dừng ở đây. Chúc các bạn kiếm được nhiều phương pháp kiếm tiền trên mạng. Các bạn nào có nhã ý tìm hiểu thì mail cho mình: [email protected]

Thứ nhất là mình chả nói lời j cay đắng cả
Thứ 2 là bạn nên lấy mốc trung bình chỉ dành cho newbie.
Thứ 3 đừng có lấy cái mốc pro đạt kỷ lục để những newbie khác như mình sẽ bị ảo tưởng,1 khi ảo tưởng thì rất rất khó chịu khi nhận ra.
Xin lỗi bạn mình ko muốn nói thêm vì là diễn đàn để chia sẻ, mình có dùng từ lý tưởng trong bài...có thể bạn đọc chưa kỹ...dù sao cũng cảm ơn bạn đã đọc và góp ý mình xin ghi nhận.

giống thấy bên tinhte hay tech24h qua vậy.. kk

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back