• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask KHÔNG XÁC THỰC ĐƯỢC TÀI KHOẢN BITTREX

Mình được sp tên là Wilson gỡ 2FA sau đó trả lời mail verify enhanced cho mình luôn bạn này

Bác nào trả lời giúp em, giờ bittrex mà ko enhanced verify thì ko rút đc tiền đúng ko ah? Có ít vốn để trong mà ko có passport để verify hoang mang quá ạ

Bác nào trả lời giúp em, giờ bittrex mà ko enhanced verify thì ko rút đc tiền đúng ko ah? Có ít vốn để trong mà ko có passport để verify hoang mang quá ạ
theo nó nói veri cmnd cung dc. len basic thi rut 0.4 bit. lên nang cao rút 100 btc

hóng, đã 2-3 tháng j đó kể từ ngày bị khóa ko nhớ nỗi

h verify thằng này bằng cmnd hay passport đây

không veri có rút được tiền trong đó ra không các cậu? hay nó chỉ giới hạn rút btc/ngày thôi. Vì thấy nó vẫn để dòng ko ver thì rút 0,4btc còn vẻ thì rút 100btc, híc

không veri có rút được tiền trong đó ra không các cậu? hay nó chỉ giới hạn rút btc/ngày thôi. Vì thấy nó vẫn để dòng ko ver thì rút 0,4btc còn vẻ thì rút 100btc, híc
nó có 3 loại. k veri - básic - enhanced' k vẻri k rút được. basic thì 0.4 bit moi ngay. còn nang cao thì 100bit

nó có 3 loại. k veri - básic - enhanced' k vẻri k rút được. basic thì 0.4 bit moi ngay. còn nang cao thì 100bit
k mất đâu mà lo, trước nạp tiền vào ôm thằng dash chưa xác minh tài khoản nữa :) tài khoản mới dc nó xác minh hôm kia

làm gì rút được nữa, không veri nó chuyển limit về 0 rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back