Kiếm tiền thật nhanh với UploadOcean.com - có thể kiếm được 22$ cho 1000 lượt tải

Nghe như bọn đa cấp giới thiệu ý nhỉ. Kiếm tiền dễ thế à? Nếu thớt kiếm được 1 triệu lượt tải một tháng thì chắc cũng ko cần phải vào đây kiếm ref.

Cho thread ra đảo đi mod @King để link ref kìa

Nick đăng kí hôm nay :D
Sao ko nói nếu 1 tháng bạn có 10 tỷ lượt tải thì sao nhể? :D sao ko ảo tưởng thêm tí nữa đi,1 triệu ít quá à :D
sao mà mấy bạn cứ có thái độ soi mói người khác thế nhỉ ? người ta nói cũng không có gì sai cả
Tất nhiên là để có nhiều lượt tải không dễ, nhưng được 1 triệu hay 1 tỷ là do bản thân mỗi người - ở đây bạn ấy làm topic để giới thiệu: cho những ai chưa biết, mấy bạn biết rồi thì... làm ơn đi ra
có chăng muốn nhắc nhở newbie về việc để link ref thì nhắc, chứ đừng có lúc nào cũng săm soi chỉ trích người khác với thái độ tiêu cực

sao mà mấy bạn cứ có thái độ soi mói người khác thế nhỉ ? người ta nói cũng không có gì sai cả
Tất nhiên là để có nhiều lượt tải không dễ, nhưng được 1 triệu hay 1 tỷ là do bản thân mỗi người - ở đây bạn ấy làm topic để giới thiệu: cho những ai chưa biết, mấy bạn biết rồi thì... làm ơn đi ra
có chăng muốn nhắc nhở newbie về việc để link ref thì nhắc, chứ đừng có lúc nào cũng săm soi chỉ trích người khác với thái độ tiêu cực
bản chất GATO là vậy đấy. Đồng bào đã share cho nhau ko giúp còn chửi bới, soi mói :confused::confused:
Sock vip72 free hả bạn? Cho mình xin 1 em :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
https://www.google.com/search?sourc...vipsock 72 free&aqs=chrome..69i57j0.11943j0j7
:D:D:D:D:D:D:D:D:D

mình hỏi ngu phát. 1 ip nó tính 1 lượt download cho 1 file. nếu down file thứ 2 nó có tính
bản chất GATO là vậy đấy. Đồng bào đã share cho nhau ko giúp còn chửi bới, soi mói :confused::confused:

https://www.google.com/search?sourceid=chrome-psyapi2&ion=1&espv=2&ie=UTF-8&q=vipsock 72 free&oq=vipsock 72 free&aqs=chrome..69i57j0.11943j0j7
:D:D:D:D:D:D:D:D:D
mình hỏi ngu phát. 1 ip nó tính 1 lượt download cho 1 file. nếu down file thứ 2 nó có tính lượt thứ 2 không các bác hay 1 ip chỉ 1 phát duy nhất.

mình hỏi ngu phát. 1 ip nó tính 1 lượt download cho 1 file. nếu down file thứ 2 nó có tính

mình hỏi ngu phát. 1 ip nó tính 1 lượt download cho 1 file. nếu down file thứ 2 nó có tính lượt thứ 2 không các bác hay 1 ip chỉ 1 phát duy nhất.
Trong lúc suy nghĩ để bạn viết ra đc câu hỏi như vậy bạn đã có thể tìm ra câu trả lời rồi đấy

Trong lúc suy nghĩ để bạn viết ra đc câu hỏi như vậy bạn đã có thể tìm ra câu trả lời rồi đấy
tại mình thấy mơ hồ ^^ bạn tl giúp mình đi

tại mình thấy mơ hồ ^^ bạn tl giúp mình đi
Thì bạn tự test đi,bạn có sock vip hay j đó thì tự test,mình xài HSS nó ko đc tính lượt nào sao giúp bạn đc :( ko thì bạn ra net mà test là biết ngay :D

:rolleyes: bbình thường site PTU tính 1 ip / link / 24h mà, có nhiều site lock 60p / ip / download :oops: . Cơ bản là tùy gu mỗi người :eek::D:D:D:D:D

xác nhận với anh em là em ăn site này khá ngon! vừa rồi nó đòi tracffic em ko gửi đc nên ăn ban. hic!
Nghĩa là sao mình ko hiểu ?

Đang tính phang site này mà update lên premium không được, trong khi user free chỉ có 10GB để upload. Support bên kia làm ăn chán vãi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,865
Latest member
tipcoengineer
Back
Top Bottom