@PhạmThi mình hỏi xíu cái tên hiện thị ở ngoài trang chủ có liên quan gì đến việc rút tiền không? Vì support thằng pp đổi tên nó đổi thành Van Chien Le mà tài khoản thứ 1 của mình chỉ là Chien Le đúng tên trước và tên sau :(

acc nhận trust thì cần j phải bàn nữa bạn

giờ là acc us thôi, limit acc đó hên xui 50 50 :D
Nhưng acc phụ mình ko verify gì cả thì ko biết acc chính có khả năng bị dính mít k nhỉ :confused:

@PhạmThi mình hỏi xíu cái tên hiện thị ở ngoài trang chủ có liên quan gì đến việc rút tiền không? Vì support thằng pp đổi tên nó đổi thành Van Chien Le mà tài khoản thứ 1 của mình chỉ là Chien Le đúng tên trước và tên sau :(

lập lệnh rút nhìn ở cuối Holder name: A B C đúng thứ tự là đc

Nhưng acc phụ mình ko verify gì cả thì ko biết acc chính có khả năng bị dính mít k nhỉ :confused:

ver phát thì đáng bao nhiu $

ver phát thì đáng bao nhiu $
Ver thì có cần add bank nữa ko hay chỉ cần add visa. tính ra 1 cái visa +1 cái bank khoảng 10$. mình thì add toàn mail nhỏ thôi nên cũng hơi bị đáng á

Ver thì có cần add bank nữa ko hay chỉ cần add visa. tính ra 1 cái visa +1 cái bank khoảng 10$. mình thì add toàn mail nhỏ thôi nên cũng hơi bị đáng á

vậy thì hên xui thôi c, ver cũng limit thôi à, quan trọng là gỡ dc limit thì mới thoải mái thôi, chưa gỡ dc limit thì kiểu j cũng thấp thỏm, lo âu

Bác PhạmThi ơi, cho mình hỏi là khi mình withdraw tiền từ các trang như Paypal or Skrill về thì họ sẽ tự động quy đổi USD -> VNĐ theo giá mua vào USD của ngân hàng đúng không bác

Bác PhạmThi ơi, cho mình hỏi là khi mình withdraw tiền từ các trang như Paypal or Skrill về thì họ sẽ tự động quy đổi USD -> VNĐ theo giá mua vào USD của ngân hàng đúng không bác
theo giá của nó quy đinh bạn ơi, ko theo ngân hàng nhé

rút từ PP thì theo PP quy định, giờ chắc 1$ dc khoảng 21

Mình có acc paypal premier nhưng đã bị limit 180 ngày và không gỡ được. dùng tạm paypal của thằng bạn. Không phải info của mình nên thấy hơi bất tiện. Giờ tạo acc paypal mới như thế nào để chắc chắn được? Mình đã thử tạo acc business nhưng vẫn bị nó lock @@

Mình có acc paypal premier nhưng đã bị limit 180 ngày và không gỡ được. dùng tạm paypal của thằng bạn. Không phải info của mình nên thấy hơi bất tiện. Giờ tạo acc paypal mới như thế nào để chắc chắn được? Mình đã thử tạo acc business nhưng vẫn bị nó lock @@

Dùng máy ảo mà reg,thay ip thì sao mà lock

mún chắc ăn thì pm yh mình

Phí paypal tăng lên 5% rồi hay sao ấy nhỉ, chuyển 50$ dòng đầu tiên, bên nhận bị trừ mất 2,5$ còn 47,5$ phí càng ngày càng chát.

Attachments

31.5 KB · Views: 61
    16.5 KB · Views: 59
    29.4 KB · Views: 60
thì vứt vào xọt rác thôi bạn @@

nick mới, mình phải sắm visa mới, cả cái hóa đơn nữa! Chán! Bác cho em nhờ cái pp lấy vài $ từ Youtube cái! 25 này nó payment

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom