[Kí Sự MMO] MMO Và Tôi :)

Status
Not open for further replies.

TKLGroup

Junior
Reactions
2,051
MR
0.009
Chào gia đình MMO4ME !!
Hôm nay diễn đàn tổ chức event kí sự mmo nên mình cũng xin phép được tham gia mong là anh em đừng chê cười :D văn có 4.6 thui à :(
Quá trình tham gia mmo của mình là một duyên phận đây bất ngờ. Trong quá trình 3 năm mình tham gia trãi qua rất nhiều sự kiện mà có lẽ trong diễn đàn có những người biết và k biết
Mình xin điểm lại một số sự kiện lớn trong các lĩnh vực của mmo và 3 năm qua mình gặp phải :D hì có gì thiếu sót thì mấy bạn bổ sung nhà :D

- Fastsbux một site ptc theo mình nghĩ là khủng nhất trong 3 năm qua…với 0.01$/ads 100ads/day và thanh toán ngay lập tức..lúc đó mọi ngừoi xài auto nên cũng kiếm kha kha từ em nó ;)
- Payweb get 0.5$/ ngày yêu cầu máy phải cài java còn nhớ rất rõ ..anh em phải thức khuya dậy sớm get..vì số lượng hạn chế ..đủ 15$ rút về LR khi đó anh em còn thuê người get nữa :D
- Zeekrewards chăc k ai mà k biết nhĩ :D nó lại số tiền đem quá lớn…sự nghiệp mmo của mình thay đổi từ đây..nhắc đây cũng xin cảm ơn anh vicgiap…vì đã giúp mình từ a đến z nói thẳng ra thì anh ấy post ads giúp mình và mình nhận tiền thôi..
- Justbeenpaid có ai chơi free mà nhận tiền như mình k :D
- LR die gần đây chăc anh em cũng biết rồi k cần nhắc

Còn về diễn đàn :
Thật ra nick đầu tiên mà mình đăng kí là takhanhlinh.
Lần đầu tiên đăng kí nick diễn đàn mình nhớ lúc đó tầm 2h sáng và gặp anh binh6699 :D trên chatbox và chém gió với anh bình. lúc đó anh bình cũng đang là binh6699 thôi :D
Lúc đó thậm chí mình còn k biết lập topic hay post cho đúng box nữa là :D
Thần tượng của mình trêm diễm đàn là : nhatquangnguyen :D
Sự nghiệp mmo của mình gắn liền với các chức danh từ mem => scammer => professinal =>t.mod =>mod
Nếu là những thành viên kì cựu thì chắc ai cũng biết tai tiếng của mình :D
Mình từng là scammer :D nhưng cũng là tuổi trẻ nông nôi thôi..lúc đó mình mới lớp 9 :D chưa ý thức dc vấn đề…nếu những ai đang còn GATO thì đừng gato nữa nhé…một scammer lên mod ???? có nhiều người đặt vấn đề đó rồi đấy…quan trọng là bạn biết vươn lên , xác định cuộc sống :D mình đã hoàn tiền cho mọi người bằng cách gõ captcha sau đó không lâu cách đây tầm 2 năm rồi :D
Sự nghiệp mmo của mình từ box ptc => ptu = > offer=>captcha=>hyip=>sport betting=>gambling =>invest and orther
Và giờ chiến gì cũng dc cả..vì biết nhiều quá nên k biết chiến gì luôn hehe :D
Viết nhiều anh em đọc cũng mõi mắt nên thôi dừng tại đây..cảm xúc đã ngắt quảng …hì
Cuối cùng mình xin cảm ơn tất cả các anh em trong diễn đàn ..xin cảm ơn BQT MMO4ME anh nhatquangnguyen , anh vicgiap ,anh ruavietgroup ,anh legialoc và nhiều người khác nữa mà giờ quên mất rùi L đã giúp đỡ mình rất nhiều trong quá trình mình làm mmo !
mình xin chúc tất cả anh em
18+ giữ gìn sức khỏe , cân bằng phối hợp giờ giấc để có sức khoe mmo , hãy mmo theo 1 cách khoa học :D

1 lời khuyên cuối mình dành cho các thanh viên 18- :
Số tiền 4 năm học công lập – số tiền 4 năm học dân lập >>> số tiền mmo kiếm ra
Vì vậy đừng mắc phải như mình..những ai có khả năng thì hãy tạm gác việc mmo một bên và hãy xem nó như 1 thứ giải trí thay game…để tập trung công việc học hành cho những năm cuối còn k…sẽ nhận hậu quả khó lường…hì :D ,công nhận độ nghiền mmo có sức hút ;)
Cảm ơn mọi người nhiều !!!

Last edited:
bác có lên thống kê đã kiếm được bao nhiêu từ MMO không nhỉ? :D

Là mem 18- nè. Mmo kiếm xiền nhắn tin với gái :D

+1 cho việc làm lại cuộc đời trên mmo, chúc e luôn giữ vững phong độ và giúp diễn đàn cũng như members càng nhiều hơn nữa, nhân tiện chúc e trúng giải nhì, nhất a lãnh rồi :D

Quá trình tham gia mmo của mình là một duyên phận đây bất ngờ. Trong quá trình 3 năm mình tham gia trãi qua rất nhiều sự kiện mà có lẽ trong diễn đàn có những người biết và k biết
đúng là văn 4.6, mình đánh giá cao tính trung thực của bạn, mình năm nay 18 tuổi rồi nè, làm mmo mong mỗi tuổi này chỉ để tự do hơn trong mmo, không phải fake năm sinh, được làm thẻ visa ......... :D

Thế Thớt có chút kinh nghiệm gì về các cách kiếm tiền thì chia sẽ anh em mmo chút tý đi. Mình nghĩ lên lập 1 pic nữa :D:D. Vậy nó mới ý nghĩa phải để lại 1 cái gì đó gọi là thành tựu chứ nhỉ

thớt tuổi trẻ tài cao quá nhỉ :)

Thế Thớt có chút kinh nghiệm gì về các cách kiếm tiền thì chia sẽ anh em mmo chút tý đi. Mình nghĩ lên lập 1 pic nữa :D:D. Vậy nó mới ý nghĩa phải để lại 1 cái gì đó gọi là thành tựu chứ nhỉ
Bạn thắc mắc gì thì cứ yh mình..cái gù mình biết thì mình sữ giúp..còn topic chia sẽ thì trong forum mình có nhiều bài đó bạn có thể xem lại ;)

Không tin là 18 đâu :eek:

Ồ thì ra bạn này là takhanhlinh à ,ko để ý nhá, 15t mà đã biết scam, đúng tuổi trẻ tài cao luôn, hihi ,18t là MOD 1 forum lớn cũng là giỏi rồi,chúc mừng !!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week