Chủ yếu nhận mất phí nhưng khi gửi là gửi free cho những người mua hoàng hóa dịch vụ và check out thì có sao ko bác

Việc gd pp nên chọn có phí mìn cũng nói từ lâu rồi...kinh nghiệm xương máu...nên AE cẩn thận.. :)

đang bị như này nhờ pro tư vấn
lỗi pp.png

muốn spam thì đi chỗ khác

mới tạo nick toàn đi spam vớ vẩn, ngu người

review này của PP liệu mình gửi giấy tờ không chuẩn nó có bắt gửi lại không bấc PhamThi nhỉ

View attachment 75264
review này của PP liệu mình gửi giấy tờ không chuẩn nó có bắt gửi lại không bấc PhamThi nhỉ

ko chuẩn thì thường nó lock acc lại ko cho login nha bạn

và nó cũng đòi up lại hàng REAL, nhưng nên cẩn thận up hàng fake thì cũng fake chuẩn thật vào ko lại khổ bạn à

nặng nữa thì nó cho 180

ko chuẩn thì thường nó lock acc lại ko cho login nha bạn

và nó cũng đòi up lại hàng REAL, nhưng nên cẩn thận up hàng fake thì cũng fake chuẩn thật vào ko lại khổ bạn à
hi. mình up cái CMND mình kèm theo hóa đơn tiền mạng vừa đóng ở cửa hàng viettel.
Bộ ver này mình lấy ver cho MMO luôn mà. hi vọng không có vấn đề gì.

muốn spam thì đi chỗ khác

mới tạo nick toàn đi spam vớ vẩn, ngu người

PP bị limit còn ko biết nó là gì, mà pày đặt đi spam hỏi giả vờ này nọ tăng post

https://mmo4me.com/threads/thue-nguoi-goi-dien-go-paypal-limit.301005/#post-5582461

View attachment 75265
Mình chỉ hỏi thăm chủ thớt thôi, bác chủ không thích thì em xóa vậy,em thì chưa biết thiệt bác nói vậy thì hơi nặng cho em rồi. mong bác xét lại. Cũng cám ơn bác chủ thớt đã viết bài này cho em có thêm kinh nghiệm.

Mình chỉ hỏi thăm chủ thớt thôi, bác chủ không thích thì em xóa vậy,em thì chưa biết thiệt bác nói vậy thì hơi nặng cho em rồi. mong bác xét lại. Cũng cám ơn bác chủ thớt đã viết bài này cho em có thêm kinh nghiệm.
ok, vậy mình cũng xóa rùi

hy vọng bạn comment có ích hơn chứ đừng đi spam nhảm làm phiền, khó chịu cho người khác :D

Nói thì vậy đó nhưng đó cũng là 1 khe hở để bọn c hó scam nó hành hoành, nếu mua bán găpn người tốt thì ko sao nhưng gặp c hó thì nó mở tranh chấp 1 phát là mất tiền :D . Mình đã gặp trường hợp này và mất gần 500$, lúc mua teamviw check kĩ càng rùi tư tay send $ ai ngờ nó đổi mẹ ip ra nước ngoài rồi nó báo với pp là gd đó ko phải của nó...........thế là thôi :D

;););) (( lúc mua teamviw check kĩ càng rùi )) tư tay send $ ai ngờ nó đổi mẹ ip ra nước ngoài rồi nó báo với pp là gd đó ko phải của nó.

Nhớ là khi lấy ck phải hotel vài lần để biết nó đủ 2 viên đạn không nhé...Thiệt tình ^^

Em có cái paypal us info cá nhân mình. Giờ muốn mua ít pp của mọi người thì cần lưu ý điểm nào bác PhamThi

Em có cái paypal us info cá nhân mình. Giờ muốn mua ít pp của mọi người thì cần lưu ý điểm nào bác PhamThi

ko nên mua là tốt nhất b, mua thì sớm muộn ăn 180

Bác ơi e có 1 tk PP đã bị limit cannot appeal. Giờ e muốn mượn tài khoản PP của bạn thì cần xoá cookie hay phải đổi cả trình duyệt hay thậm chí cài lại win ạ?
E sợ login từ máy khác dễ bị limit tài khoản của nó. Bạn e cũng hầu như ko vào PP ạ, cứ để đó.

Hoặc cách 2 là e mượn đc cái thẻ debit acb nó còn thừa tạo 1 PP khác nhưng thẻ khác tên dky đc ko ạ hay bắt buộc trùng nhau?

bác chủ thớt có lòng cho mình hỏi PP mình mới lập được 5 tháng đã nhận tiền được khoản 3 lần, 1 tháng minh chỉ đăng nhập vào PP khoản 3-4 lần nhưng đều xóa cookie + Clear máy, như vậy có bị sao ko chủ thớt ngâm cứu vấn đề PP thấy nguy hiểm quá. mình chỉ toàn nhận tiền sạch từ NET và wiht về VN thôi chứ acc ko sed tiền mua bán gi cả cảm ơn bạn

minh moi dang ky paypal nhung cai giao dien moi nen minh tim hoai ko thay cho nao the hien status account het nen minh ko biet acc cua minh da verify hay chua!!? . 1.95 usd paypal lay cua minh 3day roi ma chua thay tra lai. ko biet no tra vao paypal hay tra lai visa cho minh! help! cam on!

Bác PhamThi cho em hỏi chút đc ko ạ. Giờ PP VN mà nhận quá 5,000 SGD tổng giao dịch là phải cung cấp giấy tờ đúng không ạ? Hay là nó review random ạ?
Cám ơn bác ;)

Bác PhamThi cho em hỏi chút đc ko ạ. Giờ PP VN mà nhận quá 5,000 SGD tổng giao dịch là phải cung cấp giấy tờ đúng không ạ? Hay là nó review random ạ?
Cám ơn bác ;)

phải cung cấp b

chúc cậu càng ngày càng làm ăn phát đạt:D
Chúc cậu cũng sớm thành đạt vụ kinh doanh mỹ phẩm hoặc ... trong tương lai

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2